:::.H1 join together .::: !!!!!

@ Phương : ;)) thích nhở ;))

@ Ngọc : /:) /:) /:) /:) /:)

Ko tha thứ đâu [-(

Tìm cơ hội trả thù :-w

Thật là ko phải , hôm qua về mệt quá , ngủ quên mất , tí nữa mời mọi người vào xem bài tường thuật vụ 8.3 của em :((

@ Phương : ;)) thích nhở ;))

@ Ngọc : /:) /:) /:) /:) /:)

Ko tha thứ đâu [-(

Tìm cơ hội trả thù :-w

Thật là ko phải , hôm qua về mệt quá , ngủ quên mất , tí nữa mời mọi người vào xem bài tường thuật vụ 8.3 của em :((

ấy định trả thù ai cơ? trả thù tớ á? nếu thế thật thì không còn ý kiến gì nữa...ấy phải tự biết đấy là ngẫu nhiên chứ...
uh, tớ biết thừa...ấy đùa mà, đúng không?

Hình như bị xóa mất 1 lần đánh giá tốt, dek biết đứa nào hèn thế b-(

@ Ngọc : ko biết

Làm thì cố mà chịu /:)

Đã viết xong bài 8/3 8-|

Ai rỗi thì vào xem :|

Dì Hiếu =)) =)) =)) Bó tay toàn tập =)) =)) Sao bảo là nhất quyết dứt bỏ mối tình cơ mà :)) :))

He he , em đang vui

Sau hôm nay em cho mọi người xem thế nào là dứt thật ;))

Xin thông báo :

5 giải nhì , 1 giải ba ( Hưng lé ;)) ) . Cả 3 bạn lớp mình đều vào vòng 2 quốc gia , chúng ta ăn mừng cái nhẩy =D>

Khao à ,khao gì nhỉ :-"

Sao Phương lại lên h này , khai mau :-w

OH MY GODDDDDDDDDDDDDDDDDDDD !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng các bạn :x :x :x CHúc mừng dì Hiếu, Dự và Mai :x
Tớ tự hào về các bạn lắm :x Năm nay chuyên hóa mở mày mở mặt rồi, 5 anh tài đi thi được giải hết thế này :x Tự hào quá :x Hóa 1 0407 đã đi vào lịch sử , trở thành lớp hóa có thành tích thi QG cao nhất tính để thời điểm này của HN Ams ( 3 nhì 2 ba tính trong 2 năm vừa rồi :x :x :x tự hào về các bạn :x )
Chúc dì , Dự và Mai thi đỗ vòng 2 để được vào thẳng ĐH nhé :x
Dì gửi hộ tôi nhời nhiệt niệt chúc mừng đến 2 bạn Dự Mai :x

Sếp !!!!!!

Cô Ngọc Hà nhìn nhầm :|

thực ra , ko phải là 17 nhì , 4 nhất , thực ra đây là kết quả thi học sinh giỏi chung của Hà Nội >"<

Còn hóa có đến 8 nhất , 48 nhì , nên khả năng vào đc vòng 2 của Mai và Lâm là rất cao còn những đứa khác thì .....:((

Thôi , dù sao cũng đc giải nhì an ủi là đc rồi :)

thanks sếp , em sẽ bảo với 2 vợ chồng nhà nó :-*

Thôi thế thì chúc bạn Mai và em Lâm phấn khởi phát huy nhé :) Yêu các bạn nhắm cơ :x :x :x :x

Sao dì Hiếu ghen vì tôi ko bảo tôi yêu dì à ;)) ;)) Tôi yêu cái sự chọc ngoáy dì lắm =))

Thôi đê, tởm

Bạn Volly có nik trên HAO dùng đc rồi đấy /:)

Sếp đứng đắn tí đi /:)

Bây h tôi là người tử tế rồi , cái nik Hang kia cũng chỉ để 1 thời gian nữa thôi

Sau sẽ đổi thành " bạn Hiếu dễ thương hiền lành tốt bụng " :x

=)) =)) =)) =)) Tôi đề nghị đổi thành "Hàng sale off , cấm nhìn mà ko sờ" =)) =)) =))
Volly hử ;)) Nó có online bao h :))

Giấy ko quan tâm ;)) điều papa quan tâm là tiền ai đang cầm :)) Theo tình hình mọi năm thì thường các bác trên sở xù luôn cái xiền thì phải ;))
Volly là tên thân mật của Voldemort, là kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy của dì Hiếu hiểu chưa con iu ;))

Đấy là ai thế hả sếp :-/

Tiền thì đc bao nhiêu hả sếp :-/

Dạo này đang nghèo 8-|

Làm gì có xiền mà mơ =)) Dì chờ đến mùa quýt nhá mà đòi xiền các bác ở Sở :)) Bác Khôi chị Tâm năm ngoái đc giải TP đấy mà đến h vẫn chưa có xiền nữa là :)) Đầu năm học lớp 12 tôi mới đc nhận xiền giải HSG lớp 10 thì dì cũng tự biết thế nào rồi đấy =))

Cái bộ nhà mình là làm ăn chúa lề mề 8-}

Ngu độn 8-}

Toàn khổ học sinh nhà mình thôi /:)

Back
Bên trên