:::.H1 join together .::: !!!!!

Ngài cái đầu ông ý
phang chít bi h
sếp thik gây thù chuốc oán ah

Vâng, và trong giai đoạn này cũng là lúc thị Chửa phát hiện ra bản năng siêu hạng lâu nay vẫn ngủ quên trong mình : đẻ. Thị chửa và đẻ liên tục đến nỗi bây giờ hỏi thị trong cái bầy con nheo nhóc của thị đứa nào là con ai thị cũng chịu. Và cũng chính trong khoảng thời gian trên đỉnh cao xuân sắc này mà thị đã xuất bản những cuốn sách nổi tiếng 1 thời như Nghệ thuật đẻ dày, đẻ liền tay hay Cẩm nang dành cho người mắn đẻ
Nhưng đương nhiên, bữa tiệc nào cũng đến lúc tàn. Cuối cùng thị cũng chán 2 chàng hot boi và bắt đầu săn lùng đối tượng mới. Đây chính là khoảng thời gian mà thị trở nên mất phương hướng vì ko tìm được ý trung nhân. Ko có bồ, thị cũng mất cảm hứng sáng tác và nhanh chóng bị quên lãng.
Vậy ai là kẻ đã đem lại cảm hứng mới cho thị để thị lấy lại đỉnh cao phong độ như hôm nay ???????? Xin xem tiếp hồi sau sẽ rõ.

Sếp đang lôi kéo tất cả vào vòng xoáy mà :))

@ Trần : chẳng thấy đùa hay gì cả [-x , ko đi thì thôi chú muốn gì nữa [-x

Hay là phải năn nỉ ỉ ôi để mai đi /:)

Câu chuyện ngày càn gay cấn :))

Sozy bà con cô bác, lúc nãy iem vừa viết vừa chat nên ko tập trung lắm, hậu quả là loạt vừa rồi hơi nhạt :) Bi h cũng muộn rồi, bà con ngủ ngon, iem hứa sáng sớm mai iem sẽ edit lại toàn bộ loạt bài vừa rồi và viết thêm hồi kết cho bản tin nóng hổi của chúng ta. ý tưởng đã có rồi, đảm bảo bất ngờ đến mức làm bà con ngất trên giàn quất B-)

hehe, gần đến bài 2000 sao chả ai post nữa thế :(
có My đi thì lẽ nào STung ko đi, mà tớ tưởng tuyển bóng lớp mình vừa vặn đủ ngừoi, ko đi đủ thì thiếu ah ?!, PMinh cũng bảo PM ko đi, Hiếu mai có đi ko thế, em đang ko biết có nên đi hay ko đây, tinh thần xuống dốc quá :((

Bản tin thông tấn xã Kiên péo

Kính chào quý vị và các bạn. Hôm nay chúng ta lại gặp nhau trong 1 buổi tối thứ 7 đẹp trời , để cùng nhau chia sẻ đôi câu chuyện nhẹ nhàng bên bàn cà phê. Xin khuyến cáo trước là tôi chỉ nói "bên bàn cà phê" cho nó văn hoa thôi, còn quý vị đừng nên vừa uống cà phê vừa đọc làm j vì bài viết này có thể làm quý vị sặc tung tóe đấy ạ
Vâng, xin vào chủ đề chính của chúng ta. Như đã hẹn, chúng tôi lại xin phép chuyển đến quý vị bản tin mới về Cờ Him Chửa Hoang - người phụ nữ hổ báo nhất 12H Nội dung hôm nay sẽ là những vấn đề xoay quanh tự truyện mới phát hành của Cờ Him Chửa Hoang gây xôn xao dư luận : Tự truyện Chửa Hoang - Yêu là đẻ
Phải nói ngay rằng, cuốn tự truyện mới mà ko mới, bởi nó vẫn trung thành với lối viết truyện của thị Chửa từ trước tới nay : mộc mạc chân quê và nội dung thì đậm đặc xì căng đan. Những xì căng đan trong cuốn truyện này vẫn gây được sự quan tâm nhất định về phía độc giả bởi, dường như chúng luôn làm chúng ta bất ngờ. Liệu trước đây ai có thể ngờ được rằng thị Chửa lại phải lòng và mồi chài được hot boi số n 12H Nguyễn Thế Thiện, hay the coolest guy ( or gal ?? ) ever Mai Phương Thúy (Bìu) ???? Liệu ai có thể tưởng tượng đc giờ đây thị ta lại theo đuổi nhân vật cộm cán trong thế giới Underwear, chết nhầm underpants, chết nhầm nữa underworld Phạm Ngọc Hải Long ??????? Và liệu thị sẽ còn làm chúng ta ngã ngửa với những xì căng đan nào tiếp theo nữa ????? Xin hãy cùng chúng tôi khám phá tự truyện Chửa Hoang - yêu là đẻ

