:::.H1 join together .::: !!!!!

Ko [-(

Sao tôi phải nói nhỉ /:)

Nỗi buồn X2 , niềm vui :2

Ko thể để cho niềm vui của tôi san sẽ cho nhiều người đc [-(

Vả lại cô cũng chẳng bảo là chuyện của tôi toàn chuyện ngốc đấy còn gì [-(

Đấy không phải là thù dai mà là " Lưu giữ trong lòng những kỉ niệm đẹp " :))

Ko thù mới lạ , có bao nhiêu lí do để tôi ghét chị [-(

Thôi , câu kéo đc 1 trang rồi đấy .

về nhà đi kẻo mẹ lại mong :-h

cô ko nói thì tôi cũng về đây
cô tưởng tôi ko biết về những ân oán truyền kiếp, ko thể xóa bỏ giữa tôi và cô ah
hãy đợi đấy
tôi sẽ trù cho cô,,.....
hahaha
sướng quá

Diệp công nhận ngày càng bệnh .

Thật là đáng thương 8-|

Mai mọi người thi anh tốt nhé .

Thi tốt nhắc bài cho tớ :|

hix, cái vấn đề là mọi ngừoi có muốn đi hay ko, chứ cái kiểu tập trung đi chơi của lớp mình, lần nào chả kêu gọi vận động chán chê cũng có ai đi đâu
xe cộ chả phải vấn đề, lớp mình rất nhiều ngừoi binh thường đi học thêm vẫn đi xe máy mà, thiếu gì

Úi giời thị Quốc mà làm được bản tin hay bằng 1 nửa của sếp thôi thì phúc đức quá ;)) đừng tưởng dễ ngon ăn, cái này nó thuộc về gen rồi, thị Quốc gen nhạt làm sao mà viết văn hay nủi >:p
Mà thị chậm chân rồi, sếp đang viết gần xong 1 cái entry về 1 chủ đề tương tự, chỉ vài ngày nữa hoàn thành sẽ post lên blog cho mọi ng` xem.

Thị Quốc đúng là nhạt ko chê vào đâu đc . Vớ vẩn , cái thị viết để cho mà nó đọc ấy b-(

@ Phương : Vấn đề chính là ko cần rủ nhiều mà rủ ai thì chắc chắn người đấy đi là đc b-(

lớp mình thì như mọi lần đấy, ai biết chắc chắn được
tình hình là chuyển sang tối thứ 7 nhé

tớ chắc chắn ko có xe máy nhưng lại rất mún đi chơi
tình hình là đăng kí 1 chỗ trên xe Phương hoặc My hoặc béo nhé

Thằng QUốc ko nói đc điều gì tử tế thì biến , tao thích chê đấy , làm gì đc nhau nào ,xem ai lẻo mép hơn ai . Ít ra hơn cái loại mượn nik người khác đi nói xấu người khác . Tốt lắm cơ b-(

@ Quân : tao cũng nghĩ giống mày . Ko có xe :|

Thôi dì Híu với thị Quốc ko cãi nhau nữa [-( [-(
Chiện đi chơi thì tớ đồng ý 2 tay 2 chưn và tất cả các bộ phận khác có thể giơ lên được :p Nhg mà ko hoãn thêm đâu dey, tối CN với tối thứ 2 tớ ko đi được đâu.
Với lại nên đi tối thứ 6 hơn, tối thứ 7 đông khủng khiếp í, chen có mà bẹp 1 số thứ 8-} Tất nhiên tối thứ 6 cũng ko vắng tí nào nhưng mà đỡ hơn chút :)

Sáng thứ 6 tuyển học Mrs Thu +Mrs N HÀ vậy đi chơi với Kiên tính sao đây
=)) =)) =)) =)) =))
còn buổi tối sợ Mai ko đi được vừa mù đường vùa ko có xe
:-w :-w :-w :-w
Tờ đề lần này trâu quá lại còn phải tự tra số nưã
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:)) :)) Sợ dek j Mrs Thu với Mrs NHà :)) :))
Đứa nào đi học tuyển bỏ đi chơi với Kiên thì ko phải là bạn Kiên >:p

chẹp, em thì thứ 6 hay thứ 7 đêu vô tư
lúc đầu định là thứ 6 nhưng có 1 số sự kiện xảy ra như sau :D
1 là Kiên cũng rủ đi chơi vào thứ 6, làm sao em có thể đi khỏi nhà từ 8h sáng đến 10h đêm được ( em còn phải đi học them Lý lúc 4h-6h chiều) + rất nhiều bạn ko xin đi được cả ngày như vậy
2 là thứ 7 phải đi học b-(, mệt lắm
3 là tối thứ 6 LQ + KL phải đi học thêm
hehe, nhà Kiên có nhiều xe, cho các bạn lớp mình mượn đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế Phương bỏ tổ trưởng ra khỏi danh sách à :-<

Đúng đấy sếp ơi , thứ 6 mà tổ chức thì cả tuyển ko cùng đến chia buồn à quên chung vui với sếp đc :-h

Mà mấy đứa kia cũng khó mà đi 1 phát từ sáng đến tối như thế . Mệt và phụ huynh ko hài lòng đâu :|

Dì Hiếu chuyện nọ sọ chuyện kia thế :p
Chuyện sếp tổ chức khao cả lớp thì ko thể thay đổi được nữa vì để sau thì chả còn dịp nào mà tổ chức đâu.
Còn chuyện đi chợ đêm thì sếp chỉ ý kiến thế thôi, ko đi đc thứ 6 thì đành đi thứ 7 vậy :D

Sếp chẳng tổ chức đi thứ 6

mà thứ 6 đội tuyển học cả buổi sáng [-x

Tại hạ mạn phép hỏi một câu:
Chư vị đi chợ đêm thì chương trình như thế nào?
Đi xem ở đâu, có ăn uống gì ko? Đi phải có chương trình rõ ràng chứ, đệ tử mới có thể đi hầu các đại ca và các sư tỉ được.

(Thể nào mama của đệ cũng hỏi vậy:D )

Back
Bên trên