:::.H1 join together .::: !!!!!

Khổ thế , dị ứng phấn hoa hay bụi bặm gì

Hay là ko chịu vận động 8-|

Này PHương ơi cô có thấy Hao nhanh hơn YM ko

Đợi 1 lúc mới thấy hiện ra

như điên ấy 8-}

Ăn uống linh tinh thì sao bây h mới bị dị ứng /:)

cô xem lại giường chiếu xem có gì khả nghi ko đi [-(

trời ui
mãi mới vào được HAO
mai đi đứng thế nào đây mọi người

Mọi ng` dùng Skype í, cái đấy cho voice chat và chat tay được mà ko bị ảnh hưởng bởi net đơ :) Thêm nữa là do nội quy cấm chat chit lung tung nên nhiều cơ quan và trường học nước ngoài cài đặt phần mềm ko cho phép sử dụng YM. Sếp liên lạc với chị sếp chủ yếu bằng Skype :)
MP bị dị ứng à ??? khổ thân em :( mai có đi chơi đc ko đấy ????
Mà dì híu nói kỉu j thía ??? Sếp chưa bao h nghe có ng` vì ít vận động mà lại bị dị ứng cả 8-}
Khốn kiếp cái mạng lởm quá 8-} **** the Taiwan earthquake X(

Chỉnh sửa lần cuối:
em tớ ko đi được :((, chán quá đi mất, thế nên xe tớ còn thừa 1 chỗ, đang cố nài nỉ My đi, nhưng ko hiểu My có xin được bố mẹ ko :((

Các anh các chị ơi! có ai có nhôm bột không? hoặc là kali clorat. Em đang rất cần :((. Ai có mai mang cho em xin đựoc không ạ? :(( Em rất rất cảm ơn.

ack thể loại gì đấy :))

Quân ơi , mai nghỉ , hôm nay câu kéo đi ;))

@Hiu: sao mai lai nghi ha may`

chan' the
em Phuong ko di
to dang ki xe Phuong :D

ặc, em kia, ra cửa hàng hóa chất mà mua, bọn chị có ai tích trữ hóa chất ở nhà đâu 8-}

ặc, dâu tây tui ăn suốt mà :(

chết quên , mai tao nghỉ :-j

Với lại mày cũng rỗi còn gì , có học hành gì đâu [-x

Hiếu ơi em ra cửa hàng hóa chất đi, hoặc là nhờ cô Lý phòng thí nghiệm trường mình mua hộ cho :D
LQ xem phim sếp giữ đĩa cẩn thận đấy nhé X( Xước 1 phát ông đạp cho thọt luôn đấy X( Dọa trước cho mà tởn X(

cái gì
có học hành gì đâu là ý gì thế
tuần sau tao có bài mock exam bi h phải học

@Phương: chắc tại dâu tây ở quán bà Thanh rửa ko sạch :D
mà sao em bà ko đi,làm mình mất công ngồi tưởng tượng B-)

Hiếu ơi em ra cửa hàng hóa chất đi, hoặc là nhờ cô Lý phòng thí nghiệm trường mình mua hộ cho :D
LQ xem phim sếp giữ đĩa cẩn thận đấy nhé X( Xước 1 phát ông đạp cho thọt luôn đấy X( Dọa trước cho mà tởn X(

Kíu tôi với mẹ tôi ko cho nghỉ học ngày mai rùi
:(( :(( :((
Hôm nay tôi đi học lí buon ngủ chết đi đc hình nh­u đã cã lúc mình ngủ thật
:( :( :( :( :( :( :(

ặc, bỗng dưng nó ko xin đi được, tôi đang chán đây, mai mà Khánh Linh ko đi nữa thì tôi cũng ở nhà, chả có bạn gái nào đi hết b-(

:D Ai bảo :p Kiên bảo bùng luôn cụ Hàm đê, về nhà Kiên chơi có sướng ko :p Nói luôn cho Mai thèm : hôm nay mấy đứa đến nhà Kiên khuân về tổng cộng 20 cái đĩa DVD, toàn phim hay bản đẹp nha :p Chết chưa ai bẩu :))

Mai ơi , xin nghỉ luôn đi , bảo mẹ là đi chẳng học hành đc gì đâu :-j

@ Phương : chán em thế nhỉ , bây h ai cũng bảo như em ko chịu đi thì cuối cùng ai đi ,mình em con gái đi thì sao [-x

@ Sếp : ảnh x-(

Back
Bên trên