:::.H1 join together .::: !!!!!

Quốc vẫn chưa đổi ava à ;))

Diệp hình như đang bận chat hay viết bài chất lượng chăng :-?

ko thưa dì, tôi đang bị mấy đứa em chiếm máy + xem phim nên ko câu được.

trên star movies có nhiều phim hay quá
lại còn xem nba nứa, hay ko chịu đc
thế mới là đời

Xem TV thì có gì hay ,

Bao h xem TV tôi cũng đi kèm với làm 1 cái gì đấy :|

Gần như chẳng bao h xem phim mà ko làm gì :|

bây giờ tôi cũng đang xem tivi, chương trình tư vấn mùa thi, chán ốm

you look better today

Chết rồi, đâm nghiện vụ blog này rồi :->

Ko ngờ là Phương vốn lười biếng mà hôm qua vào thăm blog của mình, yêu thế :x

Yêu cả Quốc nữa :x

Cả bla bla' bla nữa :x

Mình thật là bệnh b-(

ẹp, mình ghét nhất là Mĩ, nên ngồi nghe các bạn rank 2 với rank 16 cũng chả ham hố gì :)) :))
ah, đấy, thỉnh thoảng lắm em mới vào mấy cái blog bờ liếc đấy nhé mà lại chăm chỉ reply, thấy vinh hạnh chưa :p

Thế thì mới iu Phương chứ :x

Đến h vẫn vững vàng 100v/ ngày , sướng thật :x

Chắc chỉ đc vài tuần thôi :(

Phương để cái ava với sign này bao lâu rồi ý nhỉ :-?

Mới có hơn 12200 , nhiều nhặn gì /:)

Tỉ lệ còn thấp chán 8-}

Bạn Phan vào xem blog của tớ đi ;)) ;;)

Còn lâu mới lock đc 8-}

Chỉ khi có thêm 0710 thôi 8-}

sang nhìn bên 0508 kia kìa ,có topic 12000 bài và 14000 bài đấy /:)

@ Phan : đã sửa ><

cái trường đấy rank 16 đấy. 8-> 8->
ôi vl.
năm ngoái có anh Nam anh ở A1 đc Amherst ( rank 2)( chả biết viết đúng o)

8->

Bác Bờm vào Dartmouth chứ Amherst đâu :p ( dù thế cũng có thể là bác í có đc offer của Amherst thật )
Thị Chửa cố lên , nhìn gương các anh/chị/bạn/em mà phấn đấu :p

chán mớ, tôi quyết định sẽ câu đúng đến 666 bài và sau đó sẽko bao giờ lên mạng nữa, cho đến khi thi, đại loại là thế.

chính vì thế mà đừng ai nhắn gửi gì cho tôi trên hao cũng như YM nhá

còn 7 bài nữa cơ mà , lo gì :)|

Mọi người ơi, cố lên ,sắp đc 4000 bài rồi ( còn 224 bài nữa ) ><

Mai lại làm 10 câu trắc nghiệm hóa 8-}

Lớp mình ít lên quá :|

Buồn :(

Post 1 bài này, nhằm mục đích câu kéo mọi người vào blog :">

Mong mọi người ủng hộ .

Có thể coi tương tự trailer của đc :">

Phải nói luôn là cái từ Mean girls do tớ nghĩ ra :">, ở lớp ko ai dám gọi mấy bạn này như thế ... :'"Còn từ Mean boys là mới sáng tác ra cho nó hợp với cái từ Mean girls ở trên .:"> Các bạn có thể dễ dàng đoán ra Mean boys nghĩa là gì . Dễ thấy , Mean boys là các boy của Mean girl tức Boy friend , ex boy friend ( tớ ko có ý gì đâu ) \:d/

Đặc điểm chung của các Mean Boys ( tạm viết là MB ) này là có liên quan mật thiết với các Mean girl ( tất nhiên ) , có ngoại hình từ khá đến được , mặt baby , có tài năng nhất định ở những lĩnh vực nào đó , có những biểu hiện của cái sự " đú " ( vì ko biết dùng từ gì nên dùng tạm từ này ) , có khả năng tham gia sát phạt điên cuồng không kém các nàng và thường là những thành phần không thể thiếu của tập thể lớp cũng như thác loạn hội ( với bạn ở lớp ) và hoan lạc hội ( với bla bla bla ) .Và tất nhiên đều giống các MG , mình vốn chẳng ưa những kẻ trong hội Mean boys này .;))

Để biết thêm chi tiết, xin mới nhấn vào http://blog.360.yahoo.com/blog-mTn5wCQzfpnt.p86szIBOAOhfBjL

Dì Hiếu muốn tôi làm Beta reader của dì ko ;)) Đại loại là tôi sẽ là ng đọc trc tác phẩm của dì trc khi đem công khai, và chỉnh sửa những thứ cần thiết cho nó chọc và ngoáy sâu hơn ;)) Cái entry này xứng đáng để dì làm đệ tử tôi ;)) Mặc dù vẫn còn nhiều điểm là dì bắt chước tôi :p

bắt chước đâu :-"

Viết thế thôi, để cho Kiên ú mài giọng đến sắc như đao , như kiếm thì em xin vái , em còn muốn sống, ngày nào còn ở H1 thì chưa hết lo đến 1 ngày nào đó mình sẽ bị DSBA .

Cái bài kia là đã chọc rồi , hôm nay vừa gây sự với Hải Long , ko dám ngoáy thêm đâu ><

mà Sếp viết giỏi thế cơ mà , sao ko sáng tác nữa đi, em đi comment cho ;))

Toàn đi bơm hại chết người ta [-(

uầy Phương đâu rui`
lên đây bạn khen cái nào
cái ảnh này trông bà xinh nhất trong đống ảnh tôi từng xem mà có bà đấy:D

sếp thi ielts chưa sếp

ầy, yêu bạn Long Quân thế :x :x, hehe, công nhận là trông ảnh này mình nhìn hiền lành ngoan ngoãn :D

Back
Bên trên