Vâng, như đã giới thiệu trong phần đầu bản tin, hôm nay chúng tôi xin được làm bạn đồng hành với quý vị độc giả trong chuyến hành trình khám phá Tự truyện Chửa Hoang - Yêu là đẻ hiện đang cực kỳ nóng hổi trên thị trường sách VN.
Mở đầu cuốn tự truyện, Axetilen đã tuyên bố thẳng thừng tuyên ngôn gây shock của thị :"Hãy gọi tôi là máy đẻ" Vâng, quả thực là 1 mở đầu rất hấp dẫn và gây tò mò cho bạn đọc. Trong chương đầu của cuốn sách, thị Chửa đã bật mí cái bí mật mà lâu nay mọi ng` đều quan tâm : ai là mối tình đầu tiên của thị ??????? Liệu đó có phải là hot boi đã hết thời Nguyễn Thế Thiện, hay hói boi đang độ mơn mởn Nguyễn Hải Tùng bìu ???? Vâng xin nói ngay, những phỏng đoán trên đều sai tất. Mối tình đầu của thị Chửa, theo lời thị bộc bạch, lại là 1 kẻ tẩm ngẩm tầm ngầm mà đấm chết voi Phạm Gia Dự. Vâng, thật tình cờ và cũng thật bất ngờ anh ta lại chính là kẻ đầu tiên trong đời thị Quốc. Hẳn các bạn còn nhớ đã có lần, trong 1 phút bốc đồng ko kiềm chế được bản thân, thị Quốc đã hét vào mặt Gia Dự rằng : "Nó là con ông í !!!!!!" Nhưng câu nói này nhanh chóng rơi vào quên lãng, bởi khi ấy Phạm Gia Dự quá kín đáo và cẩn thận đã tuyệt nhiên ko để dư luận nghi ngờ 1 chút nào về cái sự trong trắng của mình. Nhưng quả thật, gã là 1 kẻ "Cười nụ giấu dao", "Miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm". Bằng sự lõi đời của 1 con cáo già gian xảo, gã đã dễ dàng dùng vẻ ngoài lừa tình của mình để cưa đổ thị Quốc - khi ấy mới ra Hà Lội vẫn còn là 1 cô gái chân quê B-) Gã đã lén lút đi lại với thị Quốc trong khoảng vài tháng trời, và đến khi thị Quốc có chửa lần đầu tiên trong đời, thì cũng là lúc Gia Dự rơi vào lưới tình của 1 trong số những người phụ nữ tài năng bậc nhất Hoallywood : Condolezza Mai Và thế là gã thẳng tay gạt bỏ Chửa Hoang tội nghiệp, khi ấy vẫn còn là 1 cô gái quê hương đồng gió nội ngào ngạt đến điếc mũi, với cái thai ngày 1 lớn dần. Xin nói thêm 1 chút về nhân vật Condolezza Mai này : đây cũng là 1 nhân vật có vai vế trong Hoallywood. Là kẻ đã đoạt giải á hậu 2 trong cuộc thi hóa hậu quốc gia ( đồng giải với Phạm Gia Dự ) Và cũng giống như Gia Dự, chúng ta đều bị vẻ ngoài lừa tình của Condolezza Mai đánh lừa, và đều tưởng lầm rằng cô là 1 kẻ ngây thơ ko thik vướng nợ đời, và tránh xa khỏi các xì căng đan chốn phồn hoa 12H. Nhưng ko, cô ta đã ngấm ngầm giăng bẫy hết Gia Dự đến Xuân Anh - và trổ tài rút ruột đến tận cùng 2 anh chàng này ( âu cũng là quả báo cho Gia Dự - kẻ tống tình siêu hạng, chỉ khổ cho Xuân Anh vốn chân chất và trong sáng nay cũng bị cuốn vào vòng xoáy Condolezza Mai ). Điều lạ lùng là dù biết mình bị rút ruột, nhưng 2 anh chàng này vẫn tự nhiên và hạnh phúc để Mai ta rút xong đá mà ko 1 lời oán thán.
Trở lại chủ đề chính : Và trong lúc Chửa ta túng quẫn tột cùng, bị cả Hoallywood xỉa xói tẩy chay bằng món DSBA, thì 1 Mạnh Thường Quân, vốn say mê sắc đẹp của thị đã dang tay cứu giúp và có 1 hành động rất nghĩa hiệp để cứu vớt cho cái danh dự vốn đã ko lấy j làm mỹ miều của thị : đó là nhận làm cha của đứa con đầu lòng của Cờ Him Chửa Hoang. Xin nói luôn : nhận làm cha ở đây chỉ là cha trên giấy tờ thôi, chứ vị Mạnh Thường Quân này cũng ko đủ can đảm để công khai rằng mình là cha các con của thị Quốc vì 1 lẽ đơn giản anh cũng sợ bị DSBA. Vị Mạnh Thường Quân này là ai ??? Chúng ta sẽ biết sau 1 ít phút ( sau đây là chương trình Quảng Cáo )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bản tin tiếp tục

Vâng rất vui được gặp lại quý vị và các bạn. Và ngay sau đây sẽ là câu trả lời cho câu hỏi kỳ trước : Mạnh Thường Quân đã cứu đời thị Chửa là ai ??? Vâng quý vị ko phải chờ lâu nữa, đó chính là anh Nguyễn Hoàng Minh ( sách đen ) Vâng lại 1 lần nữa chúng ta ngã ngửa vì diễn tiến câu chuyện hoàn toàn ko giống với những j thiên hạ đồn thổi. Xin nói thêm để quý vị rõ hơn về nhân vật mới toanh sách đen này. Anh là 1 thanh niên tốt bụng và ngây thơ. Mặc dù anh chuyên làm cái việc ko nên làm chút nào là truyền bá văn hóa phẩm ko-lấy-j-làm-trong-sáng trong Hoallywood, nhưng gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn. Anh vẫn giữ được tâm hồn thánh thiện và được các thần dân 12H yêu mến vì thường xuyên xả thân Lê Lai cứu chúa giúp đỡ họ trong những lần can qua ( kiểm tra ạ ). Thị Quốc và sách đen - 2 con người ngây thơ đến với nhau thật đúng là "đôi lứa xứng đôi". Thị Quốc khi ấy đã rất hạnh phúc, thị tưởng thị đã tìm đc nơi nương tựa suốt đời. Thế nhưng dường như số phận đã an bài, mối tình Chửa Sách này chẳng kéo dài đc bao lâu. Vậy Nguyễn Thế Thiện và Mai Thúy Bìu đóng vai trò j trong cuộc đời thị Quốc ??? Và vì đâu thị lại rời khỏi vòng tay Sách đen và thay đổi như ngày hôm nay ????
Câu trả lời nằm ở chương 2 cuốn tự truyện. Vâng, sau 1 thời gian gắn bó mật thiết với Sách đen ( và đương nhiên là giao du rất rộng rãi với đám bạn bè của Sách ) sắc đẹp của thị Quốc đã lọt vào mắt xanh của 1 kẻ đồi bại nhất 12H : Sex idol Phạm Long Quân. Xin nói thêm về nhân vật Sex Idol này : gã ta là 1 kẻ gian manh và đồi trụy đúng như biệt danh mà phóng viên Kiendvd đã đặt cho gã. Giống như Phạm Gia Dự, đây là 1 kẻ có vẻ ngoài lừa tình, và cái vẻ ngoài ấy đã giúp gã tán tỉnh ko biết bao nhiêu gái nhà lành ( mà hầu hết là thất bại ). Gã nổi tiếng trong Hoallywood với những xì căng đan nổi danh 1 thời như thoát y trước mặt bàn dân thiên hạ 2 lần ( và cực kỳ xấu xa ghê tởm là gã chỉ cởi áo mà ko chịu cởi quần - 1 hành động rất bất lịch sự với phái đẹp ). Gã Thần Sex này chính là kẻ đã tiêm nhiễm vào đầu thị Chửa ta những tư tưởng cách tân của Phụ nữ thế kỷ 31. Gã bơm vào đầu thị những lời mật ngọt rằng thị là kẻ nghiêng sắc nghiêng thành, 10 phân vẹn 8,5 và kẻ nhà quê Sách đen tuyệt nhiên ko xứng với thị. Chỉ có gã - ngôi sao ca nhạc nổi tiếng đồi trụy là xứng với thị thôi. Thật khốn khổ cho Sách đen, đến bây giờ anh ta vẫn ko biết mình đã bị người bạn thân đổ đốn Sex Idol cắm sừng. Và tất lẽ dĩ ngẫu là thị đã quyết định đá đít kẻ si tình nhưng quá hiền lành chân chất Sách đen. Đến với Thần Sex, thị Chửa học được những thủ thuật lừa tình siêu hạng nơi kẻ lõi đời này. Thế nhưng trong 1 ngày đẹp trời, khi tình cờ đọc trộm Blog Sex Idol, thị chợt đau lòng phát hiện ra hắn là 1 kẻ sở khanh siêu hạng, gã ko chỉ dụ dỗ thị mà còn tình tang tính tang với 1 loạt các nhân vật tai to mặt lớn khác như Ngài ( ng` iu Phúc ca ca ) v.v.... ( xin nói luôn, sau này mối tình Quân Ngài đã trở thành 1 trong những mối tình của năm ở Hoallywood bởi mức độ xì căng đan đậm đặc, và mức độ lệch đũa của bộ đôi Quân Ngài này. Và đây cũng là 1 bằng chứng cho thấy Sex Idol là kẻ chuyên đi cắm sừng bạn thân. Phúc ca ca - mà ta thường gọi là **** ca ca - tuy cũng là kẻ tống tình có cỡ nhưng vì lòng tin mù quáng với bạn bè mà đã bị Thần Sex cắm sừng ngọt như bỡn ). Và nói thêm chút nữa về nhân vật Sex Idol, dường như là quả báo, gã đi tán nhiều và bị đã cũng nhiều. Có vẻ như các cô gái đã biết bộ mặt thật của gã nên ko còn bị lừa nữa. Và vỏ quýt dày có móng tay nhọn, gã lại trở thành cừu non để 1 người con gái còn ghê gớm hơn gã chăn dắt - đó là 1 cô gái bí mật ẩn thân ở Hà Tĩnh. Cô này sau khi chăn Sex Idol chán đã quyết định đá đít gã, cho gã gặm nhấm nỗi đau buồn của những kẻ bị gã đá trước đây như Ngài và Chửa. Trở lại câu chuyện chính, ôm hận, thị Quốc lại quyết tâm dứt áo ra đi 1 lần nữa, và lần này để trả thù đời, thị đã dùng nhan sắc và sự từng trải của bản thân kết hợp với những trò ma giáo lừa tình học được ở Thần Sex để chăn dắt cùng lúc 2 hot ba chấm của 12H : Nguyễn Thế ThiệnMai Phương Thúi ( xin nhấn mạnh là thị gọi Bìu của chúng ta là Thúi chứ ko phải Thúy đâu ạ )

Vâng, và trong giai đoạn này cũng là lúc thị Chửa phát hiện ra bản năng siêu hạng lâu nay vẫn ngủ quên trong mình : đẻ. Thị chửa và đẻ liên tục đến nỗi bây giờ hỏi thị trong cái bầy con nheo nhóc của thị đứa nào là con ai thị cũng chịu. Với thị đẻ đã trở thành 1 công nghệ, 1 công nghệ siêu hạng, bởi trên đời này liệu có ai có thể chửa và đẻ liên tùng tục với 1 mật độ dày như thế mà vẫn giữ được phom người cực chuẩn để mà tiếp tục đi lừa tình thiên hạ ???? Và với thị, điều quan trọng nhất trên đời ko phải là bồ, cũng ko phải các con thị mà là việc đẻ. Ko vác cái bụng bầu lúc nào là thị cảm thấy thiếu lúc ấy (eo cứ như nghiện đẻ í nhỉ ). Thị cùng lúc chăn dắt 2 hot boi siêu hạng của chúng ta giỏi đến nỗi, bây giờ đi hỏi thì chàng nào cũng khẳng định chắc như đinh đóng cột rằng "Tôi là mối tình đầu tiên và duy nhất của thị Quốc !!!" Và cả 2 chàng đều sung sướng nhận làm cha cho tất-cả-những-đứa-con của thị Quốc ( xin nói thêm là hiện nay bản thân thị cũng ko rõ mình đã đẻ bao con- cũng như hoàn toàn ko nhớ tên các con là gì, bởi thị đẻ dày đẻ liền tay nên cũng ko kịp đặt tên cho các con, và theo chúng tôi thị cũng chẳng buồn bận tâm đến chuyện đó làm j bởi theo thị bộc bạch, thị chỉ thik chửa đẻ chứ ko thik nuôi con ). Và cũng chính trong khoảng thời gian trên đỉnh cao xuân sắc này mà thị đã xuất bản những cuốn sách nổi tiếng 1 thời như Nghệ thuật đẻ dày, đẻ liền tay hay Cẩm nang dành cho người mắn đẻ Những cuốn sách này, đúc kết từ kinh nghiệm đẻ mà thị đã tích cóp được trong khoảng thời gian đỉnh cao này, đã trở thành sách gối đầu giường của biết bao thiếu nữ trong sáng ngây thơ đang mơ ước 1 ngày có được tài năng đẻ của thị.
Nhưng đương nhiên, bữa tiệc nào cũng đến lúc tàn. Cuối cùng thị cũng chán 2 chàng hot boi và bắt đầu săn lùng đối tượng mới. Đây chính là khoảng thời gian mà thị trở nên mất phương hướng vì ko tìm được ý trung nhân. Ko có bồ, thị cũng mất cảm hứng sáng tác và nhanh chóng bị quên lãng.
Vậy ai là kẻ đã đem lại cảm hứng mới cho thị để thị lấy lại đỉnh cao phong độ như hôm nay ???????? Xin xem tiếp hồi sau sẽ rõ.

Vâng, như đã nói, trong 1 khoảng thời gian thị Quốc trở nên lạng lõng vì ko còn chàng trai nào bị thị lừa nữa ( thị đã quá nổi tiếng ở Hoallywood nên tất lẽ dĩ ngẫu là mọi chàng trai nơi đây đều biết điều tránh xa thị ). Ko chửa được, thị mất khả năng sáng tác văn học. Thị hoàn toàn túng bẫn đến tột cùng. Nhưng, như các cụ đã nói, cái khó ló cái khôn, thị đã cao tay nhờ đến sự giúp đỡ của 1 nhân vật nổi tiếng khác : bác sĩ tài danh Đỗ Béo. Tay bác sĩ này đã vui vẻ nhận lời giúp thị tút tát lại nhan sắc đã tàn ( mà theo thị thì là "mông má tân trang" hay "luộc lại hàng second-hand ). ko chỉ có thế, với tài năng sẵn có, bác sĩ Đỗ Béo còn thuyết phục được thị Quốc đồng ý tham gia 1 thử nghiệm cực kỳ tham vọng mà nếu thành công sẽ là 1 bước ngoặt trong kỹ thuật gây đột biến nhân tạo, giúp Đỗ Béo giành được giải Hoabel. Và cuộc thử nghiệm thành công mỹ mãn, thị Quốc đã được xử lí bằng Consixin, 5BU và NMU để tứ bội hóa cái dạ con, biến thị từ 1 người đẻ giỏi thành 1 thần đẻ. Với nhan sắc và tài đẻ đã được lên level, thị ta quyết tâm trở lại thời kỳ xưa ( theo thị nói thì là "hồi xuân" ). Nhưng vấn đề là , bây giờ ở Hoallywood thị ko lừa được ai nữa. Vậy thị làm thế nào ??????? Rất đơn giản, thị chuyển địa bàn. Thị quyết định rời đến 1 nơi mà danh tiếng của thị vẫn chưa vang đến, đó là mảnh đất 11H. Và ai là chàng trai xấu số bị thị Chửa ta cho vào lưới tình ???? Đương nhiên với tư tưởng đã ăn chơi thì phải ăn chơi tới số, thị ta nhắm ngay hot boi số 1 11H : Trần Quang Hưng. Vâng, mặc dù phóng viên Kiendvd với lòng tốt vô bờ đã cố gắng cảnh báo tân Bí thở này về những tai tiếng của Chửa Hoang, anh ta vẫn bị thị ta chăn dắt ngon lành, Âu cũng là lẽ thường tình , bởi tài lừa tình của thị Quốc quá giỏi trong khi Trần Quang Hưng mới chỉ là 1 thanh niên mới lớn, đang ở vào cái tuổi dậy thì - cái tuổi mà thần dân 11H vẫn thường gọi là "tuổi teen dễ rung động". Làm sao Trâng Quang Hưng ngây thơ và dễ dụ có thể thoát được người đàn bà đấy tham vọng và mưu mô Cờ Him Chửa Hoang chứ ?????? Cặp bồ với QH, thị Quốc còn lợi dụng được danh tiếng nổi như cồn của anh ta để đưa mình trở lại đỉnh cao danh vọng và quyền lực. Hẳn các bạn cũng biết QH đang xây dựng dự án làm 1 tờ báo tuổi teen mới đánh bại HHT, đánh hơi được tin thị Quốc đã nhanh chóng xin được anh ta cho mình 1 chuyên mục thường kỳ nho nhỏ chiếm 1/2 dung lượng tờ báo : "ĐẺ ĐÊ !!!!!!!!!!!!!!!!!!" . Và trong thời kỳ hồi xuân này, thị cũng đã phải lòng Bố già Phạm Ngọc Hải Long và bắt đầu tập chửi bậy. Phải nói rằng Phạm Ngọc Hải Long xứng đáng với danh hiệu Bố già, bởi bất chấp những nỗ lực ko mệt mỏi nơi thị Quốc, anh cũng hoàn toàn ko suy chuyển, trái lại còn vùi dập thị Quốc ko thương tiếc cho chừa cái tật mê zai đi. Thế nhưng ko hiểu bằng cách nào, thị ta vẫn cho ra đời 1 đứa con của Bố già Phạm Ngọc Hải Long : Phạm Ngọc Hải Anh - hiện nay đang được Trần Quang Hưng nuôi nấng ( QH vẫn cho rằng Hải Anh là con mình ). Khi được phóng viên Kiendvd hỏi về lý do tại sao lại có đứa con này, Phạm Ngọc Hải Long chỉ cúi đầu thút thít : "Anh ơi, em trót dại " 8-} Vâng, dù đã đẻ cho Bố già 1 quý từ, thị Quốc vẫn ko tránh khỏi những đòn roi vùi hoa dập liễu của Bố. Hận tình, thị ta đi đến 1 quyết định tàn nhẫn : xúi giục Trần Quang Hưng - kẻ đang nắm giữ quyền lực là Bí Thở Ams - đem quân tấn công vương quốc 12H. 2 quốc gia láng giềng giờ đây trở thành kẻ thù địch vì 1 người đàn bà quá ư ghê gớm và xảo quyệt Cờ Him Chửa Hoang. Chiến tranh nổ ra, và tất nhiên dẫn đến cảnh cha con Phạm Ngọc Hải Long và Phạm Ngọc Hải Anh chiến đấu tiêu diệt nhau. Thật đau lòng lắm thay. Nhưng, Hoallywood đâu có phải là dễ bắt nạt. Với những nhân vật tai to mặt bạnh như Long kol, Kiendvd hay Condolezza Mai, trận chiến đầu tiên nổ ra bên Hồ Tây ( trận Hồ Tây nổi tiếng - được ví như trận Tân Xích Bích - thực chất là thi HSG ở CVA ạ ) phe Hoallywood đã giành thắng lợi lớn với sự lên ngồi của 1 người phụ nữ quyền lực khác ở Hoallywood : Dì Phạm Trí Hiếu - thiên hạ đệ nhất mỹ nhân. Nhưng phe 11H cũng đâu đã chịu thua, trận tái đấu tiếp theo đã được lên lịch vào thứ ba 28/11 cũng tại địa điểm xưa. Đây hứa hẹn sẽ là trận chiến còn cam go khốc liệt hơn trận trước nhiều lần. Muốn biết kết cục ra sao, xin chờ ... tuần sau sẽ rõ.

Đến đây bản tin xin được kết thúc. Chúc quý vị và các bạn 1 ngày CN tốt lành. kiendvd đi ăn sáng đây, viết nhiều mệt quá 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
P/S : Từ số sau bổn báo chúng tôi, với sự cộng tác của phóng viên tài năng chuyên đâm bị thóc chọc bị gạo, xoi mói đời tư ng` khác Kiendvd sẽ gửi đến quý vị và các bạn loạt bài về từng nhân vật tai to mặt lớn trong 12H và 11H mà anh Kiendvd đã dày công tìm hiểu và điều tra. Mở đầu sẽ là loạt bài về mối tình Romeo - Juliette thời hiện đại - 1 người là hotboi 11H 1 người là thiên hạ đệ nhất mỹ nhân 12H - 2 quốc gia láng giềng đang là kẻ thù địch của nhau - đó chính là mối tình Khuất Việt Anh - Phạm Trí Hiếu.
Tiếp sau đó sẽ là chùm bài tiểu sử cuộc đời và những xì căng đan chính của những nhân vật khác của 12H và 11H , gồm có Phạm Gia Dự, Condolezza Mai, Đỗ Béo, Sách Đen, Phạm Ngọc Hải Long ( Bố già ), Phạm Ngọc Hải Anh ( bố trẻ ), Trần Quang Hưng , Beauty, Sex Idol Phạm Long Quân v.v......
Phen này tớ quyết tâm đưa tất cả bà con cô bác vào vòng xoáy xì căng đan B-) B-)

Ôi may quá trời ơi mình không vào cái danh sách khốn nạn của ông Kiên GHẺ :))

Ơ thế bạn Khuất với anh Híu có gì với nhau ah =))

:X

Quên ko bổ sung : trong mối tình Khuất Trí sẽ có những xì căng đan bệnh hoạn nhất của em Sơn ( anh là anh rất ghét thằng nào tên Sơn - vì sao thì các bạn lớp 12H bít :)) ) và cả em Beauty ( thằng này anh ko ghét, nhg mà tại nó quen anh cho nên nó phải chịu bị xì căng đan thôi :)) )
Tất cả những bạn iem iu quý và căm thù sẽ phải lên thớt hết :)) Ko chừa đứa nào cả :)) Và hiển nhiên tâm điểm vẫn là bạn Cờ Him Chửa Hoang rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạ dạ
Kiên cũng có nhiều cái bệnh hoạn đấy chứ nhỉ, phải chơi lại thôi :))
Điển hình như cái nick kiendvd đã đủ thấy :))
kien duong van dung, kien dai vai dai, kien d**ng v*t dai,.........
:))
Mọi người thông cảm, đánh chữ không dấu cho nó tế nhị .

Quên ko bổ sung : trong mối tình Khuất Trí sẽ có những xì căng đan bệnh hoạn nhất của em Sơn ( anh là anh rất ghét thằng nào tên Sơn - vì sao thì các bạn lớp 12H bít :)) ) và cả em Beauty ( thằng này anh ko ghét, nhg mà tại nó quen anh cho nên nó phải chịu bị xì căng đan thôi :)) )
Tất cả những bạn iem iu quý và căm thù sẽ phải lên thớt hết :)) Ko chừa đứa nào cả :)) Và hiển nhiên tâm điểm vẫn là bạn Cờ Him Chửa Hoang rồi :))

Thằng phóng viên kiendvd ghẻ khốn :madflame: :madflame:

HỌc HÓA đê !!!!!!!!! sadfasdfafaf :))

THứ 3 thi roài. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Quốc ơi
Nó chơi mình thì mình chơi lại sợ gì bố con nhà thằng nào nhẩy

kekekeke
Đi học đây, nghe anh Quốc nhắc lại thấy giật mình :D

Kiên đúng là bị ghẻ mồm rồi :))
Biết là thế sao vẫn thích đọc mấy cái ghẻ này, chắc mình bị ghẻ mắt =))

Hố hố hố hố :)) :)) :)) :))
Em Nam muốn đổi chủ đề j nào ??? Hay anh kiendvd điều tra về em Nam nhé ;;) ;;) ;;)
Chú Sơn đừng dọa anh :)) Tài sức chú bao lăm mà đòi bật lại anh chứ :)) Liệu chú có viết được cái j đặc sắc như loạt phóng sự của anh ko :)) :))
Giơ đầu chịu báng đê :))

Ke ke
Biết đâu được Kiên ơi
Chuẩn bị khóc cho chính mình đi là vừa ;))
;))
8-X: 8-X: 8-X:

Back
Bên trên