:::.H1 join together .::: !!!!!

Quốc bon chen vớ vẩn thế, cút ngay cút ngay >:p >:p
@ Dì Hiếu : dì đừng tưởng tôi ko biết, cô NHà cho tuyển chọn học thứ 4 hay thứ 5, và mọi ng` chọn thứ 4 để thứ 5 có-thể-đi-thi-toán-được >:p >:p Bệnh hoạn. Sáng mai đứa nào đi học tuyển trốn ko đi chơi với sếp thì đừng có nhận là bạn sếp nữa [-( [-( Sếp ko có cái loại bạn bạc tình bạc nghĩa + hèn nhát + bệnh hoạn + dở hơi + vân vân như thế đâu nhé [-( [-(
À bà con cho hỏi thứ 7 có học ko thế ??????
Vụ đi chợ đêm thì, anh em cứ bàn đi nhe, sếp thế nào cũng chìu :D

mai đi từ mấy h đến tầm mấy h, để biết có cần mang sách vở học thêm đi ko :D
kế hoạch có những chương trình gì thế, em muốn về nhà sếp chơi nhá

@ Kiên ú : tôi chẳng biết cái chọn đấy lúc nào . Chưa từng nghe thấy và cũng chưa từng tham gia nên ko biết 8-}

Sếp tưởng tôi muốn đi - thi- 1 -môn - gì - đó lắm à 8-}

Nhưng mai đằng nào trong tuyển có bạn Hanh với bạn Tùng chắc chắn đi thì tôi bằng mọi cách xin đi đc .

@ Phương : sang tuần sau thì khỏi chơi bời , đi tuần này thôi , ai đi đc thì đi ,ko đi đc thì ở nhà ,thế này phiền chết :|

Nếu thị Quốc ko bon chen vớ vẩn thì đã ko phải hỏi rồi [-(
Mời giở lại trang trước để biết thông tin về vụ đi chơi nhé.
@ Dì Hiếu : đúng là tuyển mình càng ngày càng hãm >:p Ko có sếp dẫn dắt đâm ra rúm ró cả lại với nhau >:p mỗi cái việc í thôi mà kém ơi là kém >:p Mai ko đến đừng nhìn mặt tôi nữa [-(

Nếu thị Quốc ko bon chen vớ vẩn thì đã ko phải hỏi rồi [-(
Mời giở lại trang trước để biết thông tin về vụ đi chơi nhé.
@ Dì Hiếu : đúng là tuyển mình càng ngày càng hãm >:p Ko có sếp dẫn dắt đâm ra rúm ró cả lại với nhau >:p mỗi cái việc í thôi mà kém ơi là kém >:p Mai ko đến đừng nhìn mặt tôi nữa [-(
Mai chỉ đi buổi sáng thôi, nên MP ko cần chuẩn bị sách vở đâu :)

Hãm mới là phong cách của dì Hiếu [-(

H mới biết à [-x

Mà tôi bảo đi thì sẽ đi ,chỉ có điều sẽ muộn hơn mọi người , mọi người đi đâu đấy rồi tôi đến đấy thế là đc chứ gì [-(

Có ... đi mà tôi ko đi à /:)

uh, vấn đề đi chợ đêm mai tập trung rồi bàn tiếp
Kiên lên cho lại giờ giấc đi, 8h hay 8h30

Cô Thu cho nghỉ tuyển rồi nhé , sướng chưa /:)

Phải đi thôi ,tôi ko hề yên tâm khi .......

Gớm. Ai mà biết được chính xác là mấy giờ về >:p Chắc là chỉ đi sáng thôi vì nhiều bạn bận buổi chiều.
Mọi ng` cứ đến trường đi rồi sẽ đi chơi típ. Sếp thì sếp định là đi hát karaoke xong rồi mời cả lớp 1 bữa cơm trưa. Okie ?????

kế hoạch ko thể chỉ đơn thuần thế được đâu :)), sếp tiềm năng cần khai thác :D, mọi ngừoi cho ý kiến đê

Úi giời mọi người cứ tự nhiên khai thác thôi nhg nói trước là limited đấy nhé, tớ mà hết xìn là anh em cứ lệ quyên thôi :p hoặc là gán MP ở lại rửa bát trừ nợ :))

MP rửa vỡ hết bát mất :-j

Sếp định hét hò ở đâu đấy 8-|

Lập hội Spam đi , tôi ngứa tay quá :-??

Xì pam cái j [-(
Khiếp net chậm như sên í >:p vào HAO cũng mất đến 10' còn xì xì pam pam vào đâu 8-}
Thôi out đây. Mọi ng` nhớ nhé : 8h sáng mai ở cổng trường. Cứ đến đi, rồi đi chơi đâu , chơi cái j ta thống nhất sau :)

Thôi đi , có mỗi mạng nhà sếp chậm thôi

Mạng nhà tôi chẳng hiểu sao nhanh như lúc chưa đứt cáp ấy ;))

Có điều là YM chẳng có ai

Và đợi mãi mới có người post bài 8-|

Chơi au làm sao bị out à

Chat với mấy đứa mà điên quá :-??

YM với HAO nhà mình rõ nhanh thế mà đợi ..........8-}

Back
Bên trên