:::.H1 join together .::: !!!!!

Thôi chẳng nói nữa , đi ngủ đây .

Dù sao cũng thấy đầu óc khá hơn tí khi nghĩ đến cuối tuần không phải nhìn mặt ............b-(

Đi ngủ đây , ở lại vui vẻ nhé

Đang chat mà mạng ấy làm sao thế :-/

Chỉ biết là nhạt thì làm được gì

Định vào box ảnh up thì ảnh lớn hơn 500Kb , thế là khỏi up

Còn những ảnh up đc thì phải đợi xét duyệt , mà lớp mình chưa có người quản lí box ảnh b-(

Nhân tiện , có bạn nào rỗi muốn quản lí box ảnh thì đăng kí ở tiền sảnh nhé

hôm tới lớp Hóa có đi đông ko?? tình hình lớp Văn ko xôm xụ lắm!!!

lớp hóa ẩm ương lắm chẳng biết thế nào được ,

hiếu ơi hình như Phương làm quản lí box ảnh mà

hơ hơ, Phương xin làm quản lý box ảnh đã được 1 năm nay nhưng tình hình là ngay Phương cũng cóc post đựoc ảnh lên b-(
@ Ze, lớp Hóa lúc nào mà chẳng xôm tụ mày :)), bọn tao đã lập kế hoạch thâu đêm rồi :x, nhưng phải ở phòng riêng cơ, ko chơi nhà tập thể như lần trước đâu :((

tình hình bố mẹ tao thì ngáng bạc ==> muốn đi thì tự chi $$$ ==> lớp tao cũng ko hào hứng lắm ==> căn bản cũng tại Hói Boy ==> để xem thế nào cái đã!! :d

Lớp hóa chả bít thế nào, mới đầu thấy có vẻ máu me nhưng sau thì có vẻ xìu như bún thiu :( Kệ, ai máu đi cứ đi, ít người xe càng rộng :))
Năm nay quyết tâm ko sa vào nạn cờ bạc rượu chè hút chích , các bạn đừng lôi kéo tớ nhé ko tớ lại ko làm chủ được bản thân :D
Thi ĐH xong làm phát lên Sapa chơi 3 ngày cho sướng cái nhở :D

eheh, phải lôi kéo chứ, máu me hết mình đi sếp :p, kiềm chế bản thân là ko tốt cho sức khỏe đâu :p
hix, thi ĐH xong ý hả, đi hẳn 1 tuần cho nó mát ngứoi, Sapa đi 3 ngày sao kịp được :|

Tiếp nối truyền thống 12 H :))

PHương ơi, bây h em vào tiền sảnh , trong box " đăng kí ..... " gì gì đấy liên quan đến ảnh ấy , em post bài xong rồi sẽ có người xét duyệt cho em , em nên nhanh nhanh lên nhé :)>-

---------

Vụ đi tham quan tớ hoàn toàn phụ thuộc vào các bạn đấy , xem xét tình hình thế nào , ko phải cứ đông thì mới đi , đi vắng vui hơn . Nếu đi sẵn sàng bỏ 4 buổi học thêm 8-}

ặc, tổ trưởng cho em xin cái link với :|
nếu ko thì tổ trưởng đăng kí làm ngừoi quản lý luôn cũng đươc, em bi h lười lắm rồi :|

tình hình cả 2 lớp đều ít xiu dùi!!!!! thôi kệ ==> ai máu cứ máu ==> xả hơi lần cuối phát !!!!!!!

Mọi người nên thống nhất trc , đừng thấy ít mà ko đi ,

Dù sao tớ cũng thấy là đi ít cho vui , cứ như lần đi Hạ Long chẳng vui chán ra 8-}

Nhưng phải đợi ............

Chờ ai đi .......... biết rồi còn hỏi .

Mọi người không đi thì chẳng sao ........

THôi , chẳng nói nữa , chiều nay vô nghĩa quá , chẳng làm đc gì cả :|

vô đối
nói toàn những cái mình ko hỉu được
Ze đi nhớ mang nhìu xiền để tao còn chăn B-)

tình hình là siu bão số 7 đang đổ bộ vào nước ta , nếu ko có j` thay đổi đúng hôm đi tham wan nó sẽ đổ vào miền Bắc
ko bít còn lại bao nhiu đứa dám đi , em thì chắc chắn đi , mưa bão kệ

:-" Long Quân đừng to mồm ==> chưa biết ai chăn ai đâu :))

Back
Bên trên