H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

XN biết múa cột đâu??? Quốc Thành tưởng ai cũg biết như mink` àh?? :))
iem là iem hiền lành thánh thiện chất fác... hành động múa cột ko có trong từ điển của iem ! Mọi ng` đừng hiểu nầm tội thân iem.. mang tiếng wua' :))
[ ai mua đĩa châu âu châu á ko? ]

em ko biết múa chỉ biết ôm cột thôi ý gì =)) =)) =))

nói câu này thì chán hẳn rồi 8-|
thân thiện quá /:)

có sai gì đâu em :)) >:) :">
lquân vs lớp anh lại chả hơn à 8->
--
bây h mới để ý mình ít khi vào topik này :">
xem lào :-? quen mỗi ku Lâm vs Minh :-? ;))
@ Lâm: bật Vietkey lên có mỗi 2s thôi em ạ :)| anh nói bao lần òi :)| đau mắt kinh lên đc >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Quỳnh Anh hóa 1 cho tớ xin lỗi nhá :)) nhưng mà tớ thấy ngoài bạn Hải Nam hóa 2 chuyển lên thì chưa thấy 1 ai ... khả dĩ từ hóa 1 ^^

liên quân 12h2 thì mạnh nhưng mà ... phải cho những đứa còn gà như em có cơ hội để trainning chứ T_T ( có ai hiểu ko :(( )

thằng Thái lớp mình bệnh quá rồi, mọi người cẩn thận :)) :)) :)) lây bệnh "bệnh" của nó là vô phương cứu chữa đấy :))
đơn cử cứ lấy ** làm vd :-"

Quân ko b' thì ko nên lằng nhằng. Ko phải chúng nó ko đá dc mà là chúng nó tiết kiệm sức để làm cái khác. ;)) ;))

có ai cấm chú đá đâu :|
sao anh thấy 3 thằng kia nó ghi tên mỗi bọn nó vào danh sak :| chú thik đá thì chú bảo bọn nó cho vào dsak chứ :|
Training thì đâu fải là ko có dịp :))

** là sao hả Quân :)) :)).....Im mồm đi nhé,dám bật leader eSport H2 à :)) :)) :))

captain cái gì?????Captain bóng rổ thì biết rồi.......Còn các kiểu eSport thì anh đây chứ ai :)) :))

mie.thằng THái đá quả bóng còn chưa xong.đòi làm leader esport.oánh chít giờ.

thằng Thái lớp mình bệnh quá rồi, mọi người cẩn thận :)) :)) :)) lây bệnh "bệnh" của nó là vô phương cứu chữa đấy :))
đơn cử cứ lấy ** làm vd :-"

Sao lại nói bạn T như thế nhờ [-( [-(

Mah ** là ai /:) bạn Q lịch sự quá nhỉ /:)

----------

mie.thằng THái đá quả bóng còn chưa xong.đòi làm leader esport.oánh chít giờ.

Sao lại dọa nạt bạn như thế nhờ /:)
Vụ hôm nay còn chưa xog đâu đấy /:), mai xử tiếp >:)

bạn Quỳnh Anh hóa 1 cho tớ xin lỗi nhá :)) nhưng mà tớ thấy ngoài bạn Hải Nam hóa 2 chuyển lên thì chưa thấy 1 ai ... khả dĩ từ hóa 1 ^^

mời ấy đọc bài này :
Quân ko b' thì ko nên lằng nhằng. Ko phải chúng nó ko đá dc mà là chúng nó tiết kiệm sức để làm cái khác. ;)) ;))

đấy =)) các bạn lớp tớ có rất nhiều khả năng tiềm ẩn bên cạnh cái vẻ đẹp...cũng tiềm ẩn nốt >:):">:))

Back
Bên trên