~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em cũng đang đau đầu vì cái gọi là "sự nghiệp học hành" đây
lười nhác gặp quả báo
làm bài chả ra đâu :|
Giáng sinh buồn :(( năm mới buồn :((
độc thân nên chả có ai để động viên hay tiếp thêm sức mạnh :)) chán thế :))

theme đẹp ^^ làm mình liên tưởng đến tuyết, cây thông và ông già Noel ^^(hôm trước thấy 2 "ông" già Noel đi trên đường, một ông ngồi sau xe máy vác cái túi to đùng, một ông lóc cóc xe đạp :)) buồn cười thế :)) )
ý :-ss lâu ko vào nên tào lao nhiều quá :-ss học thôi :))

Tại bạn ấy ko nhìn thấy em Mai, spam và học đều tiến bộ như thường.:-j

chị Mai đã sa cơ thì em còn nước mà ngoi lên ah?:-& mà sa cơ vì chuyện gì vậy? đừng nói với em lại chuyện thi cử nhé ;))

Mai thi hóa roài [-o< Vào topic của hội cầu ngày mai mình không cô đơn :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko cô đơn chứ, độc thân thì thoát ra khó lắm.:))
Tình hình là em Mai hình như bị mẹ cấm net.;))

Thoai, muốn không cô đơn thì tự mình phải chủ động trc :D Để mai còn giúp đc nhưng người đồng cảnh ngộ :p
Học đây :( Kẻo lại dính chấu như hôm nay thi Lý thì chết :( Tự nhiên lại có lý thuyết :((

à à thế à ;)) cơ hội đây rồi ;))
à h mới nhớ :D slogan của hội là thế nào?:-/

úi dời
thi lý như hâm
chẳng có ai giúp về mặt làm bài và cả mặt tinh thần nữa chứ :(
@HẢI:tớ có ném đâu mà biết hả ...nhưng mà cái tiêu chuẩn là gì cơ
còn nếu muốn hỏi tiêu chuẩn của tớ thì add nick tớ mà hỏi......và nhân tiện em sẵn sàng làm quen với tất cả mọi người..nick em đây:thanhson_frog

úi dời
thi lý như hâm
chẳng có ai giúp về mặt làm bài và cả mặt tinh thần nữa chứ :(
@HẢI:tớ có ném đâu mà biết hả ...nhưng mà cái tiêu chuẩn là gì cơ
còn nếu muốn hỏi tiêu chuẩn của tớ thì add nick tớ mà hỏi......và nhân tiện em sẵn sàng làm quen với tất cả mọi người..nick em đây:thanhson_frog

Ờ cứ cho là thế, nhưng, vẫn nghi lắm ;;) :p
Nick tớ nữa nè hai_izz31_or_not (pretty long, but meaningless :| )

cho trê độc thân với :">
nick tớ là chang_ai_ieu_thuong :">:"> hí hí hí ;));))có ai đồng cảm thì add tớ vào với ko thì tớ cô đơn đến chết mất :)):))

eo ôi, sao nhảy vào hội này nhanh thế Trê :p . Thôi đừng buồn nữa mà, what's done is done

ah uh uh :"> suỵt :"> bí mật nhá ;)) anh lộc đừng nói cho ai biết nick em là chang_ai_ieu_thuong nhá ;)) xấu hổ chết :">

Hụt hẫng hụt hẫng hụt hẫng.....^^....chưa bao giờ dám nghĩ đến việc walking home alone...noone's there noone likes to care.....:))....thế mah bi giờ thì phải thế rùi ^^...

Tớ tự rút ra được 1 điều là thà ko có còn hơn là có để rồi phải mất...rồi lại heartbroken or sth like that.....Để rút ra đc. cái của nợ í thì cũng tốn nhiều công sức lắm đấy :)) chết giở :">
:-<...

Hic! Tình trạng em Trê hơi đáng buồn nhỉ? Lúc nào có YM để anh bắt mạch cho.;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên