H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

khiếp Lâm bắt Quân tập thế thì đến bao giờ bạn ý vào tuyển trường????=))
mà vs chỉ tiêu vậy chắc mình nghỉ tuyển trương mất:)):))

khi na`o o^ng ta^ng bog" 2 cha^n dc 50 wa? ong se~ la` tha`nh vie^n tuye?n lop" ,co`n ta^ng dc 500 wa? se~ la` tha`nh vie^n tuyen? truong,\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

tuye?n lop" rat" ca`n nhu*~Ng ng` co" nie`m dam me nhU* ong;;) nhu*ng co" chi" ma` ko ko co" ta`i thi` cu~ng deo" la` dc j`=)) =)) =))

tuye?n lop" na)m sau ki` vo.ng va`o o^ng dey" <:p <:p <:p <:p <:p <:p co" ga"ng ta^p. luye^n. chA)m chi? nha ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

dm ông 8-}

tôi tâng dc 5000 quả bằng "đầu" rồi 8-} 8-} 8-} có khi đi kí hợp đồng đây *** có trường vs lớp j nữa =)) =))

ha ha ha :))
tớ là tớ biết thừa cái vẻ đẹp tiềm ẩn của bọn nó :)) :)) :)) có khi còn hơn ấy :))
có điều là ... :)) dt vs ml thì bọn nó hơn chứ dd thì ... hừ hừ :)) "các chú đừng hòng vượt qua anh !" =)) =)) =))

Thằng nhóc này lại ko b' lượng sức rồi. Đấu vs maverick mà còn ko ăn dc thì :-h :-h

(Cs thì công nhận mình gà :-ss)

Chỉnh sửa lần cuối:
dm ông 8-}

tôi tâng dc 5000 quả bằng "đầu" rồi 8-} 8-} 8-} có khi đi kí hợp đồng đây *** có trường vs lớp j nữa =)) =))

chieu` nay ong noi" cai" j` dey">:/ >:/ >:/ >:/ ba?o sut" toi ra khoi? tuye?n lop" a"=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) toi la` toi mong cai" nga`y dey" la"m=)) =)) =)) =)) =)) =)) ma` ng` jup" toi co" dc nga`y dey" la.i la` mo~i ong=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

ANH KIEN : yen tam em di du"ng jo` ;)) ;))

Topic lớp h đây trở thành nơi đá đểu nhau về vấn đề bóng đá + "chuyên tin" :|

Thằng nhóc này lại ko b' lượng sức rồi. Đấu vs maverick mà còn ko ăn dc thì :-h :-h

(Cs thì công nhận mình gà :-ss)

thôi thôi bố
đã solo ván đ' nào đâu mà bố cứ tinh vi :-w chú chọn tướng lấy ilidan rồi dc 4 máy .
hôm nào solo chọn tướng cho mày chọn 1 trong 2 con blake vs ilidan, tao lấy con còn lại xem ai thắng =)) =)) =))
kể ra ilidan lợi hơn 1 tí ^^ =))

----------

bé thái hôm nay dám thách đấu mình ở lĩnh vực STARCRAFT =)) =)) =))
đúng là ko biết lượng sức mình :)) apm bao nhiêu rồi chú :)) mấy chục ;))

NEED SOME HELP

TỚ CẦN MỘT BẠN TỐT BỤNG, NGHE NHIỀU VÀ BIẾT NHIỀU NHẠC GIÚP CHO TỚ TRONG PHẦN TÀI NĂNG KHỐI.

bạn nào đẹp trai, ga lăng thì càng tốt :x

thôi thôi bố
đã solo ván đ' nào đâu mà bố cứ tinh vi :-w chú chọn tướng lấy ilidan rồi dc 4 máy .
hôm nào solo chọn tướng cho mày chọn 1 trong 2 con blake vs ilidan, tao lấy con còn lại xem ai thắng =)) =)) =))
kể ra ilidan lợi hơn 1 tí ^^ =))
[/COLOR]

Hôm nào lên gọi tao 1 câu :-ss

..........Thằng quân APM bao nhiêu????40 là hết đất........Melee thì apm của anh tầm 140~180..Dota thì >200 là chuyện bt nhá khỏi phải thách

Back
Bên trên