:::.H1 join together .::: !!!!!

Các bạn chăn nhau vui vẻ nhé .

Game over ....................

Mày đi chơi cùng Võ Hà , Hà kể rồi 8-}

Chẳng liên quan đến mình 8-}

Đi hay không đi thì có gì khác nhau nữa đâu ..............

Thành o đi. 8-} 8-} 8-} 8-}

thằng khốn DM bận ở nhà đúc TA với lại bảo là còn BT Lý nhìu lắm, phải hoàn thành sgflflkdfj;sdfasd;lfj; 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} /:) /:) [-x [-x :-s b-)

THêm thằng Lê Hoàng o đi.

Tao còn chưa báo cáo với phụ huynh.

Muốn đi lắm nhưng mà đi ít quá thì chán lắm. b-) 8-} 8-} 8-}

XA o đi, Dương Trâu, thiện, huy hoàng, o đi

quân nhoi o đi ( ở nhà đi ẩm thực cái j j ý ở Giảng Võ . :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

thằng phan + trần + phúc bồ + thủy trang v.hà Hông anh và BN o đi. :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

LÊ o đi. :(( :(( :(( :(( :((

hình như K.Linh o đi

Mai o đi.

Tùng B bận ở nhà học HÓA để thi vòng 1 Thành phố :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Đức chim chắc chắn o đi

Vũ ANh béo o đi

Còn ai đi nhỉ ????????????????????????????????????????????????

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, tớ muốn đi, mai sẽ đến tiếp tục chiến dịch nài nỉ các bạn :((, ko lẽ cuộc đời học sinh của em sẽ kết thúc tại đây sao :(( :((
-------------

tuần này có 1 số bạn bận ko đi được, bóng đa chẳng hạn, tuần sau thì sẽ có ngừoi đi nhiều hơn :D
thế mai mọi ngừoi cùng xin thây chuyển sang tuần sau nhé, cũng có nhiều time hơn để nài nỉ bố mẹ :x
-------------

Huy Hoang` đã bảo nếu tuần sau thì sẽ đi được, thêm 1 người nhé
Quốc cũng xin pama đi
có tớ với Trang là chắc chắn rồi :)
Trọng Đức hôm qua là hứa với My là sẽ đi ;;)
PM cũng bảo là đi được
--> STung, Thanh Long cũng sẽ đi
Hải Long cũng thế
Hải Tùng hôm qua đã bị My thuyết phục, đồng ý đi rồi :D

Hôm qua là hôm qua , hôm nay nó khác . Mọi người cứ vận động đi .Hôm nay thằng Trần cho bọn thằng Thiện xem cái gì hay lắm , nên mấy đứa Thủy, Trang ,Hà ở nhà hết ...
Duy Minh ko đi vì T7 hẹn ai đấy .
Khánh Linh ko đi vì Mai ko đi .
Thiện ,Hoàng ko đi vướng đá bóng rõ rồi .
Ngọc , Hồng Anh ko đi là hiển nhiên .
Hồng Anh ko đi thì Vũ Anh cũng ko đi .
Thành , Phúc chẳng bao giờ đi nên đi hay ko đi chẳng liên quan .
Xuân Anh kêu đi tham quan toàn chơi bài nên chán ko đi .
Hoàng , Hà ở nhà vì 2 bạn này có kế hoạch đi chơi riêng .
Diệp ko đi vì vướng học .
Diệp ko đi nên Thảo gầy ko đi .
2 bạn Triệu Hà , Nguyễn Hà hay đi cùng nhau , bạn T Hà ko đi nên bạn NHà cũng ko đi .
Những bạn còn lại thì muốn đi nhưng thấy ít người đi nên cũng đâm chán ko muốn đi .
Tóm lại T1 ngày mai là thời gian cuối cùng để thay đổi mọi chuyện .Tương lai đi hay không đi hoàn toàn phụ thuộc các bạn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
phúc bảo phúc có đi mà

tớ hỏi phúc ít người đi phúc có đi ko phúc vẫn bảo là có

con mi trang nếu đông người đi thì sẽ vẫn đi

nói chung là mọi ngươid cố xin chuyển sang tuần sau có lẽ nhiều người đi hơn đấy

Mệt mỏi quá ..........

Tuần sau chỉ được đi 1 ngày .

Hôm nay MTrang đi vận động cả lớp thật là cảm động :x

uh, vì thế mọi người cố gắng đi nhé, đừng phụ lòng mong mỏi của cái My :((

hix, ở đấy mà mong chờ sau khi thi DH nhé, tớ đảm bảo thi xong ko đi được đâu :(
cô Thu thì bận chuẩn bị đề thi ĐH, ko đi được, lớp mình thì tan đàn xẻ nghé, có mấy đứa du học rồi còn đâu :(
theo tớ biết thì cô Thu cũng hẹn H1 01-04 thi xong ĐH đi sapa 4 ngày mà giờ cũng đã thấy đâu :|

Vấn đề không phải là cô Thu mà là thầy Hùng , cứ có cảm giác như thầy Hùng là chủ nhiệm lớp mình chứ không phải là cô Thu vậy 8-}
Nhiều bạn chán ko đi vì lần nào đi lớp mình cũng bài bạc cả ngày , chán 8-|

hix, bài bạc tại vì lần trước đi quá chán, ngoài việc đánh bài ra làm gì còn gì để làm, trơi thì nắng chang chang, ở cái nơi khỉ ho cò gáy ko hề có hoạt độnng gì thì đành phải như thế :(( :((
hi` hôm nay em đang rất vui vui vui, vui vì lớp mình nhiều bạn đi, thích quá :x :x

Chúc mừng em , lần này đi đừng có mà bài bạc nữa đấy .

Những người còn lại ở lớp có phải học ko ?:|

hix, sao tổ trưởng cứ dập tắt niềm hi vọng của em thế :((, mai đến lớp sẽ tiếp tục chiến dịch :D

Chiến dịch thành công rực rỡ rồi đấy , chúc mừng ;)

Nhưng cảnh báo trc rồi đấy , đừng có bài bạc 24/24 /:)

TSB thằng HIếu, mày câu ở đâu mà lên bài nhanh thế.

Hình như trc hè mày chỉ có <400 bài cơ mà, làm é gì mà lên >6100 bài thía này. Hôm trc tao thấy mày mới có 6k thoai.

Tao mách mod cho mày bị banned nick đi bh !!!!!!!!!!!!!!!!!:)) :)) :)) :))

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

H

Back
Bên trên