:::.H1 join together .::: !!!!!

quốc là đồ xấu tính :))

hôm nay thất vọng về 1 người quá ...,
sao cứ phải như vậy mới được chứ ?
có lẽ mình ko nên can thiệp nữa , chỉ là vô ích thôi ...

Shut up :))

Ko liên quan , đúng là 19/4 mới chỉ có 397 , h đã thế này :))

Hôm nay 1 loạt những người ko có ý định đi tham quan bị vùi dập thì phải

Ông KTCK này có sở thích quái đản là rất thích gọi những bạn ngoan hiền lên bảng :|
-------------

quốc là đồ xấu tính :))

hôm nay thất vọng về 1 người quá ...,
sao cứ phải như vậy mới được chứ ?
có lẽ mình ko nên can thiệp nữa , chỉ là vô ích thôi ...

Can thiệp điều gì ???????????????????

đâu có làm sao được 24/24, hix, theo em tính toán, thì chúng ta chỉ có mặt trên tam đảo tối đa la 23h b-(, chưa kể có thể ít hơn do thời gian đi xe kéo dài :D
mới lại, Tam Đảo nhiều thứ hay ho hơn Mai chau nhiều, đi mua mít ( em thích ăn mít :D) + mua rua` :)), bạn này thích nuôi rùa ko :x

hehe, mà cảm ơn tổ trưởng đã đóng góp vào thành công ấy :x

Ko dám , tôi cũng chỉ vì bla bla bla thôi :|

Trên Tam Đảo có 1 trò thác loạn rất thú vị là bách bộ lên tháp truyền hình , ghi chú rõ ràng là ko dành cho những bạn lười vận động , yếu chân tay 8-} . Lên được đến đấy thì :x

Lợn Quốc nhìn mặt mày thấy buồn nôn vãi 8-}

:))
tổ trưởng nghĩ ở đây ai là ngừoi yếu nhất thế :p, riêng khoản đi bộ thì em ko hề yếu, đã được rèn luyện rồi đấy :D
mà em lên TD mấy lần rồi mà chưa đi bộ lên đấy bao giờ :|, chắc tại đi cùng bố mẹ nên lười
thì ai chả biết tổ trưởng vì bla mà đi, cái này phải cảm ơn My TRang rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi đi là vì .......tôi . chẳng liên quan đến ai cả :|

Phương ơi ,nhìn em mà tổ trường ko hình dung ra 1 người lười chạy nhảy thì mới lạ đấy Phương ạ :|

Có thêm mỗi 1 ,2 người lên mà cũng hét ầm lên :|

hehe, để lên đấy rồi hãy nói, đã định đi giầy búp bê rồi, bi h ko biết có cần đi giầy thể thao ko đây :((

Khong go duoc tieng viet , chang hieu vi sao :|

Lam chuyen qua , em ko the leo dc den dinh dau , dung co gang , di giay bup be di .

Mang ca ao khoac nua 8-}

hừ, tổ trưởng thật coi thường em, đã thế hôm đấy quyết tâm lên đến đỉnh, cho biết tay [-x, hôm đấy em với tổ trưởng thi luôn [-x
hix, nghe nói đường lên TA đang sửa chữa, bẩn + nguy hiếm lắm :((
lại còn nghe bảo, gà đang cúm, lên cũng chả được ăn thịt gà :)), mít thì hết mùa, còn mỗi su su :)), tha hồ cả mâm toàn su su, em chết đây :))

hehe, chính tay Hải Tùng đã ghi tên, mới lại bạn Hai Tùng dễ thương tốt bụng sẽ ko nỡ lòng nào đối xử như thế với My đâu :x
hiện giờ lớp mình có võ hà với STung` vào mà ko thèm post bài :|

vào khóa 04-07 có bảng tên ở cuối mà , nhìn là biết

ấy muốn ko ai biết thì bào trang cá nhân rồi chọn ẩn danh ý

nhưng cứ post bài đều thì không cần thế đâu :p

Mọi ng` vào box 12A mà xem tin bạn Thảo béo nhà mình được 2400 SAT 2 ( thi 3 môn toán lý hóa ) 8-} Thật là hàng khủng 8-} Hy vọng tháng 12 Duy Minh nhà ta thi cũng được khoảng chừng ấy để tớ vênh mặt đi khoe với các bạn lớp khác :x :x :x Chửa Hoang thì bi h chưa loi nhoi với thiên hạ được nhưng anh vẫn chúc thị năm sau có thi thì cố được thế để còn đua với đời :p Cho xứng danh nhân vật nữ tính nhất lớp ( gọi là nhân vật vì ko thể định rõ Chửa là nam hay nữ, đực hay cái hay là ái :p )

lâu lắm mới lên đây chơi
tối nay thứ 7 các bạn lên kâu nhìu nhìu nhé

tình hình là nếu ko có gì thay đổi ( nếu ielts được 5.5 và điểm TB được 8,0 :D) thì tháng 7 em sẽ bay , mọi người chuẩn bị mua quà lưu niệm để chia tay em nhá

trời ơi Thảo béo !!!

ko bít là đến 3 hay 4 năm nữa mình bằng nó??

Tôi đi là vì .......tôi . chẳng liên quan đến ai cả

Phương ơi ,nhìn em mà tổ trường ko hình dung ra 1 người lười chạy nhảy thì mới lạ đấy Phương ạ

Có thêm mỗi 1 ,2 người lên mà cũng hét ầm lên

thật hả Hiếu??[-x

mà đáng tiếc là tiu ko đi được

ko phải bỏ rơi, mà bố mẹ ko cho

tớ rất thích chữ kí của STung

:D cũng biết là như thế nhưng bạn ý muốn giấu thì cứ để bạn ý giấu cũng có sao đâu

ấy ko bg thấy tớ trên HAO cũng là vì tớ ẩn nick rồi LP

Back
Bên trên