~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko phải là có đôi mà vì hội chẳng có trò gì vui, buồn quá nên ko biết nói gì cả -> xuống trang 2 là điều tất yếu!

tổ chức 20/10 đi :>:>:>
@ hội trg: hôm nay đi qua lớp hội trg tiêt 2 buổi sáng, thấy hội trg xưng tớ ấy với bạn gái ngọt xớt :x:x:x

ớ!!chế theo con thì đội trưởng phải xưng mày tao à???oh no!!><!!độc thân thì độc thân, ta vẫn phải giữ hình tượng chứ đội trưởng nhể??!!nếu mọi người đồng ý, em xin mạn phép bày trò!!^0^!!có hay không???

Tuy tôi không phải là thành viên hội độc thân nhưng hình như nếu tôi không nhầm thì cái tên Đỗ Như Milan gần như lần nào cũng xuất hiện trên Toán Học Và Tuổi Trẻ thì phải.Chắc bạn phải kiếm bội thu rồi ấy nhỉ.Mà sao bạn có kinh nghiệm gì mà số nào cũng gần như có mặt thế.Giỏi thật toàn bài khó trong phần Đề ra Kì Này.Theo tôi thì hội độc thân kết nạp một người giỏi thế thì cũng đáng lắm.:)))

Chú Hải nói hay quá,
Đúng là bạn Milan có tên trên TH&tuổi trẻ---> khâm phục

Dương Việt Hải đã viết:
Tuy tôi không phải là thành viên hội độc thân nhưng hình như nếu tôi không nhầm thì cái tên Đỗ Như Milan gần như lần nào cũng xuất hiện trên Toán Học Và Tuổi Trẻ thì phải.Chắc bạn phải kiếm bội thu rồi ấy nhỉ.Mà sao bạn có kinh nghiệm gì mà số nào cũng gần như có mặt thế.Giỏi thật toàn bài khó trong phần Đề ra Kì Này.Theo tôi thì hội độc thân kết nạp một người giỏi thế thì cũng đáng lắm.:)))

Bạn Hải làm tớ ngượng quá thoai...Tớ có kinh nghiệm j đâu mừ...GỬi cho vui...
Hic, mà hok có bội thu j hết cả, đăng tên nhưng ko được tiền :((
Ê, hội độc thân thì cần j fải giỏi đâu, với lại tớ cũng bt thôi --> nói thế thì chít :D

Bây giờ mình mới nhớ ra có quen thêm 1 chị tên là Doãn Milan(ko hay bằng Đỗ như milan^_^)Hội phó đồng ý kết nạp bạn này.Okie:D

Trịnh Hà Lê đã viết:
Bây giờ mình mới nhớ ra có quen thêm 1 chị tên là Doãn Milan(ko hay bằng Đỗ như milan^_^)Hội phó đồng ý kết nạp bạn này.Okie:D

Tên chị ấy viết thế nào ? CŨng MILAN à...:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên