:::.H1 join together .::: !!!!!

Tối nay có trận Chelsea vs MU :-?? <:p

Phải xem thoai. :))

Có ai xem o ?????????

Ngày kia thi vòng 2 rồi, cả ngày chả học tí HÓA nào cả. :((

Thằng Hoàng đâu roài ???????? :))

Happy birthday to chị Diệp <:p <:p <:p <:p
Mà sao lúc nãy lôi em vào thía em có làm gì đâu :-??

Đừng cãi đi :|

Thôi , em lên chúc các bạn đội tuyển thứ 3 thi tốt, cân hết cả tuyển 11H :))

Hí hí hí hí ;;) ;;) ;;) Xem ra loạt bài vừa rồi vẫn được các bạn hưởng ứng nhiệt tình. Hiện nay tớ đang ấp ủ dự định làm 1 quả best-seller để đời trước khi viết chuyện tình Khuất Trí , trong đó tớ sẽ bê đủ cả 37 thành viên 12H vào lun :)) :)) Hay đấy chứ :)) :)) Ý tưởng đã bắt đầu manh nha, nhưng phải đợi đến khi thi vòng 2 xong mới bắt đầu viết được. Lần này ko chơi phóng sự phóng siếc gì nữa, iem chơi hẳn truyện dài kỳ cho nó mấu B-) B-) Bà con chờ nhá B-)

Tao cũng chẳng học hành được mấy

Đầu óc cứ lâng lâng như đang mơ ấy :))

@ Sếp : sếp viết đi ;;) , có gì em giúp mới ;;) , ko bỏ sót 1 kì nào , cái trò này xem ra trí tuệ hơn sơ đồ quan hệ của bạn Quân nhoi :|

Tối có viết ko để tôi còn lên đọc ;;)

he`m, ai cũng kêu là ko học hanh được gì, thật ra thì ko khéo thuộc lòng đến mấy quyển sách, điêu quá [-x

Oài chán thế
Mới có thằng Quân trượt tuyển chứ ông Quốc thì chưa nên ko được ngồi cạnh chị Phương rồi, tiếc quá :((

Thôi dù sao chị em minh vẫn còn cơ hội thi QG với nhau cơ mà :x:x:x

Mò lên đây rồi mà còn nói chuyện hóa chán thế thấy kiên hứa có truyện dài kì lên xem cho dỡ tốn 7500 mua inu mà sao ko thấy

uầy, Mai post bài nè
yên tâm, vì Mai đã lên nên Kiên sẽ ko phụ lòng mong mỏi của Mai đâu, ngày mai sau khi thi xong sẽ thấy ngay truyện dài kì 1 :D

UẦY TUYẾT MAI LÊN HAO Ạ :D Congrats congrats :)) Mong rằng bạn Mai sẽ chăm chỉ vào đọc bài trên HAO :)
Truyện dài kỳ thì, nói đi nói lại roài phải chờ mấy ngày nữa có thời gian rồi nhìu nhìu mới có thể viết + post được ( tình hình là đến tận thứ 7 iem mới rỗi :D )

Chán nhỉ , thế lại đến thứ 7 mới có cơ hội được sặc cà phê đọc bản tin của thông tấn xã bêu rếu mình à =))

Sau khi biết Mai chăn dắt đc Dự với XA , giờ em rất chi là thần tượng Mai =))

chúc Kiên, Hồng Anh, Vũ Anh, Diệp, Thảo, Hiếu, DMinh, Hải Tùng, Quốc, Mai, Dự, hehe, tớ nữa, mai thi tốt nhé, đặc biệt những ngừoi nào muốn vào làm bài lại càng tốt hơn :)

ặc, mai xin thầy hoãn đi, mình nghỉ nhiều lại còn phải "ôn tập thi đội tuyển" cơ mà :(( :((

bọn nó cũng toàn trốn cả đấy 8-}

Thôi , kệ , trận sau nhớ đi rõ chưa [-x
-------------

Tặng Long Quân mấy cái ảnh lừa tình của mày để cho người đọc chiêm ngưỡng dung nhan sex idol này :))

quote lai anh cho moi nguoi xem :D

Đúng đấy, ngày mai không thể kiểm tra lý được. Chết tiệt.
Chỉnh lưu chẳng hiểu j. Mai Kiên xin thầy đi, không cả tuyển chết bây h.

Back
Bên trên