:::.H1 join together .::: !!!!!

hhehe, bài của tổ trưởng chất lượng cao :D

Em ơi , em chưa thử thì làm sao mà biết được .
thế tổ trưởng nghĩ em chưa làm thử bao giờ sao b-(, hôm NHAT năm ngoái làm rồi :((, khen là hợp mặt, nhưng già mất mấy tuổi, buồn quá :((
mà mặt nhỏ như em thì mới hợp làm tóc xoăn, chứ mặt em Dung tròn thế thì hợp thế nào được b-(
em đang nuôi tóc dài :((, ghét tóc ngắn rồi, nuôi tóc dài vào DH làm xoăn :x

E đính chính lại tí ạ tóc e chưa hề ép chị ạ đây là tóc tự nhiên của e
chẹp chẹp, ko hiểu chị có nhìn lầm ko nhỉ, tại chị thấy tóc em phía trên rất thẳng, ngoài trừ phần đuôi tóc bị xòe ra là do chạm vai, mà còn thấy nó hơi hoe hoe vàng b-(, hay trí nhớ mình râu ông nọ cắm cằm bà kia mất rồi b-(

trời ơi, trong lúc mải mê đánh bài mà P vẫn có thể đưa ra những nhận xét mang tính chuyên môn rất cao cho mái tóc của em Dung kinh thật

chuyện Phương mà b-) :)>- , mới lại mấy dịp có các em lên thăm, tranh đấu vẫn phải tăm tia như thường :)) :))

Chị ấy còn bận ngồi dưới sát phạt em ạ
chị đang ngồi sát phạt và bơm cho anh Hiếu ăn :))

Ê em ơi , lúc đấy tổ trường đang học bài cơ mà , sao lại có chuyện em bơm cho tổ trưởng ăn đc [-x

Hôm nay trên lớp học có gì hay ho không :-?

Chán quá , chẳng còn ảnh nào để up nữa .....

Phương không ngủ chiều đi học à [-x

chiều nay 6h ngừoi ta mới phải đi học cơ, ngồi chơi tí rồi lát đi ngủ :)
hôm nay học hành bình thường, cũng ko có gì nổi bật, thế ở dưới làm những gì thế, chơi bời gì được ko hay học hành căng thẳng ?!
@ ủa, em nhớ hôm đấy em ngồi đánh bài ở bàn của tổ trưởng mà, hóa ra tổ trưởng ko ngồi đánh cùng ah ?!

Em nhớ nhầm rồi , lúc em Dung lên thì tổ trường còn bị gọi ra cơ mà :)) , Lúc đấy em ngồi đánh bài với Dự , Mai cơ mà :))

Hôm nay học cô Bích Hà , lại tổng hợp hữu cơ thôi , cũng chẳng có gì hay ho cả , nghỉ tiết 3 ngồi học sinh , chán .

eheh, tổng hợp hữu cơ là 1 trong những phàn hay nhất rồi :)), thử học Hóa lý xem :)), chết vì buồn ngủ :D

Hóa lý là mấy phần nhiệt động lực học , tốc độ phản ứng linh tinh đấy á :-? công nhận b-(

Nghe bảo tuần sau lớp mình đi tham quan à :-/

thật ah, hôm thứ 2 thấy thầy thắng bảo những lớp nào tổ chức đi thăm quan vào CN tuàn này ko đá bóng được thì phải thông báo, tức là trường mình cho đi thăm quan, nhưng ko biết thầy Hùng đã quyết định chưa :|
ah, nghw nói apec được nghỉ những 1 tuần :x

Không có đâu em a , tất cả các lớp khác đều nói thế . Chỉ nghỉ T7 , CN thôi b-(

Còn tham quan thì phải xem xét thế nào chứ , thầy Hùng hứa cho đi rồi cơ mà , hay là đi dịp khác :-/

chỉ nghỉ T7, CN là nghỉ cái gì, apec hay nghỉ đi thăm quan ?!
yên tâm chắc chăc là có đi rồi, n hưng ko biết thời gian chính xác :|
mà giờ thầy còn chưa thông báo gì với lớp Văn cơ :|, chả hiểu thế nào

CHưa thông báo gì với lớp văn thì thầy đi cùng lớp mình cũng đc

Cứ muốn " làm sao để tốt cho cả 2 " thì ......

thôi không nói nữa , lại cãi nhau

tóm lại là apec không đc nghỉ đâu em ạ

ạc, sao lại thế, trường tổng hợp đựoc nghỉ 1 tuần, chuyên ngữ cũng thế mà :((

Những trường vớ vẩn đấy thì đề cập làm gì hử em :))

Võ Thu Hà đã viết:
ôi bạn Hiếu còn bao nhiêu ảnh Hải Tùng thì tung nốt lên đi :D
trong đống ảnh đấy tớ thấy có 2 nhân vật nổi lên là HH vì áo đỏ và HT vì hình như đấy là trung tâm của mọi bức :D hihi, ấy cứ tiếp tục up lên nhé làm box lớp mình hot hẳn :D

thiếu thiếu
còn LQ áo xanh vô cùng nổi bật nữa :D
ui
hôm nay gỡ được 1 điểm Sinh rùi
nhẹ người wa'
mai gỡ thêm kon lý nữa
Híu nhợn đã viết:
Những trường vớ vẩn đấy thì đề cập làm gì hử em
câu này hay nhất trong ngày nìa =D>

Mãi mới chịu vào , cái bố này .....

Mày mà cứ chăm chỉ thì mọi thứ sẽ sáng sủa ngay thôi , thêm nữa, đừng có đấu với tao là mọi thứ tốt đẹp ngay :))

Tuần sau ( hay tuần này ????????? ) là khối 10 đi tham quan nhiều lắm , không biết bao h mới đến lượt lớp mình :(*

lớp mình ít nhất cũng phải tuần sau mới đi được
hôm qua phải bỏ cả bài essay ta để học bài sinh,học cả SGK cuối cùng cô kiểm tra mỗi trong vở

Mày ơi , cô Dung chỉ kiểm tra những gì chép trong vở thôi , học cái khác làm quái gì b-( . Dù sao cũng chúc mừng em đã gỡ đc điểm ,mừng cho cả some one nữa ....:D
Tuần này có đá không ?

Mày ơi , cô Dung chỉ kiểm tra những gì chép trong vở thôi , học cái khác làm quái gì b-( . Dù sao cũng chúc mừng em đã gỡ đc điểm ,mừng cho cả some one nữa ....:D
Tuần này có đá không ?

chắc phải 2 tuần nữa mới đá típ

tuần này phải quyết định đi chơi đâu rùi tuần sau đi lun ko thì đến 20/11 mẹ iem đến nhà cô Thu xem sổ điểm là tạch lun ,chả chơi bời gì hết

mà Híu nhợn sao chụp có mỗi 3 cái ảnh có tao thế ,mà lại toàn chụp ngang mặt nữa,hôm sau đá thấy quả nào nó sút thì chuẩn bị chụp ảnh tao bay lun đấy nhá

Không , tao sẽ chụp ảnh sau đấy 1s : Long Quân thất bại thảm hại ,lăn quay ra đất quần áo bê bết bùn đấy và trong gôn , quả bóng đã lăn vào từ bao h :))

Chết , không thế được , dù sao thì đến hôm đấy mày cũng hết đau tay rồi , chẳng còn cần phải cố gắng gì nữa , ko hứng chụp mày nữa :)) , Mày phải bo cho tao cơ ;;)

Không , tao sẽ chụp ảnh sau đấy 1s : Long Quân thất bại thảm hại ,lăn quay ra đất quần áo bê bết bùn đấy và trong gôn , quả bóng đã lăn vào từ bao h :))

Chết , không thế được , dù sao thì đến hôm đấy mày cũng hết đau tay rồi , chẳng còn cần phải cố gắng gì nữa , ko hứng chụp mày nữa :)) , Mày phải bo cho tao cơ ;;)

bo nghe giống từ cho bọn zai bao

thằng khốn, trận gặp bon 11H-P thì cố mà chụp nhìu nhìu vào
bọn đấy hay sút xa mà sút xa với anh đây thì...B-)

Mình có gặp bọn nó quái đâu b-(

Tao tưởng trận sau gặp liên quan thất bại A1-A2 , cái bọn thua H1-P1 06 chứ :-/

Còn A2 mới gặp H1 -P1 , trận đấy thì sẽ khó do Minh cu cũng đá :-?

Ko bo thì khỏi có ảnh , thế thôi :))

Lợn QUân làm mất mất số đẹp 5800 của tao [-x

Back
Bên trên