:::.H1 join together .::: !!!!!

post nốt mấy ảnh nữa

chiều đi học lại ko post đc 8-|

KHuôn mặt thẫn thờ của Long Quân =))

Ko mấy khi thấy Phan nhăn nhó thế này :-?

Kĩ thuật chụp chuyển động ;))

Thôi, đi học :-h

hóa ra là dì Hiếu có đi xem , thế mà bảo...... bla blo blu bli
đúng là .... nói có là ko, nói ko là có

CHúc mừng các bạn trong tuyển football của lớp
thế là lớp mình đã được vào đá trận chung kết
các bạn khiến cho một chủ nhật nào đó, bao nhiêu người sẽ bùng học để đi xem các bạn trình diễn8-} \:d/ \:d/ \:d/

dì hiếu còn đó ko vậy

phải đi chứ :D
thế bây giờ phải tính đến chuyện xe cộ, phương thức hò reo cổ vũ đi........

hix, giờ mới để ý cái sign của Hiếu, wat happened ?! b-(
------------------
6 days left :(( :((
------------------
thế tuần sau Diệp đi ko ?!

có chứ, đã hứa với các bạn rồi, phải đi cổ vũ chứ
một năm có một lần:D
học là chuyện cả đời, lo gì:D
chữ kí của Hiếu làm sao cơ hả PHương
mà 6 days left.. là deadline của cái gì thế

uầy cố lên cố lên :D :D :x :x :x Đúng là 12H có khác, ko vô địch mới là chuyện lạ :x :x :x mọi ng` ở nhà cố gắng đến cổ vũ các bạn cho hoành tráng vào nhé :D :D Iu 12H lắm cơ :-*

uầy cố lên cố lên :D :D :x :x :x Đúng là 12H có khác, ko vô địch mới là chuyện lạ :x :x :x mọi ng` ở nhà cố gắng đến cổ vũ các bạn cho hoành tráng vào nhé :D :D Iu 12H lắm cơ :-*

thế sếp ngày mai đi học đúng ko
ko lo chuẩn bị các thứ mà suốt ngày câu kéo, đúng là... bla blo lbi

Thế chị bảo tôi chuẩn bị cái giề :)) :)) Đã có cái dek j đâu mà chuẩn với chả bị [-(

Gớm tôi chả cần thị Quốc phải dạy khôn >:p Tôi biết tôi phải làm,và nên làm cái giề >:p Nhg đã bắt đầu học đâu, tôi còn hôm nay đú đởn nốt chỗ dở >:p Mà Bik Dịp với thị Quốc đuổi tôi như đuổi tà thế thì sau này đừng hòng có quà made in UK nhá >:p
Nhân tiện, khoe cái ava mới nè :p Ko thèm dùng ava mặt dì Hiếu nữa, xấu hết cả màn hình laptop mới của ng` ta :)) Ava này chụp ở trong phòng ngủ ở nhà host của tớ đấy ;x Cái giường đẹp nhờ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừa , đẹp ;))

Trông như 1 nàng công chúa kiều diễm đang ngồi trên giường đợi chờ 1 chàng hoàng tử trong mộng rước đi vậy =))

Vào việc chính đi , sếp hứa là sang đấy sẽ up ảnh ăn chân gà lên đây , h thực hiện đi chứ [-(

@ Phương : để thế lâu rồi mà h mới để ý [-(

@ Diệp : định đưa Long Quân đến rồi về , nhưng sau ở lại xem hết hiệp 1 và kết cục đi muộn 45 phút ăn chửi b-(

Ngày đen bạc khốn nạn b-(

Úi giời thế tôi để ava chân gà thế chưa đủ à ??? Tôi up ảnh cỡ đại cồ lồ lên đây cho dì tự sướng nhá >:p Ảnh đấy để nguyên cỡ nhìn thấy cả mụn trên mặt dì đó :)) =))
Ôi tôi vừa đi bộ lang thang suốt 2 tiếng quanh Croydon xong :x đã tham quan CTC rồi :x yêu thế :x cạnh trường còn có 1 cái pảk to đùng ngã ngửa , đẹp ơi là đẹp :x Tiếc là tôi ko mang máy ảnh :(( :(( Hôm nay là 1 trong những ngày hiếm hoi trời quang đãng + có nắng ở Croydon :(( :(( Đẹp khủng khiếp :x

hóa1 đá mà còn có chuyện thua ah :D

sếp sướng thế , vừa sang đã có laptop

còn 1h55' nữa tớ sẽ ko còn được làm trẻ con nữa

Gớm tôi chả cần thị Quốc phải dạy khôn >:p Tôi biết tôi phải làm,và nên làm cái giề >:p Nhg đã bắt đầu học đâu, tôi còn hôm nay đú đởn nốt chỗ dở >:p Mà Bik Dịp với thị Quốc đuổi tôi như đuổi tà thế thì sau này đừng hòng có quà made in UK nhá >:p
Nhân tiện, khoe cái ava mới nè :p Ko thèm dùng ava mặt dì Hiếu nữa, xấu hết cả màn hình laptop mới của ng` ta :)) Ava này chụp ở trong phòng ngủ ở nhà host của tớ đấy ;x Cái giường đẹp nhờ :))

uầy cái giường đấy là giường sếp ah
đẹp thế :x
sếp chuẩn bị đi ko khéo ms Thu đi Pháp xong ngứa chân lại sang Anh thăm sếp đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Phong vào đây loi nhoi đuổi hết cả bọn 12H đi rồi đây này :(( Tối CN mà chả đứa nào ol cho tớ chat chit :(( Cho đỡ bùn :(( Bi h đang vô công rỗi nghề :(( Chỉ có ol là niềm vui :((

Tin tức nào

Vớ vẩn /:)

Cái box này thành box buôn chuyện nói xấu từ bao h đấy /:)

tớ đang bán nước hoa hang` xịn luôn,giá cực hấp dẫn,_ từ 220k đến nhỏ hơn 1 triệu,mức giá nào cũng có_vì lý do cá nhân phải sale off nhưng đảm bảo hàng chính hãng luôn.HuGO Kenzo Burberry Elizabeth ZaGuar Ck Echo Escada Givenchi Davidoff Guess J.Lo...For Her and For Him,rất nhiều.Có thể phục vụ tận nơi.Thử thoải mái.Mọi ng có nhu cầu cứ liên lạc với tớ nhé.0982918088_ Thuỷ_12 Nga Ams.Hoặc comment blog hoặc Y! M hay bất cứ hìinh thức liên lạc nào khác.Thanks all!

Chúc mừng sinh nhật bạn Võ Hà , Long Quân \:d/

2 bạn phải làm gì đi chứ nhẩy ;))

Khiếp , tiền đâu từ 220-1000 K mua nước hoa chứ :-SS

chúc mừng sinh nhật Võ HÀ và Thần sex (đúngko nhỉ)
chúc Hà ngày càng xinh đẹp, học giỏi, love ... ngày càng so much :D
chúc LQuan đẹp trai (ko có chữ ngày càng vì đã bao giờ đẹp đâu:D), học giỏi hơn và dẹp bớt ba cái vụ iu đương lằng nhằng ("đẹp zai" như quân thì đến già vẫn kiếm đc người iu, bây giờ thì học trước đã)

Back
Bên trên