~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế ai bảo mod lock topic? lời nói của người đó có trọng lượng hơn chứ
Giải pháp an toàn thôi.:D
Ai bảo thằng Hưng lớp Tin nó report anh làm anh Mai Thanh Hà xuống giám sát.:-ss

thế đã có cương lĩnh và phương châm hoạt động chưa?;)) nếu chưa thì thương admin với mod phải dọn rác, nếu có rồi thì phang thẳng tay...xả >:)
"ứ" một phát nào :>

Ứ có bây h đc em ơi!
Thôi thì cứ unlock đi đã, rồi lại "ứ".:D

khiếp, chuyện hội ứ mà cứ lên hội độc thân viết /:) mà bạn Hưng ở lớp tin bao h hả anh Lộc :-s

Em Nga ứ muốn ứ nữa ah.:(
Em Mai hôm nay cứ giả ngây giả ngô là sao.:)|

coá, lớp tin có bạn Phạm Đăng Hưng :"> còn bạn mod ở lớp lý 2 :"> eo, em Nga post bài dài thế :(( noel trùng lúc thi roài, off iệc j :-s thôi để new year cho noá hoành tráng :>

em jả ngây jả ngô bao h :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Nga ứ muốn ứ nữa ah.:(
Em Mai hôm nay cứ giả ngây giả ngô là sao.:)|

- muốn! hiểu nhầm tí thôi :p
- thể nào sis Mai cũng nói là "em giả ngây giả ngô từ bé":))
-------------

coá, lớp tin có bạn Phạm Đăng Hưng :"> còn bạn mod ở lớp lý 2 :"> eo, em Nga post bài dài thế :(( noel trùng lúc thi roài, off iệc j :-s thôi để new year cho noá hoành tráng :>

em jả ngây jả ngô bao h :-w

tưởng nói như trên?;;)

hic, hôm nay đầu óc mình có vấn đề 8-} ko hiểu ai nói mô tê răng rứa chi hết 8-} chết nhục :">

anh ơi, spam ghê quá anh ạh :-s mà em vẫn câu lúc lãy, ứ hiểu mô tê răng rứa chi hêế 8-}

Ơ! Anh bảo chính thằng Triết gia Phạm Đăng Hưng ấy chứ.X(
Nghịch ngầm làm chấn động cả 06-09.:-ss

ack ack, thế áh :-s eo, sao ko nói trắng ra :(( làm em hiểu nhầm :"> sorry mod Hưng :( sorry ấy nhá :((

mod Hưng hiền lắm ^^ chỉ hơi nặng tay thôi ;))
bạn "Bò non" nhỉ ;;) (mà xin lỗi trước nếu bạn ko thik biệt danh này :-/:p)
oác, chợt nhận ra trong trang nì mình pozt nhiều quá...
sợ mod!
đi ngủ!
kẻo má la!

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại gọi bạn ý là bò non hả nga :-/ ah, quên, hôm nay thấy bạn Hưng ngồi xe máy ai đèo về ý ;))

kinh, mr. Lộc spam như đúng rồi :-s :-s :-s mà sao hôm nay em Nga gác vợt sớm thế [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên