H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

..................................................
Chưa gặp đc em HLinh

khiếp.tối thứ 7 anh em đấu giá bạn Lê đi.
từ vụ bạn Linh mãi chả có vụ spam nào hấp dẫn tí=))

éc...............................T_T..............................................
Cho tôi đc ngủ trong trái tim em ...........

lien quan H1 hay 12h2 day TUAN MINH:-?? 12h2 manh le"m roi`

da" vs h1 de? lop minh co" the? trainning với 8-> 8-> 8->

hơ, 1 thế kỉ mới ghé thăm topic lớp các bạn :">
Mai mình qua lớp các bạn rồi bàn thống nhất cái vụ trại khối chuyên nhé, để thứ tư có bản kế hoạch luôn :D
Lần trc qua chả bạn nào ra họp cả :-< mình buồn 1 tí <nhiều tí> =((
Chào thân ái và quyết thắng :-h

chết nhá Quỳnh Anh [-x[-x[-x cái này là bản quyền của lớp tớ mà :-s câu này lớp tớ học tập sư phụ chém gió ném đá Đoàn Tử Chí Hiền Anh1 0609 :x:x:x:x sao bạn lại vác sang đây :-s ko đc.....8-> buồn mấy trăm tí :(
Chào thân ái và quyết thắng :-h

Hnay 1 bé 11H1 sang kêu T5 khối Hóa lại ở lại họp =.= Ý tưởng phần tài năng của các em ý là kịch câm =)) Em nào có ý tưởng gì thì viết ra giấy T5 họp thì trình bày nhá ;;)
Hnay cũng thấy mấy thằng lớp chị kêu đá bóng liên quân vs lớp các e, 11H2 vs 12H2 mà liên quân thì vd' nhỉ ;;)
p.s Thái muốn ngủ trong tim em nào thế =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâm ơi ông mà đứng ngoài can ko cho đứa nào vào ngăn thì ... ... ... :-s :-s :-s

tôi sợ bé thái bỏ mạng xa trường =)) =)) =))

----------

hóa 1 có thằng đêk nào biết đá bóng mà liên vs cả quân =))
thôi cứ liên đi có j tôi ... tuyển chính :">

Chỉnh sửa lần cuối:
...........Thằng Quân chết với tao..................

----------

Mày sẽ đc biết thế nào là bóp, nắm , cắt ,xẻo , ...........................Nhiều trò nữa tao mới học đc ;)) ;))

Mày sẽ đc biết thế nào là bóp, nắm , cắt ,xẻo , ...........................Nhiều trò nữa tao mới học đc ;)) ;))

:|:|:| bóp nắm cắt xéo cái gì thế :|:|:|

----------

Tô canh lạnh lẽo nước trong veo Một miếng thịt heo bé tẻo teo Bốn thằng to béo tranh nhau vớt Một đứa nhanh tay hớt cái vèo Thịt heo trôi nổi giờ đâu mất Ba thằng không được mặt như heo Tựa gối ôm thìa lâu chẳng được Thịt đâu còn nữa dưới nước lèo ...
=))=))=))

.............Có đấy chị ạ ;)) ;))
Tim mỗi người có 4 ngăn dành 1 ngăn cho tớ ngủ đi :D

Back
Bên trên