:::.H1 join together .::: !!!!!

uầy , mới khen 1 cái đã yêu mình :))

2/4 thằng means boy này đã làm tao bị đền chốt
căm thù

Chỉnh sửa lần cuối:
@ dì : tôi dạo này bận :| Học hành nhiều, ko có thời gian rỗi để chọc và ngoáy các bạn ;)) Đến 30/3 easter đc nghỉ hẳn 2 tuần tôi sẽ làm một bài hoành tráng cho :)) Các bạn nhớ đón xem :)) Nhg viết lên đây thôi, viết lên blog public quá, thiên hạ vào lại tưởng 12H năm nay chả ra thể thống gì ngại lắm :))

2/4 là thằng nào hả Quân em ;))

Mày ko phải đợi lâu đâu, chắc đến ngày mai là 1 bài entry về Long con , Long Quân ... tao sẽ quyết tâm theo chân Sếp Kiên iu hạ nhục mày ;)) Dù biết là mày chẳng dám vào để xem viết thế nào :-"

@ Sếp : viết lên tất chứ ;))

Dạo này bận thế cơ à :(

trời ạ, dì hiếu để ảnh tui làm gì thế, trông như ... ý

từ nay tớ ko câu kéo, ko lên mạng nữa, mọi ng làm chứng cho tớ, nếu tớ có lên thì mọi người cứ lấy dép ném tớ chết

chúc mọi người câu kéo vui vẻ
chúc các bạn gái ngày càng xinh đẹp và học hành giỏi giang, như tớ ý :D
đùa tí
xin lỗi quốc vì hôm trước nặng lời với ấy

Mai là ngày 8.3 rồi :(

Mai có nhiều cái để làm :(

Bên sếp có làm gì ko 8->

Phương Tây làm dek j có ngày 8/3 =)) =)) Chỉ có VN và vài nước vẫn còn kỷ niệm ngày này thôi, ở đây chả ai biết 8/3 là ngày j cả :)) Càng tốt ;)) Đỡ phải lo chuyện tặng quà ;))

Trời , 8/3 là quốc tế phụ nữ cơ mà :eek:

Sao chán nản như vậy :-ss

Bên đấy chán nhỉ :-<

Đang tự hỏi có nên up ảnh lên cái box này ko :|

Quốc tế dek j =)) Chỉ còn VN và vài nước kỷ niệm thôi, các nước phương Tây phát triển như Anh Mỹ đã bỏ ngày này từ đời tám hoánh rồi :))
Có j đâu mà chán :)) bt thôi, chả có cảm giác gì :)) Ở UK có khi phải có ngày đàn ông chứ còn phụ nữ thì bao giờ cũng No1 rồi cần dek j tôn vinh tôn veo nữa :))

Thế mà cũng gọi là quốc tế phụ nữ 8-}

Bó tay thật 8-}

Thì mỗi VN mình bảo đấy là ngày quốc tế chứ ai bảo đâu :)) Ở đây hỏi bọn UK hoàn toàn ko có khái niệm 8/3 là cái j :))

Lạ thật :|

Ngày mai , ở lớp sẽ làm thuyết trình giáo dục công dân :|

Điều khác là 2 tổ làm 1 bài ><

Cái tổ của em , bây h bạn khác đã làm tổ trưởng , tình thế khá là nản #_#

Lại kiểm tra sinh 2 bài nữa >< Chưa học ><

văn lại đi học 1 bài mới , oải :-<

Bên sếp thì có trò gì hay ho để làm không :-?

Hay chỉ là 1 ngày như mọi ngày :|

Thì đã bảo ở bên này ko ai có khái niệm j ngày 8/3 hết :)) :)) Thế thì còn hoạt động hoạt điếc cái j :))
Vừa đọc loạt entries của Chửa về lớp H1 :)) Chửa vẫn cứ chỉ là Chửa thôi :)) Thế mà lúc đầu dám mạnh mồm đe là viết hay hơn loạt phóng sự của sếp :)) :)) Chờ đấy bao h có hứng + có thời gian sẽ cho Chửa biết thế nào gọi là viết :)) :))

Đâu đâu ,có thấy gì đâu 8->

mà chê ít thôi =))

Viết đi đã =))

Dì mà còn nghi ngờ trình độ viết văn của tôi à ;))

Thể loại văn trào phúng thì ko nói [-(

Đang nói văn vẻ cảm động , sướt mướt ,đọc thấy chảy nước mắt ( mà ko phải là ngáp ) thì chưa thấy viết đc bài nào [-(

à mà cái bài H1 kia từ đời thuở nào rồi h mới lôi lên hả sếp =))

Tôi ghét văn vẻ sướt mướt thì sao tôi viết thể loại đấy đc :)) Ng ta ko thể làm tốt cái mà ng ta ghét đúng ko nào :)) :)) Còn tính tôi chua ngoa lắm mồm từ bé nên tôi viết văn chọc ngoáy tốt là đúng thôi :))
À ừ cái bài H1 của thị Chửa lâu rồi nhg tại hôm nay ngồi chơi vào blog nó mới phát hiện ra :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì vẫn phải đặt câu hỏi nghi ngờ về trình viết :-"

Có thời gian ngồi chơi mà ko có thời gian ngồi viết cái gì hay ho cho anh em đọc /:)

thôi, đi ngủ đây :-h

Sếp cũng đi ngủ đi ;))

:)) Thời gian lướt net một tí thì có chứ thời gian viết văn thì đâu ra :p Mỗi nhà văn sở trường về một thể loại chứ mấy ai viết tất đâu, như kiểu ăn tạp í, kinh nhắm :)) :))

oai`, what a happy woman's day :x
hêhe, hôm nay em thấy là 1 ngày thật tuyệt :x, hôm nào cũng như hôm nay có phải là hay ko :D
tiện thể hỏi tí, có ai bít gói quà mà bọc hình 2 đứa sweet house là ai mua ko nhỉ :x, hi` mai đến cảm ơn bạn ý, quà đẹp cực, siêu dễ thương :x

quà của con là 1 con thú bông hồng từ đầu đến chân luôn, vừa mở ra là choáng!
sweetest 8.3!

Back
Bên trên