:::.H1 join together .::: !!!!!

Mình có gặp bọn nó quái đâu b-(

Tao tưởng trận sau gặp liên quan thất bại A1-A2 , cái bọn thua H1-P1 06 chứ :-/

Còn A2 mới gặp H1 -P1 , trận đấy thì sẽ khó do Minh cu cũng đá :-?

Ko bo thì khỏi có ảnh , thế thôi :))

Lợn QUân làm mất mất số đẹp 5800 của tao [-x

trận sau gặp 11H-P
thằng khốn , bạn bè mà cũng chăn tiền

mà sao mày ol nhìu thế
ko học hành gì
hư thân mất nết :D

Mình có gặp bọn nó quái đâu b-(

Tao tưởng trận sau gặp liên quan thất bại A1-A2 , cái bọn thua H1-P1 06 chứ :-/

Còn A2 mới gặp H1 -P1 , trận đấy thì sẽ khó do Minh cu cũng đá :-?

Ko bo thì khỏi có ảnh , thế thôi :))

Lợn QUân làm mất mất số đẹp 5800 của tao [-x

trận sau gặp 11H-P
thằng khốn , bạn bè mà cũng chăn tiền

mà sao mày ol nhìu thế
ko học hành gì
hư thân mất nết :D

hiếu hâm giận không thèm post tiếp nữa ah :))

hôm nay tớ nhận được tin của thảo béo :x , lâu lắm mới thấy nó :x

Tớ cũng đoán được điều ấy , tớ cũng nghĩ là đến sinh nhật Thảo gầy Thảo béo sẽ phải chúc mừng chứ :)>-

@ Quân : sao , thế chú muốn gì /:)

Gặp H1-P1 à :( Chết rồi :)

nào, topic lớp mình lên nào
mai mọi ngừoi mặc đồng phục lớp nhé, lớp trưởng dăn thế :D

@ Quốc : 1 mày đừng có lôi kéo bọn tao . 2 , làm ơn viết bằng tiếng việt , blog của mày không phải là chỗ khoe kiến thức b-( , 3 , update không có nghĩa là viết nhật kí lên đấy , còn phải thay đổi những cái khác nữa . Nếu mày không thay đổi thì tốt nhất đừng có lôi kéo bọn tao . Thế thôi .

@ Phương : chẳng nhớ nhét đp vào đâu rôi b-(

hix, tổ trưởng đừng nóng, bạn Quốc cũng có ý tốt là câu bài cho topic lớp mình thôi mà :D, mới lại blog ai có thời gian thì chăm chút nhiều, ko có thời gian thì chăm chút ít, đâu có ván đề gì đâu :)

@ đấy là sếp Kiên bảo là, em chỉ truyền đạt lại thôi :(
em cũng công nhận là con trai lớp mình mặc đồng phục ko đẹp bằng con gái :D, nhưng ko lẽ dp may rồi mà lại ko mặc, cũng khó nghĩ quá :(

Thế cuối cùng là đã báo hết chưa em , tổ trưởng ko muốn mai là người duy nhất mặc đâu b-)

Đâu nóng đâu , lời lẽ đường mật thế còn gì :) , Quốc cứ câu kéo ngớ ngẩn như thế , lần nào vào đọc cũng bực mình b-(

hôm nay ở lớp học Toán thầy Dũng, mọi ngừoi đã quyết định mặc ( đúng ra là sếp Kiên bảo thế)
đã thông báo hết cho mọi ngừoi, còn mai mọi ngừoi có mặc ko thì điều này thật khó noi
bi h em đi học bài, ko câu tiếp với tổ trưởng được ròi b-(

Uh thôi , đi ngủ đi em cũng có đang câu đâu mà dừng đc .

Thôi đc rồi , mai cứ mang đi xem thế nào đã .......

Lớp mình nhớ mai mặc đp lớp đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nếu ngại thì mang áo đp đến lớp rồi thay ra !
Ai ko mặc đừng trách !!!!!!!!!!!
May đp rồi thì phải mặc chứ !!!!!!!!!!!!

thế là thế nào ??? hôm qua tao quảng cáo rồi o đứa nào lên blog của tao a ?????????????????? :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-}

ủng hộ cái đê.

cái búc thư = TA là tao chép lại cơ mà, nội dung là kêu gọi trợ giúp .:) :) :) :)

thằng Hiếu hâm, Hiéu nhợn, lâu lắm rồi tao chưa chửi mày, còn mày thì gần như ngày nào cũng chửi tao. [-x [-x [-x [-x /:) /:) b-)

http://360.yahoo.com/profile-yKI_c6ogbqm9d6WU9Gl_9W8-?cq=1

anh em nhớ lên nhá. :D

Ối chết , anh Cuốc nói thế tội nghịp em , em có dám chửi anh đâu ạ :)) Chỉ tại thấy anh quảng cáo ngu quá nên không thể không bực mình đc :)) , đọc rồi ,đọc hôm qua rồi , chẳng có gì mới ngoài chuyện khoa đã làm hết bài lí còn đoạn sau không luận ra b-(

Đau buồn . lo lắng , bồn chồn ,bồi hồi , sợ hãi ......:|

Tổ trưởng còn buồn hơn em vì phải xa bạn Thảo , bạn Diệp , bạn My Trang và cả bạn Phương yêu quý :(
Lợn Quốc đâu lên anh bảo :-w

uh công nhận hiếu sang bên đấy buồn quá cứ định quay xuống thì phát hiện đã đi mất rồi còn đâu :(

nhưng cũng không sao người chuyển đi vui là được :p

Cờ Him Chửa Hoang ơi, chị có quảng cáo thế chứ quảng cáo nữa thì viewers của chị cũng vẫn lìu tìu thôi, tại có quái j đâu mà vào xem, còn ủng hộ thì ai mà ủng hộ chị mãi được ????? Tại chị viết Blog nhạt quá ( sorry nhưng đúng là thế đấy ) thik viết = TA trong khi trình TA của bản thân chị còn chưa cao, nên quanh đi quẩn lại cũng chỉ viết được mấy kiểu đơn giản, khiến ng` vào đọc dù hiểu hay ko hiểu cũng ko mấy hứng thú :) Thôi viết tiếng Việt đi cho nó nhìu, mà nhớ viết cái j hot vào, thiên tình sử của chị chẳng hạn, bật mí lần lượt ai là bố của con thứ mấy của chị nữa :)) :)) Kiểu í thì bà con tình nguyện vào đọc Blog của chị hàng ngày :)) :)) :))
****, hôm nay chả có mấy ng` mặc đp, đã dặn thế rồi còn X( X( X( Nhớ đấy X( Sếp là sếp ghi hết những đứa ko mặc đp lớp hôm nay lại rồi nhá X(

Back
Bên trên