:::.H1 join together .::: !!!!!

lên đọc cái mọi người nói, thấy có nhiều thứ hay, định viết trả lời nhưng quên hết định nói gì
- hôm nay tiu ko ở nhà nên ko biết phải đi học đội tuyển. Theo nguồn tin đáng tin cậy cho biết, các nhóc lớp 11 hóa đã hạ quyết tâm cai điện tử để tranh đấu với các anh chị=> 1 việc làm vô cùng ko cần thiết
- ảnh của hiếu chụp đẹp lắm, nhất là cái ảnh đầu tiên và cuối cùng:D
- @em Dung: có thấy chị giống ai lớp em ko??:D

:)) :)) Hạ quyết tâm cai điện tử á ??? :)) :)) Bảo chúng nó ko cần cai cũng bật ngon lành rồi :)) :)) Còn có ai thi nữa đâu mà phải cạnh tranh :)) :))
Diệp hâm mộ Tùng bìu à ?? ;;) ;;) ;;)
Thấy mỗi ảnh cuối đẹp :D

tiu hâm mộ tất cả những bạn vừa cao vừa học giỏi;;)

cũng hơi giống một ai đó|-)

chia buồn với sếp vụ cái dđ:-s

và cuối cùng: happy birthday to thin grass

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh không đá mà đi cổ vũ thôi em ạ :D

@ Diệp : sao hôm nay không đi học tuyển thấy thiếu thiếu ....;;)

Ấy đang khen thật hay đá đểu tớ đấy hả Diệp ;;) CHết thật , bây h mới biết bạn Tùng lớp mình lắm fan hâm mộ đến thế :))

Sao ,vụ di động của Kiên làm sao :-/

Các em lớp 11 đúng là đang hạ quyết tâm đấy , phen này chúng ta lại bị chèn ép rồi :))

@ Dung : Em ơi , nhận xét ảnh đi , vụ tóc tai để sau anh tư vấn cho ;)

@ Thảo gầy : sinh nhật mà chạy đâu rồi n:))

He he , ta trở lại đây , hôm nay ta quyết tâm đầu độc các ngươi với chùm ảnh này , bằng mọi giá làm chậm giao diện :))

thêm 1 số ảnh nữa không đẹp lắm , khổ thế , chụp toàn ảnh đẹp thì ....:D

Long con chạy lăng quăng trong sân :))

Đây là lúc kết thúc , sau cơn bão :))

Thế thì cô nhầm tôi với người khác rồi b-(

Thế mà cũng không hiểu nhỉ 8-}

ôi ôi :x :x các a đá trận đầu ạ :-? :(( bọn em đá trận 10h :(( biết thie đi sớm lại chả soi đc ối nhân tài H1 í nhỉ :(( tiếc quá ;;)
lúc về thấy mấy a mặc áo da cam đang đạp xe về :> chả thấy áo trắng đâu cả :) :x

Chứng tỏ em không hề đọc các dẫn dắt => thiếu tập trung , điều này nguy hiểm trong mọi công việc và tính anh ghét sự nhầm lẫn ngớ ngẩn , ok ;)

@ Hà : da cam hình như là liên quân 11A1-A2 thì phải , đá với 11H1-P1 thua 1-6 :-?

Em Hà này có quan hệ thế nào ấy nhỉ b-(

quan hệ j` hả anh :-/ iem ở T2 có idol ở H1 nên iem mới lên núi tý tởn :D :p
lớp em chả chụp ảnh j` cả :(( chỉ quay thoai :((

Chắc lại fan hâm mộ của Long con hả , họa hoằn lắm nó mới vào thôi :-? Nếu vào để thăm hỏi thần tượng thì em nên suy nghĩ lại được rồi đấy .
Chán quá , Thảo ơi là Thảo , sao không thấy lên thế này , để tôi up nốt chùm ảnh cuối rồi đi ngủ đây 8-}

Biết thế thì tốt :D

Mà không đúng , rõ ràng hôm trc tôi đã bảo với cô rằng đi xe đạp đến đấy => như vậy chắc chắn lúc người ta khởi động thì tôi phải ...thở . Như vậy sự bao biện của cô là không hợp lý. Lời bào chữa bị bác bỏ . [-(

Bây h thì nhận xét ảnh đi [-x

Bực thật , nhà vừa mất điện , ngủ đc 1 lúc , chẳng thấy có ai lên cả , chán quá /

Hôm nay sinh nhật của bạn Hoàng Thảo hả ?? :D

Ừ nhỉ, sáng nay Diệp nói mà mình lơ đễnh quá. /:)

Xin lỗi nhá.:D

Happy birthday to YOU, H.THAO

How beautiful the life is! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đợi mãi chẳng có ai lên , thôi tao up nốt mấy cái ảnh cuối rồi đi ngủ đây b-(
Hình như còn cái này chưa up , up nốt

Và đây , chuyên đề chúc mừng sinh nhật :x
Trước hết là : Thảo gầy của năm lớp 10 :D

Của năm lớp 11 , cái ảnh này tớ phải công nhận là xấu Thảo ạ :))

Lần cuối cùng : CHÚC MỪNG SINH NHẬT THẢO GẦY :)>-

:D Vậy nếu lúc khởi động anh còn đang thở thì sao anh có đc cái ảnh đấy:p Dù sao cái anh trong ảnh đấy cũng có vẻ là đang thở mà:-?
Bình luận ảnh nào:)) đáng ra anh phải đánh số thứ tự các ảnh chứ.
Ảnh 1: anh Hải Tùng ảnh này chưa nhìn rõ mặt : no comment:))
Ảnh 2: ảnh gây nên sự cãi nhau giữa 1 thàng viên H1 và 1 địaer:))
Anh 4:anh Thiện trông vô cùng ngạc nhiên;;)
Ảnh 5:anh Long Quân:x từ hôm lên H1 đến h bây h mới có dịp bày tỏ lòng hâm mộ:p:)):))
Ảnh 8:tranh bóng??
Ảnh 12: no comment vs anh Tùng nhưng mà ảnh đấy chụp pro=D> Anh hiếu sướng nhá:p
Nói chung là chùm ảnh của anh Hiếu rất hoành tráng:-$ .(Chắc a bắt e nx để nêu bật lên ý này:p):))

Qua những lời nhận xét của em , anh hiểu ra gu thẩm mĩ của anh em mình khá khác nhau :-? Và có lẽ em nên được đào tạo lại từ đầu :-? Chết , phải thay đổi ngay , không để thế này được :-?

ôi bạn Hiếu còn bao nhiêu ảnh Hải Tùng thì tung nốt lên đi :D
trong đống ảnh đấy tớ thấy có 2 nhân vật nổi lên là HH vì áo đỏ và HT vì hình như đấy là trung tâm của mọi bức :D hihi, ấy cứ tiếp tục up lên nhé làm box lớp mình hot hẳn :D

:))
tớ cũng thấy giống Võ Hà
Hải Tùng là trung tâm của mọi bức ảnh ;;), thật là có vấn đề :))
@ em Dung: em có phải là em hôm trước lên lớp chị đứng nói chuyện với anh Kiên ở cửa ra vào ko, nếu đúng là em thì chị công nhận tóc em ko thể chấp nhận được, và chị hi vọng em nên đi sửa tóc trong thời gian nhanh nhất có thể :|
ko làm tóc xoăn --> rất già [-x, Hiếu nghĩ gì mà lại khuyên 1 em nữ lớp 10 làm tóc xoăn được nhỉ b-(
tóc em cũng đang ép rồi mà, nhưng tại để đến vai nên nó cứ xòe tùm lum :|, tỉa lại phía ngoài + cắt mái xéo :x ( nếu em ko phải em ý thì coi như chị chưa nói gì, hoặc ko thì em chuyển lời chị đến em ý nhé :D )

@ Hiếu: cái sân bóng này nhìn thành thị hơn tớ tưởng tượng nhiều :-o, nó trông cũng ko đến nỗi nào :D, + vấn đề quan trọng, chụp bằng máy của ai đấy, chụp nét thế :x

trời ơi, trong lúc mải mê đánh bài mà P vẫn có thể đưa ra những nhận xét mang tính chuyên môn rất cao cho mái tóc của em Dung 8-} kinh thật :))

Ồ ko biết SN Thảo Gầy. Sao chả khai báo j thế ???? Sozy and happy birthday :D
Tùng bìu hôm nay 1 mình ngồi phòng tuyển học hóa chuyên :)) vô đối vãi :))

ôi bạn Hiếu còn bao nhiêu ảnh Hải Tùng thì tung nốt lên đi :D
trong đống ảnh đấy tớ thấy có 2 nhân vật nổi lên là HH vì áo đỏ và HT vì hình như đấy là trung tâm của mọi bức :D hihi, ấy cứ tiếp tục up lên nhé làm box lớp mình hot hẳn :D

Chị Võ Thu Hà nói thế là có ý gì đấy hả [-x . Tôi mang máy đi chụp là chụp tất cả mọi người , tại các bố chạy nhanh quá nên không chụp được , Sao chị cứ khích tôi là thế nào nhở [-x

tớ cũng thấy giống Võ Hà
Hải Tùng là trung tâm của mọi bức ảnh , thật là có vấn đề
Còn tớ thì tớ thấy suy nghĩ của mọi người mới có vấn đề :-?

@ em Dung: em có phải là em hôm trước lên lớp chị đứng nói chuyện với anh Kiên ở cửa ra vào ko, nếu đúng là em thì chị công nhận tóc em ko thể chấp nhận được, và chị hi vọng em nên đi sửa tóc trong thời gian nhanh nhất có thể
Uh đúng đấy , lần sau lên lớp anh mà em còn để nguyên bộ tóc đấy thì không ai ta tiếp chuyện em đâu :))

ko làm tóc xoăn --> rất già , Hiếu nghĩ gì mà lại khuyên 1 em nữ lớp 10 làm tóc xoăn được nhỉ
Em ơi , em chưa thử thì làm sao mà biết được .:))\

tóc em cũng đang ép rồi mà, nhưng tại để đến vai nên nó cứ xòe tùm lum , tỉa lại phía ngoài + cắt mái xéo ( nếu em ko phải em ý thì coi như chị chưa nói gì, hoặc ko thì em chuyển lời chị đến em ý nhé )
Không hiểu Phương đang nói gì 8-}
@ Hiếu: cái sân bóng này nhìn thành thị hơn tớ tưởng tượng nhiều :-o, nó trông cũng ko đến nỗi nào , + vấn đề quan trọng, chụp bằng máy của ai đấy, chụp nét thế

KHông hiểu thế nào chứ bạn Sơn Tùng nhận xét " Rất giống đường về quê tao ":)) , mọi người không biết chứ bên cạnh cái sân đấy có 1 dãy chung cư bỏ hoang , 15 phút có 1 đứa trèo hàng rào sang bên đấy nhặt bóng :))
Nói chung là cũng không đến nỗi hoang vu lắm :))

Máy ảnh của tổ trưởng đấy , máy xịn không được đem đi chỉ đem cái này đc thôi :(
trời ơi, trong lúc mải mê đánh bài mà P vẫn có thể đưa ra những nhận xét mang tính chuyên môn rất cao cho mái tóc của em Dung kinh thật
Chuyện , PHương mà :))

Em là em ý đấy chị ạ tóc em ko thể chấp nhận được
E đính chính lại tí ạ tóc e chưa hề ép chị ạ đây là tóc tự nhiên của e
E sẽ suy nghĩ về việc cắt tóc (nếu e có cắt e sẽ lên cho chị xem nhá Nói chung lời khuyên của chị (và anh hiếu ) rất kịp thời vì e cũng đang định sửa tóc
Em cứ sửa đi đã em ạ :))
Hóa 1 sắp mở thẩm mỹ viện đc rôi đấy ạ
Why ...........??????????????/

Mà chị Phương lúc e lên đang ngồi đâu ah

Chị ấy còn bận ngồi dưới sát phạt em ạ :))

Kiendvd Ồ ko biết SN Thảo Gầy. Sao chả khai báo j thế ???? Sozy and happy birthday
Quên sinh nhật thì không sao nhưng đừng có quên quà đấy :))

Tùng bìu hôm nay 1 mình ngồi phòng tuyển học hóa chuyên vô đối vãi

Tùng bảo là trong lúc mình ngồi chơi thì bạn ấy ngồi học nốt mấy phần hóa kia .

Tùng B chỉ học hóa chuyên 1 lúc thoai, về sau thì học HÓA CÔ THU và HỌC SINH.
Hình như trước đấy Tùng định lên lớp học , gỡ điểm địa .

Hôm nay sao mọi người chẳng thấy đá bóng mà về hết vậy b-(

Back
Bên trên