~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi jời :-j cầm đi :-j cái bài cô vừa post thì chả là một dấu hiệu của việc cô vừa gác lên já xong lại rút ra chém tiếp còn j =))

ơ kìa, vừa edit bài trên là ở lại chiến tiếp cơ mà :(( đùa, h này chị chưa học tí nào công nghệ :(( mới trả lời câu hỏi thôi :((

Độc thân không có khoản kèm theo độc thoại đâu nhá ;)) ;))
Oáp:-< Hôm nay thi CN + GDCD~o) Chúc anh em hội độc thân thi tốt nhá :D (hi vọng lúc thi mình không bị độc thân >:) )

Hôm nay thi cả 2 môn đó trong tình trạng ko cô đơn (vẫn độc thân).:D

anh lộc ơi may muh` độc thân chứ hok độc thân kho muh` thi nổi:))
@quang:độc thân này là về cái ấy chứ có phải về cái kia đâu,ấy cứ nhầm từ cái ấy sang cái kia ,nghĩ lại đi nhá,không phải cấi kia đâu,cái ấy cơ :))
hội thi tốt nhá cố lên cả hội ai muh` hok thi thì đi ném ..... cho đồng đôpị với nhá,ai muh` thi trước lên poz cái đề anh em tham khảo,chuẩn bị vẫn hơn:)

Em mấy hôm nay bận làm thuyết trình quá nên ko lên giám sát hội đc :(.Hôm nay lên làm một bài cho đỡ ngứa tay :D
Thứ nhất là ko ai đc tranh chức hội phó của em nhá;)) Em hoàn toàn độc thân và chưa ai lột vào mắt xanh ;;)
Tạm thới sẽ giảm việc spam để ôn thi :x.Chúc cả nhà thi tốt :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Lê cài phanh việc spam rồi kìa! Thế là quân ta thiếu 1 chân quan trọng.:)|
@Thắng: Hôm nay thi thế nào hả?

@quang:độc thân này là về cái ấy chứ có phải về cái kia đâu,ấy cứ nhầm từ cái ấy sang cái kia ,nghĩ lại đi nhá,không phải cấi kia đâu,cái ấy cơ :))
hội thi tốt nhá cố lên cả hội ai muh` hok thi thì đi ném ..... cho đồng đôpị với nhá,ai muh` thi trước lên poz cái đề anh em tham khảo,chuẩn bị vẫn hơn:)

Cứ kia với chả ấy làm mình loạn cả lên8-}
Ừ thì dùng từ cô đơn như anh Lộc chính xác hơn:D.
Đúng tinh thần "độc thân nhưng ứ cô đơn" của hội nha \:d/

topic này hấp dẫn đấy
Cho tao tham gia với nhé
tao cũng đang độc thân:)):)):):):((

Mày độc thân ở "Cô đơn đồng chí hội" là đủ rồi. Chỗ này cho tao nhoi nhá.[-x

cô dơn đồng chí hội cahức gần giống cái hội độc thân è,em ngó qua thấy nhưng toàn anh chị vô,chẳng lẽ vào spam bừa,muh` nah lộc cái hội đấy có rôm rả hơn hội mình ko?

Anh còn ko buồn vào! Ở đó toàn người than thở. Bài này đè bài kia loạn cả lên.@-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên