:::.H1 join together .::: !!!!!

Nhiều người tên HT lắm , Hoàng Thu Thủy cũng là HT đấy 8-|

thế còn các HT còn lại đâu

mà hình như HT ko có cái ảnh nào trong vụ giao lưu thì phải

trời lạnh rồi , ước gì được ôm HT 1 cái , nhớ nó quá thể

hi`, em xem rồi, đẹp lắm ^^
thì tại vì vấn đề này máu lửa hơn nên phải reply trước, 1 tí nữa sẽ quay lại mấy cái ảnh :D
hôm nay thầy bảo thứ 2 thông báo danh sach chính thức hay là đóng tiền nhỉ, nói chung là phải làm thế nào ko để thầy chuyển, tớ biết nếu chuyển thì có khả năng nhiều bạn ko đi được, buồn lắm cơ :((
lý do của thầy nêu ra là sợ hôm đây cấm đường nhưng tớ đã đọc báo, đường mình đi ko cấm :|

Híu hâm
đọc suông thì làm sao
tao ko có hứng kâu
đang chán đời đây
mấy hôm nay đen wa'

Kí Hiệu là HT@ (alpha), Ht B ( Beta ) , Ht G ( Gamma ) Và Ht D ( delta cho tiện ) ,chẳng biết ai mà lần .

Có đấy nhưng ko tiện up , kẻo các bạn lại bảo này bảo nọ 8-|

hi`, em xem rồi, đẹp lắm ^^
thì tại vì vấn đề này máu lửa hơn nên phải reply trước, 1 tí nữa sẽ quay lại mấy cái ảnh
hôm nay thầy bảo thứ 2 thông báo danh sach chính thức hay là đóng tiền nhỉ, nói chung là phải làm thế nào ko để thầy chuyển, tớ biết nếu chuyển thì có khả năng nhiều bạn ko đi được, buồn lắm cơ
lý do của thầy nêu ra là sợ hôm đây cấm đường nhưng tớ đã đọc báo, đường mình đi ko cấm

mà hôm 15 là thứ mấy ấy nhỉ :|

Thứ 2 nói chung là đưa danh sách chính thức luôn đi , còn tiền nong đã biết thế nào đâu :|

@ Quân : mày lúc nào cũng thế thì ko khá đc 8-|

trong lòng mỗi người có 1 HT riêng

chẳng cần phải nói cũng biết ai là ai , kí hiệu làm gì ( vì kí hiệu thì có khi lại trùng tiếp có 2 HTB đấy :)) )

tớ không nói đến HT của ấy , chán thật đấy

Tớ cũng không nói đến HT của ấy ,chán thật đấy .

Công nhận mình ngày càng nhạt

Phương hôm nay không au à ?

CUối cùng là thế nào đây nhỉ :-/

Tuần sau mà o đi chơi là tao chết liền. :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Trời ơi, hình nhu dạo này bị quá tải hay sao ý, mệt quá.

Mắt cứ thâm quầng. :(( :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Bài này sẽ là bài cuối cùng trong ngày ( à quên, có thể 1 lúc nữa Minh Phương trc khi tắt máy tính sẽ đảo qua HAO 1 lần và có thể post bài. :)) :)) ) ----> tớ hiểu Minh Phương quá mà .

bye!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, Quốc thật là hiểu tớ, nhưng mà rất tiêc, sang ngày hôm sau mất rồi :D, tớ là khai bút cho ngày mới :D

Đã bảo Cờ Him bỏ ngay cái kiểu viết chữ to + thêm 1 lô emoticons vào rồi cơ mà X( Nhìn điên hết cả tiết, mà bài nhạt thếch chứ có s.h.i.t j đâu mà để chữ to ?????
Tình hình là, mọi ng` ơi tớ lên thehe8x.net nó bảo là đã có quyết định chính thức về những sửa đổi trong kỳ thi HSG QG 2007, theo đó các HS lớp 11 ko được dự thi nữa và các tuyển ko đc phép mời ng` từ đơn vị khác ( các trường ĐH các viện nghiên cứu .... ) về luyện thi cho tuyển. Và ko thấy đả động j đến việc có cho tuyển thẳng ĐH nữa hay ko ---> vẫn cho tuyển thẳng như thường.
Theo tớ tin trên í là khá tin cậy vì nó dẫn nguồn của báo CAND, và do ông Nguyễn An Ninh cục trưởng cục khảo thí nói . Khổ thân các em 11 Hóa :(
Đây, bài viết " Những thay đổi trong kỳ thi QG 2007 " của báo CAND, phỏng vấn ông Nguyễn An Ninh :
http://www.cand.com.vn/vi-vn/thoisuxahoi/tintucsukien/2006/11/90041.cand
Hôm qua đi xem The Banquet ( Dạ Yến ) ôi mẹ ơi Chương Tử Di xinh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bảo Cờ Him bỏ ngay cái kiểu viết chữ to + thêm 1 lô emoticons vào rồi cơ mà X( Nhìn điên hết cả tiết, mà bài nhạt thếch chứ có s.h.i.t j đâu mà để chữ to ?????
Tình hình là, mọi ng` ơi tớ lên thehe8x.net nó bảo là đã có quyết định chính thức về những sửa đổi trong kỳ thi HSG QG 2007, theo đó các HS lớp 11 ko được dự thi nữa và các tuyển ko đc phép mời ng` từ đơn vị khác ( các trường ĐH các viện nghiên cứu .... ) về luyện thi cho tuyển. Và ko thấy đả động j đến việc có cho tuyển thẳng ĐH nữa hay ko ---> vẫn cho tuyển thẳng như thường.
Theo tớ tin trên í là khá tin cậy vì nó dẫn nguồn của báo CAND, và do ông Nguyễn An Ninh cục trưởng cục khảo thí nói . Khổ thân các em 11 Hóa :(
Đây, bài viết " Những thay đổi trong kỳ thi QG 2007 " của báo CAND, phỏng vấn ông Nguyễn An Ninh :
http://www.cand.com.vn/vi-vn/thoisuxahoi/tintucsukien/2006/11/90041.cand
Hôm qua đi xem The Banquet ( Dạ Yến ) ôi mẹ ơi Chương Tử Di xinh :D

Chứ thế mà có to lắm đâu, đừng có mà soi mói, mới để cỡ chữ 3 thoai.

Cái vụ thi HSG thế này là mình lại càng có giá trị roài. :)) :)) :)) :)) :))

sáng nay đọc báo thấy có 1 truyện hay hay
post lên cho cả nhà đọc
Ick kỉ
" Với anh cuộc sống thế là đủ " ,anh đã luôn luôn nói như thế mỗi lần ở bên cạnh em.Và anh nói câu đó bằng một vẻ mặt vô cùng nghiêm trọng và lần đầu tiên thì em đáp lại bằng cách bẹo vào má anh . Lần thứ 2 anh nói câu đó ,em vẫn cảm thấy rất vui và em đã nựng anh bằng cách nhéo tai anh đến đỏ lự.Lần thứ 3 , khi anh nói , em hỏi anh "anh nói có thật lòng ko?", và khi anh trả lời anh thật lòng,em đã kéo anh lại gần bằng cách nắm cổ áo anh và thưởng cho anh 1 nụ hôn .Lần thứ 4 , em chỉ mỉm cười và lần thứ 5 , em lơ đễnh nhìn những giọt càfê rơi trong tách.Em nhớ lúc đó anh vẫn nghiêm túc và chân thành như ngày đầu tiên.
"Anh ko dám nghĩ rằng một lúc nào đó xe em hư như thế này ,anh lại ko là người được em gọi!", anh nói câu đó khi hối hả đến dắt xe cho em , cái xe nằm quay đơ giữa trời nắng đổ lửa . Nhưng em đã ko thấy được ý nghĩa của câu nói này vì mải bực bội khi trễ h lên lớp. Em nhớ lúc đó gương mặt chúng ta thật khác biệt , em đi bộ thong dong mà cau có ,anh hì hụi dắt xe nhưng cứ cố chọc cho em cười.
Cái cống lớn nằm trước cửa nhà , mỗi lần em khóa hay mở cửa đều hay làm rớt chìa khóa xuống cống .Lần đầu tiên đến câu chìa khóa cho em , anh nói đùa " anh sinh ra là để móc cống cho nhà em!" . Rồi anh hẹn người đến dời cái cống sang một bên , em mải mê đi tiệc sinh nhật quên về để anh đợi gần hai tiếng , cái cống cũng ko dời được . Lần thứ 2 ,em lại gọi anh, "Mai anh gắn cục cao su vào cái chìa khóa để nó rớt xuống lại tưng lên ! " - anh cười he he cứ như là để cho em bớt áy náy .
" Anh sẽ ko đi bất cứ nơi đâu nếu ko có em đi cùng !" , anh đã nói như thế khi em hối thúc anh đi du học và lúc đó em đã giận dỗi bỏ về sau khi kết luận rằng em sẽ ko bao h tiến xa hơn với anh nếu anh cứ tỏ ra là 1 người ko cầu tiến .
"Em có tính tặng quà gì cho anh lên đường ko nhóc?" , anh khều khều em khi em đang xem chương trình thời trang sáng chủ nhật ." Anh thik gì ? " , hình như em hơi vô tâm. " Anh muốn bứng cây cải củ của em trồng trước nhà!", câu trả lời của anh làm em phải rời mắt khỏi tivi và quay sang anh nhìn trân trối . " Anh sẽ gói ghém nó để đem được lên máy bay .Qua tới đó anh sẽ kiếm đất trồng xuống . Và mỗi khi tưới nước anh sẽ nhớ đến em! ".
Rồi anh cũng lên đường du học . Ngày anh ở sân bay em lại đến trễ . Lúc taxi sắp tấp vào ,thấy anh đứng ngóng em , em cảm thấy hối hận vì sự vô tâm của mình và em nhớ ra rằng hai năm quen anh chưa một lần em là người đến sớm . Em đã khóc khi anh ra đi và em cũng nhớ rằng anh bước đi vội vàng để tránh ánh mắt của em . Em vẫn nhớ hoài giọng anh trầm ấm qua điện thoại khi anh đang ở trong phòng kính : "Em nhớ sấy tóc , đừng đi ngủ ngay sau khi gội đầu!" , "Em nhớ chỉnh máy lạnh ở 23 độ thôi vì em hay viêm họng!"... và " Em nhớ chờ anh ".
Bây h em nhớ , nhưng tại sao một năm trước khi em chưa mất anh , em lại ko nhớ gì cả ! Thế mà anh chưa bao h nặng lời với em.
" Nhóc ơi , sao em viết thư cho anh ngắn wa' , anh chưa kịp kéo ghế ngồi là đã đọc hết mất rồi !". Và anh gửi về cho em những món quà anh làm từ cây củ cải anh trồng , những cái tượng khắc từ củ cải phơi khô . " Mỗi khi khắc những củ cải này anh lại nhớ đến em ! Mỗi tháng anh gửi về tặng em một cái . Cho đến khi em nhận đủ hai mươi cái là anh sẽ về!".
Tất cả hai mươi cái đều có tên anh và em bên dưới .Con miu nó gặm nát hết một cái nên sau đó em gói ghém tất cả cho vào hộc tủ . Em gửi lại cho anh những tấm ecard , những chiếc đĩa hát và những món quà lưu niệm mà em thấy ngộ nghĩnh trong những lần đi shopping cùng bạn bè .Chẳng có món quà nào do chính tay em làm .
"Anh sắp về và anh mong ngày về anh sẽ có em !". " Trời ! Anh làm như em sắp bỏ đi đâu đó vậy".
Rồi anh về và em lại đến trễ .
"Trường đại học kêu anh qua bên đó làm trợ giảng . Em có đồng ý cho anh đi ko? "."Anh phải tự quyết định cho anh chứ sao lại hỏi em ?". Em đã trả lời và đinh ninh anh sẽ ko đi .Chưa bao h em thấy anh buồn thế , cũng có thể vì em chưa từng nghĩ đến cảm xúc của anh . Vậy nên em đã mất anh mà ko hề biết trước . Một sự thật đau lòng là người ta ko bao h biết quý trọng mọi thứ cho đến khi người ta nhận ra nó quan trọng với mình . Nhưng đó chính là lúc mà mọi thứ đã trở nên quá muộn màng .
"Giữa chúng ta ko có người thứ ba nhưng có lẽ em sinh ra ko phải để giành cho anh . Anh đã đóng vai phụ cần thiết trong cuộc sống của em! Anh vui vì điều đó . Nhưng cuộc sống với anh như thế là ko trọn vẹn , vì anh ko có em . Mặc dù vậy , anh thấy anh cần phải rời khỏi nơi này . Đất nước đó chẳng có ý nghĩa gì với anh nhưng nó lại là nơi quen thuộc nhất ko chất chứa hình bóng em!".
Sau khi gội đầu em đã có thói quen sấy tóc . Em vẫn nhớ ai dặn em phải chọc thủng cái trứng gà trước khi cho vào lò vi ba để nó khỏi vỡ . Em vẫn nhớ ai dặn em khi trời mưa phải rút dây nối ăngten ra khỏi tivi và phải luôn tắt đèn khi ngủ để ko hại mắt . Duy chỉ có cái cống trước nhà em là vẫn nằm ở vị trí cũ , để mỗi lần làm rơi chìa khóa em lại nghĩ rằng sắp có anh đến nhặt lên giùm em .

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, truyện hay thật :)
1 ngừoi con gái vô tâm, nhưng lại hạnh phúc vì đã có 1 ngừoi quan tâm chăm sóc :)
hix :(( :((

Dạo này mọi người cứ ...làm sao ấy nhỉ :|

Vẫn đc tuyển thẳng , thế là okie rồi 8-}

CHán thật , chủ nhật sao buồn thế này :|

hix, buồn quá, biết làm gì cho hết buồn đây, hôm trước cô Thu dăn thứ 2 làm cái gì ấy nhỉ, quên mat rồi :|

Back
Bên trên