:::.H1 join together .::: !!!!!

Giời ạ , trước khi tô ấy phải dùng bút dạ đánh dấu viền , sau đấy gọt nhọn đầu bút sáp , tô thì nó mới không bị lem màu chứ [-x

điên ah dùng bút dạ thì rất đậm dêc hỏng , mà nếu chỉ tô viền bằng bút dạthì trông hâm lắm , mầu đậmh nhạt ko trùng nhau

no 1200 , cố lên , còn 150 bài nữa là vượt bọn A2 rồi :))

Thế thì chỉ cần bút chì nhọn không là đủ [-x

ĐỪng quên là màu bút chì rất nhạt , hình sẽ không nổi [-x

tôi có bị điên đâu mà câu với chị từng đấy bài cơ chứ

nói chung chị cứ tô đi thì sẽ biết , mọi chuyện không đơn giản như chị nghĩ đâu ( tôi nói câu này chị cứ suy nghĩ đi :)) )

Suy nghĩ gì , chẳng có gì phải suy nghĩ cả

Tôi ko có nhiều lựa chọn , chỉ có mỗi 2 tờ giấy thôi

Tô hỏng thì chấm hết
:|

thế thì chết đi là vừa

hoặc trước khi tô thì thống nhất quan điểm là tô lỗi 1 chút cúng không tô lại thì may ra hoàn thành được :))

Thế cứ như chị , lúc nào cũng đòi hỏi perfect, sai 1 chút là vứt thì tô đến bao h /:)

Ôi , nhưng cũng lo lắm

Chẳng biết thế nào :(

Nhưng không thể đòi hỏi đc

Ấy định vẽ đến mấy h , 5 h à :))

Mai ngoài sử còn bài gì ko ?

Đâu , chưa kiểm tra 1 tiết đâu , hỏi Linh rồi, buổi trc làm tờ bài tập . Nhưng xem ra chỗ này cũng không thuận lợi lắm , Duy Minh đỉnh anh nhưng học cao siêu quá , làm mấy bài dễ đều ko đc điểm cao lắm :(

KHông lộ liễu lắm đâu

Đổi phong thủy rồi

Thấy chưa, đổi xong Đức với Hải Long đã "dính" ngay đc :)

Có lẽ là mình hợp với chỗ này hơn :-?

Ấy cũng nên quay xuống nhắc bọn Hải Long nói ít thôi , kẻo ảnh hưởng đến người khác . Nó ngồi đấy thì My Trang với Đức anh chắc chẳng học hành đc gì mất :))

Uh , biết công của Gầy rồi , đây không quên đâu .

Ngoan hôm nào mang kẹo cho mà ăn ( nghe như dỗ trẻ con ấy nhỉ 8-})

Tui tô tô vẽ vẽ xong rồi, cũng tạm được.
Không đẹp lắm nhưng cũng có thể hài lòng
Bà gầy đừng có khích nhau, bà vẽ đẹp lắm hay sao mà chơi tôi thế hả?
Mà Hải Long ở dưới cũng hay, nó nói hơi nhiều nhưng tui vẫn học được bt mà :D:D:D chắc do nói chuyện với nó quen rồi

Mình toàn lên vào giờ ko ai lên --> Chán chẳng buồn chết
-------------

----------------
ah còn nữa, tôi phải tô cho 2 người lận thế nên đừng có chê bài tôi xấu nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu , chưa kiểm tra 1 tiết đâu , hỏi Linh rồi, buổi trc làm tờ bài tập . Nhưng xem ra chỗ này cũng không thuận lợi lắm , Duy Minh đỉnh anh nhưng học cao siêu quá , làm mấy bài dễ đều ko đc điểm cao lắm :(

đỉnh mà ko làm được bài dễ thì là loại đỉnh gì

thật là khâm phục
có mỗi chuyện tô màu mà 2 anh chị bôi ra được thêm 1 trang
tô màu chì ko đẹp lắm vì mình ko bít tô
biển tô màu xấu wa' :((

Lợn Quân sau đừng có nháy máy tao , không đừng trách tao ko nể tình đồng chí .......[-x

Thảo gầy đang giúp tao đc 6000 bài , mày thì biết gì , toàn lên h chẳng ai lên [-x

Ôi , buồn quá :)

Back
Bên trên