:::.H1 join together .::: !!!!!

ko thank tao à /:)

mà sao mày xem lâu thế, xem đến mấy phút liền mới thèm post bài là sao :-??

Chào các bạn :D Tớ đang được nghỉ, lên quằn quại 1 bài cho đỡ ngứa tay :D
Tình hình là tớ thấy học dễ quá, hôm nay học Chem, bác í dạy tính số mole ạ :)) :)) Vãi đái :)) :)) Cả lớp ngoài mình tuyệt nhiên ko có đứa nào thuộc mấy cái ng tử khối thông dụng cả, toàn ngồi ra cái bảng tuần hoàn trên bảng đến lòi mắt ra =)) Im genius =))
Tình hình là đời tớ vẫn còn tươi sáng lắm :))
Mà ở nhà host của tớ ông bà host chả bao h quản lý j tớ cả, nếu thik ol 24/24 cũng đc, rất tự do :D
Hôm nay gặp hội VN ở CTC lúc ăn trưa :D Toàn Sề Goòng .
Tạm thế đã, bi h sẽ lên thư viện mượn sách năm thứ 2 về cày, tớ quyết tâm học hết 2 năm ALevels luôn :p

Hiểu đc sếp nói gì em chết liền

đi học mà cứ nhi đi du lịch ấy nhỉ ;))

Em ơi 27/1 trường CTC của sếp về Việt Nam tuyển HS cho đợt tháng 9. Em đi thi đi, rồi sang đây với sếp :x :x :x Giờ giấc cụ thể em check trang web của ISCU Vietnam ( dùng google mà search ) nhé :D

Thế là Phương còn 4 ngày nữa nhớ, chẳng biết 4 ngày gì 8-|

Khiếp , sếp làm như sang là sang được ngay ấy 8-}

>:p Dì Híu thì mãn kiếp cũng chẳng đi được đâu >:p nhg MP thì đi ngon, Phương nhờ ;)) Cố lên sang bên này vui lắm :x
Chán quá :( Sao dạo này các bạn lười câu thế >:p Thu đi rồi phải tận dụng mà phè phỡn đi chứ lị :(

Phè phỡn đc với mấy bạn này á 8-}

Toàn học sinh ngoan hiền tối đến thu mình trong góc học tập nhỏ bé mơ về mai sau trở thành người đỗ đạt .

Trong khi iem thì chẳng học hành dek gì , câu kéo nốt cho lên 10000 bài 8-}

ối jời ơi, ai ngoan hiền như con rùa lùi lũi nơi xó phòng để học bài đấy [-x
để xem tôi mà xong ngày thứ 7, tôi phè phỡn cho chị xem [-x
hix, chỉ còn 3 ngày thôi, 4 ngày đâu ra :(( :((

Chửa ơi đi exchange ko có phè phỡn đc đâu dì ạ =)) Chửa vừa sang là phải apply uni ngay , làm dek j có thời gian mà phè với phỡn =)) Mà ai bảo Chửa sếp phè phỡn ???? Thật ra timetable của tôi kín đặc luôn đây nè, chẳng qua là vì học dễ nên tôi phởn thôi >:p >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
heeh, sứong quá, bạn PM vừa cho tớ 1 đống tiền trong au, mua đồ thoả thích, bi h con của min`h nhin` xinh oi là xinh :x :x, thích quá đi mất :)) :))
-----------------
2 days left :(( :((
--------------
mai nhà mình có viêc, thứ 6 thứ 7 đều nghỉ, các bạn học bài + chơi bời vui vẻ nhé :D
tối thứ 7 online cho tớ biết kế hoạch đi xem bóng đá thế nào :)

Chẳng biết Phương bận việc gì , hay là đi thẩm mĩ viện nâng mũi 8-|

Đùa thôi, dù gì thì cũng chúc cô may mắn ;))

T7 lên bàn kế hoạch đi chơi \:d/

Dì Hiếu điên các bạn đừng chấp :p
MP đi thi IELTS :D Chúc iem may mắn nhá :D Đc 8.0 đi cho thiên hạ sợ :D

Bị xóa mất 10 bài ,ức chế x-(

Phương làm gì mà bí mật thế nhờ [-(

Gớm có mỗi dì thấy bí mật thôi >:p
MP ơi ko cần lo lắng nhiều, ALevel ở Anh nó chưa đòi bắt buộc phải có IELTS đâu, chỉ khi apply ĐH thì em mới bắt buộc phải trình điểm IELTS ngon ngon ra thôi :D cứ thoải mái 1 chút :D

Đang chán đây /:)

Trời lạnh thật , buốt hết cả tay .

sếp Kiên sang đấy mà ngày nào cũng post bài làm em khâm phục wa'
mình ở nhà mà cả tuần mới lên 1 lần -> tự thấy xấu hổ :D

lạy chúa , hôm nay thở cả ra khói nữa , mai mà lạnh thế này khéo đá xong viêm phổi mất

hôm qua interview du học Hà lan xong tối lại mock interview cô Đức , 1 ngày mà có đến 2 thất bại , mãi đến hôm qua mới bít Vulcan là sao hỏa :))

heeh, lớp mình bi h chạy đua vũ trang kinh we', thế LQ phỏng vấn kết quả thế nào, ở cả 2 nơi ?!
trong 2 tuần tới em tự do đú đởn rồi
:))
mai đi nhé, cần mang gì đi cổ vũ lớp mình ko nhỉ ?!
trời hôm nay vừa mưa vừa lạnh, hi vọng mai khá hơn :(

Back
Bên trên