~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trung thu ư ???????? :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s. nếu được mẹ mua choa một cái vương miện na tra , hai cái đèn ông sao 1 nghìn, hai bộ quần ao giấy màu hồng(ẶC ẶC ) thì cóa gọi là liên hoan trung thu ko :(:)(:)(:)((. nếu cóa thì em cũng được chơi trung thu . huuhhuhu. !!!! !!! .
hội độc thân mà lại thành hội "tìm nhân" ( tìm người ấy ấy ý ;;);;);;) ), hay hya. đáng tiếc tớ ko cóa nhân để tìm . uhuhuhuhu, cóa ai thông cảm với tui hok .

Đinh Phương Nga đã viết:
nếu được mẹ mua choa một cái vương miện na tra , hai cái đèn ông sao 1 nghìn, hai bộ quần ao giấy màu hồng(ẶC ẶC ) thì cóa gọi là liên hoan trung thu ko :(:)(:)(:)((. nếu cóa thì em cũng được chơi trung thu
mẹ ấy mặc cả siêu thật, bon tớ đi mua đèn mất 5 k 1 cái :(:)(:)(( ( mà là cáí bé nhất ), mà tớ ko thik vướng miện Na tra, tớ chỉ thik tai thỏ thui :x:x:x:x:x

@ hội trg: dáng chuẩn, 60 cân , m76, uầy uầy ;;) ;;) ;;)

hhehehehee :D tớ chỉ thk tai thỏ thoai :x đeo nhìn hơi ngu tý thôi :> :)) nhg nhìn iêu iêu :x :x :x

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hixx srry ,không phải tớ copy đâu trùng hợp ngẫu nhiên đấy :))
Tớ thích cái câu kia trong bài hát nên cho vào chữ ký thôi
Chúc hội độc thân trung thu vui vẻ ngắm trăng không cùng nỗi cô đơn độc thân nữa mà sẽ ngắm trăng cùng nhiều người bạn tốt.
Hôm nay chả đi chơi ở đâu cả buồn quá.
P/s: bạn Hoa nhé, vào hội độc thân rồi mà còn mơ màng tới 1 bạn toan1, 1 bạn lớp Hóa là sao (hình như thế :)) )
Hưng bảo bạn Hoa nào thế, hình như trong hội có mỗi mình tớ là Hoa thôi hả? Nếu thế thì ko phải, nhầm rồi!

đơn xin việc
tớ tên là:<======bên cạnh đó
lớp,trường: nt
tớ nộp đơn này muốn xin làm bảo mùi cho bạn Lê,hợp đồng kí xong,chỉ đợi hội xét duyệt:D

nhân danh người lập ra topic, tớ đồng ý nhường chức cho hội trưởng nhưng với chiều cao+ cân nặng+ dáng chuần như thía mà làm hội trưởng hội này thì không tin được ( không khéo các bạn nữ ùn ùn kéo vô)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại Trung Hiếu đã viết:
Để anh tổng kết vậy đang rãnh ko biết làm gì

----------

chắc chiều mai anh mới tổng kết được
ĐỂ đơn giản đề nghị mọi người add hết ncik anh la xong ngiaj đọc lại lắm

----------

còn thằng HỒNG QUANG mày lập ra chưa chắc mày được làm hội trưởng hiểu ko

----------

còn mày bảo được mọi người thì tao nhường ok

----------

sơ qua thành viên có 18 người.Danh sách đây:
1.VŨTHỊ NGỌC HÀ T2
2.TRỊNH HÀ LÊ P1
3.NGUYỄN KIÊN CƯỜNG T2
4.BÙI VIỆT DUƠNG T2
5.NGYỄN PHUƠNG HOA V
6.NGUYỄN NAM KHOA Ti
7.LÊ THUẬN UYÊN V
8.NGUYỄN QUÔC ANH L2 9.TRỊNH ĐỨC MINH A2
10.TRẦN BẢO NGỌC (NGA)
11.PHẠM THÙY LINH A2
12.NGUYỄN PHƯƠNG TÚ A1
13.BÙI MAI LINH P1
14. HOÀNG DIỆU ANH T2
15.ĐOÀN TỬ CHÍ HIỀN CE
16.NGUYỄN KIM ANH (NGA)
17.LÊ VÂN HẠNH H2
18. LẠI TRUNG HIẾU T2 0407
Trong đó số 5 và 17 được vinh dự nhìn thấy mặt hội trưởng rồi
nhầm roài ông anh , em là bạn thảo lớp 10h2!!!:)>- đề nghị nhìn lại chữ kí, ít ra nếu không cho làm hội trưởng thì phải làm người đứng đầu danh sách chứ, bất công +vô ní!!!thia mà làm hội trưởng ><[-( [-x

từ giờ em chăm chỉ vào câu!!!kekeke

thấy chửa, đã bảo các bạn nữ ùn ùn kéo vô mờ!!!!!!!!>< ấy ơi bảo mùi là j`???

chế bảo mùi thì có liên quan gì đến hội này nhể???
[/URL][/IMG]cùng nghía hóa 2 coi trung thu nhá!!quảng cáo \:D/

Bảo mùi là phụ tá của hội phó,nên cũng là thành viên luôn.Okie:D
Mà bạn lớp hóa 2 tên gì thế:D

Oài nhìn cái ảnh của Hóa 2 mà cứ tưởng lớp mình ^^ !!! Cái bạn con trai trong ảnh nhìn quen quen :D chắc là thấy mấy hôm xếp hàng :D !
Mình vinh dự quá, ko hay vào đây spam mà vẫn được ghi tên rất đầy đủ và chính xác :D
@ anh Hiếu: hội phải có hoạt động gì chứ ạ ?

Bạn Hạnh khéo thế :)) nhắc nhở mọi người trong hội quá khéo luôn :))
Thôi off xong rồi lại chẳng ai đến, chán !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên