:::.H1 join together .::: !!!!!

Úi giời chú Minh từ trên giời rơi xuống à ????? :p
Đi chợ đêm tức là lên Hàng Ngang Hàng Đào chứ đâu nữa, mấy cái phố đi bộ í :p. Lên đấy xem xét buôn chuyện, thấy j hay thì mua, thấy j ngon thì xực :D
@ Dì Hiếu : thế đội tuyển định đi học Mrs Thu với Mrs NHà mà bỏ rơi sếp hử ????? [-( Ko tổ chức thứ 6 thì ko còn dịp nào đâu, vì sau đấy mọi ng` phải đi học lại, làm j đc nghỉ nữa mà đi chơi ??????

ack ,mấy đứa này dùng ngôn từ thể loại gì đấy :))

bạn Sách đen : đi chợ đêm là đi xe lên chợ , gửi xe , đi bộ khoảng 1 km đến chợ Đồng Xuân ấy , đi xem rồi có gì mua được gì mua , thích ăn gì thì ăn . Chương trình là shopping ko limit :))

Nhưng vấn đề lớn nhất là xe !!!!!!!!! >_< :(( =((

Úi giời chú Minh từ trên giời rơi xuống à ????? :p
Đi chợ đêm tức là lên Hàng Ngang Hàng Đào chứ đâu nữa, mấy cái phố đi bộ í :p. Lên đấy xem xét buôn chuyện, thấy j hay thì mua, thấy j ngon thì xực :D
@ Dì Hiếu : thế đội tuyển định đi học Mrs Thu với Mrs NHà mà bỏ rơi sếp hử ????? [-( Ko tổ chức thứ 6 thì ko còn dịp nào đâu, vì sau đấy mọi ng` phải đi học lại, làm j đc nghỉ nữa mà đi chơi ??????

Sếp !!!!!!!!!

Tấm lòng của bọn em là thế :(

Nhưng thời cơ ko cho phép .

Bọn em ko dám bật Mrs Thu đâu :-h

Đành bỏ rơi sếp :-h

Lòng em đau như cắt, nước mắt đầm đìa

Nhưng sẽ còn đau hơn đến khi Mrs Thu sờ gáy :(( =((

Chợ đêm ở đây là cái phố đi bộ Hàng Ngang Hàng Đào í chứ cái chợ Đồng Xuân thì có dek j mà xem với xét :))
Tùy dì Hiếu thôi, dì ko đi sếp cũng chẳng ép. Dì sợ Mrs Thu thế thì mời dì học, nhg sếp ko đảm bảo là hội còn lại trong tuyển cũng học cùng với dì đâu :))

trời đi chơi buổi tối máu quá ta :p
nhưng mà lớp mình thì sợ mọi ng ko đi hết được vào buổi tối :(
sếp ơi chả lẽ tuấn sau ko còn ngày nào ạ :(

Em đọc kỹ lại đê, sếp khao mọi ng` vào lúc 8h sáng thứ 6 ngày 29/12 nhé, còn vụ đi chợ đêm là do MP khởi xướng, ko phải sếp :D
Sau đợt này mọi ng` đi học bt thì đi chơi làm sao đc hả em ???? Mà 11 sếp bay rồi, ko còn thời gian đâu.
Với lại, về vấn đề tuyển hóa thì : sếp ko nghĩ thứ 6 học tuyển đc vì hôm í vẫn có thi tập trung của các khối lớp khác , mà nếu có học thật thì kệ, ai sợ Mrs Thu với Mrs NHà thì mời học, sếp vẫn tổ chức đi chơi bt.

Sếp biết tính em rồi , chưa có buổi thác loạn nào của lớp em bỏ cả /:)

Em sẽ theo số đông thôi .

Nếu cả tuyển đi hoặc 4/7 đứa đi thì em chẳng có lí do gì ngồi học cả /:)

Có lẽ là sẽ xin xỏ ,chắc đc thôi :-?

ặc, bi h lại đến sếp Kiên boy hà thành nhà quê :)), chợ đêm là từ đâu phố hàng Đao`, hàng Đường cho đến khu chợ Đồng xuân :), chỗ chợ Đồng Xuân là chỗ rộng nhất có nhiều thứ hay ho, em thích ngồi tô tranh cát ở đấy lắm :x
@ thi cử xong rồi, mọi ngừoi cố gắng xin đi chơi nhé, vấn đề xe cộ ko phải vấn đề, 1 là hẹn trực tiếp tại 1 chỗ ở Bờ hồ, với gia đình nào khắt khe thì đưa con đến đấy rồi đón con về, nhìn thấy mặt tớ ở đấy lại chả yên tâm quá :)) :)), 2 là hẹn ở trường đi xe bus, mà tính đến hiện giờ thì vẫn đủ xe mà, có xe tớ, My, Kiên, Linh, béo, 5 xe rồi, mà giờ đã được đến 10 ngừoi đi đâu, nẫu quá :|

Có em nào xinh cho tớ đèo không :D
Cà nhà xin đi chơi đi , buổi đêm đi chơi nhiều thú vui lắm , nhất là khoản tiền nong đã có SẾP KIÊN bao trọn gói rồi lo gì :))

sếp kiên bao cả đi chơi chợ đêm á

có nhầm không thế

Y!M bị điên cả ngày bực quá >_<

Trời ạ , sóng thần làm đảo lộn hết cả rồi

H mới lên đc b-(

@ Phương : Phương ơi ,đèo tớ ;))

Có vấn đề nhỏ là đi xe đến trường rồi để ở đâu thôi :|

Long con lâu lắm mới thấy vào , mặc dù ngày nào cũng vào [-(

bạn Long cũng thik đi chợ đêm à =))

Động đất tối qua làm đứt dây cáp Internet nên net ở toàn bộ châu Á bị đơ đơ :)
Sau những cố gắng vượt bậc thì tớ đã ol được :))
È è è chú Long xem lại nhá, sếp chỉ bao đi chơi sáng thứ 6 thôi, còn vụ chợ đêm thì anh em tự túc nhá :p Chợ đêm mà bao có chết tiền :))
@MP : sếp bít chợ đêm nó kéo đến tận Đồng Xuân, nhg mà chợ Đồng Xuân mà hay á ?????????????????? Sếp thấy cái chỗ í chán bỏ *** :">
Tuyển hóa rõ là lũ bệnh hoạn rồ dại >:p lẽ ra đăng ký học tuyển vào thứ 5 để nghỉ thi toán đê thì lại đăng ký học tuyển vào sáng hôm nay >:p tuyển hóa là lũ dở hơi >:p

ặc, thông báo cả nhà là xe tớ đã có đủ 2 chỗ, tớ phải đèo em họ tớ :D
Long kol, có em họ tui đi cung`, đảm bảo xinh cực kì :)

@ Kiên ú : sặc ,học tuyển chứ có phải đặt ăn ở hàng đâu mà thích buổi nào là học được ngay buổi đấy b-(

Thằng Dự bảo sẽ nói với cô ,chẳng biết có đc ko , ko thì mọi người cứ đi trước rồi hẹn ở đâu đấy bọn này đến vậy 8-}

@ Phương : thế là ko ai đèo tôi à :((

Làm sao bi h :((

thông báo là sai 1/4 bài toán :))

lâu lắm mới lên, tình hình là sáng mai 8h cả lớp ở trường đi đàn đúm nhớ, lí do: chia tay cựu lớp trưởng ^^.
hôm nay mới bảo được mấy đứa ở lại muộn còn mấy đứa về trước chưa kịp báo, thế nên mọi người bao hộ cả lớp nhé

Mọi người đi chơi sướng nhỉ :(

Phương ơi , vụ xe cộ liệu có đủ ko =((

ặc, thì chị cư đi hỏi những ngừoi còn lại xem, hiện nay còn xe My trang, xe Kiên, xe béo với xe Khánh Linh, chả biết đã đèo ai chưa ?1

Hay là mình đi xe My Trang nhỉ :-?

Sợ lại làm cho 1 lũ ghen ghét .......8-|

Ack , h mọi liên lạc phải thông qua HAO hết , YM đơ *** nó rồi 8-}

mệt với chú Quốc thế, bóng đá là tớ chả thích tí nào :(
hix, Hiếu ơi, tình hình là rât tình hình như thế này
My Trang đang bị ốm, chắc ko đi chợ đêm được, đang tính xem, nếu mọi ngừoi vãn thích đi + vẫn đi được tuần này thì đi tiếp, ko thì để tuần sau đi, những ai đi cho ý kiến được ko ?!

Back
Bên trên