H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

lại chối :|
mà hôm nay , đá tớ jì thế , ai chơi dday hả X(
chả qua mấy hôm nay tớ đang ốm thôi nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai cấm chú đá đâu :|
sao anh thấy 3 thằng kia nó ghi tên mỗi bọn nó vào danh sak :| chú thik đá thì chú bảo bọn nó cho vào dsak chứ :|
Training thì đâu fải là ko có dịp :))

em là em cũng đã báo cáo vs bọn nó, nhưng mà bọn nó bảo là đội hình lq mạnh quá, đến bọn nó cũng chưa chắc đc đá chính 8-} thể nên là cơ may cho em có xlot là ... 8-} mà em cũng có ước mơ cao xa j đâu , chỉ mong dc trận gặp mấy đội con gà yếu yếu mấy anh chăn bọn nó tầm 3 4 0 - rồi thì mình ... lon ton chạy vào làm ... "tí" :"> cho nó có ko khí :D nói đùa vậy thôi chứ em cũng mê đá bóng lắm có j cho em ... vào với nhá :">

mời ấy đọc bài này :

đấy =)) các bạn lớp tớ có rất nhiều khả năng tiềm ẩn bên cạnh cái vẻ đẹp...cũng tiềm ẩn nốt >:):">:))

ha ha ha :))
tớ là tớ biết thừa cái vẻ đẹp tiềm ẩn của bọn nó :)) :)) :)) có khi còn hơn ấy :))
có điều là ... :)) dt vs ml thì bọn nó hơn chứ dd thì ... hừ hừ :)) "các chú đừng hòng vượt qua anh !" =)) =)) =))

thôi thôi.........nghe các chú chém mà chóng cả mặt.Sao thik solo ko????Chấp nhận thách đấu từ tất cả các mem H2 các nội dung Dota, cS Melee :)) :))

nói gì cho tớ hiểu với chớ, ko được "hắt hủi" tớ thế!!!!!!!!!!!!!!

dota thì anh ko chơi chứ dday vs cs thì ... =)) chú tuổi j =))

à lê ơi sao ấy bênh nó hoài vậy :)) ấy càng bênh là chứng tỏ ... triệu chứng ... ko có mặt thuyên giảm đấy ^^

Uh`, Q nghĩ thế nào cũng đc, tớ k quan tâm :)). tớ k bị bệnh j, Q bệnh thì đúng hơn :))

Vs nhg~ cái thằng cứng đầu mah k chịu nghe ai nói j thì tốt nhất là k nói chuyện :)), đỡ cãi nhau mệt ng`

thôi thôi.....Xin chú............Dday thi chả nói làm gì còn Cs mà chú cũng ghê vậy sao ;)) ;))

anh cũng đang đặt dấu hỏi là trình cs chú ra sao mà dạo này giang hồ lắm lời đàm tiếu thị phi :)) :)) :))

@ Lê : tớ là tớ cũng ko có muốn cãi nhau vs những kẻ cứng đầu đâu, rắc rối lắm :)) mà cãi nhau vì ai chứ cãi nhau vì 1 thằng ... "downer" thì lại càng ko :)) àh mà tớ nhớ là tớ cũng chưa bao h nói lê bị bệnh :))

À vâng..Tôi bệnh mà ........H mới biết à????????Bệnh nặng lắm...Đek chữa đc rồi
Đấy, tôi bệnh thế đấy rồi sao nữa nói nốt đi rồi tổng kết

..........................................................mất thì thôi..........

em là em cũng đã báo cáo vs bọn nó, nhưng mà bọn nó bảo là đội hình lq mạnh quá, đến bọn nó cũng chưa chắc đc đá chính 8-} thể nên là cơ may cho em có xlot là ... 8-} mà em cũng có ước mơ cao xa j đâu , chỉ mong dc trận gặp mấy đội con gà yếu yếu mấy anh chăn bọn nó tầm 3 4 0 - rồi thì mình ... lon ton chạy vào làm ... "tí" :"> cho nó có ko khí :D nói đùa vậy thôi chứ em cũng mê đá bóng lắm có j cho em ... vào với nhá :">

khi na`o o^ng ta^ng bog" 2 cha^n dc 50 wa? ong se~ la` tha`nh vie^n tuye?n lop" ,co`n ta^ng dc 500 wa? se~ la` tha`nh vie^n tuyen? truong,\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

tuye?n lop" rat" ca`n nhu*~Ng ng` co" nie`m dam me nhU* ong;;) nhu*ng co" chi" ma` ko ko co" ta`i thi` cu~ng deo" la` dc j`=)) =)) =))

tuye?n lop" na)m sau ki` vo.ng va`o o^ng dey" <:p <:p <:p <:p <:p <:p co" ga"ng ta^p. luye^n. chA)m chi? nha ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Back
Bên trên