~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì mày học cái j ôn cái đấy :(( đề riêng thì biết ôn phần nào bây h :(( văn thì ôn từ tuần 1 đến tuần 11 đấy còn j :((

hơ lâu ko lên
thấy mọi người đả kích ghê quá
mà bạn Hải ơi ,tớ có ném cái paper airplane nào đâu ,,oan uổng quá
chúc mọi người thi tốt và giáng sinh vui vẻ
thứ tư học toán..ko off được

hơ lâu ko lên
thấy mọi người đả kích ghê quá
mà bạn Hải ơi ,tớ có ném cái paper airplane nào đâu ,,oan uổng quá
chúc mọi người thi tốt và giáng sinh vui vẻ
thứ tư học toán..ko off được

Bạn "ĐTS" cứ chối :p . Chẳng may cái paper airplane lại bay sai địa chỉ, đúng vào bạn mình . Mới đâu, tưởng có secret admirer, mở thì hóa ra ;)) ;)) . Nhưng đừng lo, tôi đã chuyển giúp cho ông tới đúng " địa chỉ "rồi . Khi đọc, bạn ấy còn cười "duyên" cơ :p ;)) Mà sao nghĩ ra cách lãng mạn thế nhỉ ;)) . Mình nát óc cũng không nghĩ ra được 8-} :p

Anh Hiếu mất tiền để cố dời khỏi chức hội trưởng ah? Có lẽ em cũng nên bắt chước.;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Christmas theme, quá đẹp. Nhìn thấy ngay ko khí Noel, chỉ khổ nỗi, gặp đúng năm Giáng sinh buồn!

hơ :-o
tớ có ném cái nào đâu..thật mà .oan uổng
nhưng mà trong đó ghi cái gì thế hả ;))
cái theme này đẹp ra phết
@HẢI:mà sao ấy có đầu óc tưởng tượng giỏi thế nhỉ..cứ có cái gì là nghi ngay cho mình :p

ờ, có thể là cậu, cũng có thể là người khác nhưng probably là cậu ... Muốn công khai thì nói luôn :p . Trong đó ghi ĐTS Toán 1 :x *** ( tên bí mật này thì không nói, nhưng chắc bạn Sơn biết thôi :p ) hay sao ý . Chỉ nhớ có ĐTS chứ toán 1 hay không thì :-?? Dựa trên suy đoán however, rất có thể là toán 1 .

Theme này được đấy chứ . Công nhận hơi lag và màu cũng hơi khó hiểu . Đáng nhẽ phải có xanh blue mới hay chứ

xmas mà blue hở ấy :-? xmas thì green thế lày đúng roài :-? nhưng mà tớ vẫn thik blue hơn :">

vào bon chen chúc mọi ng hết giáng sinh vui vẻ =))

ờ, có thể là cậu, cũng có thể là người khác nhưng probably là cậu ... Muốn công khai thì nói luôn :p . Trong đó ghi ĐTS Toán 1 :x *** ( tên bí mật này thì không nói, nhưng chắc bạn Sơn biết thôi :p ) hay sao ý . Chỉ nhớ có ĐTS chứ toán 1 hay không thì :-?? Dựa trên suy đoán however, rất có thể là toán 1 .

Theme này được đấy chứ . Công nhận hơi lag và màu cũng hơi khó hiểu . Đáng nhẽ phải có xanh blue mới hay chứ

rõ ràng là tớ ko ném mà
chắc có ai mạo danh
hi hi
mà thôi
cứ coi là tớ ném đi...hehe;))

há há, tự nhiên thấy mình bị mất một bài, ko hiểu bị mất ở đâu, ra là cái bài lăng nhăng j đấy ở đây :)) :">

mà mọi ng định họp off thế nào đấy :-? kế hoạch thế lào ạh ;;) hội fó ơi, hội trg ới :(

Thèng mod nó del bài của mình kìa.[-x Bình luận về theme có chết ai đâu.:-w
Off thì cứ cho cả làng thi xong đã.:(

khổ thân bạn Lê yêu :( vì sự nghiệp học hành mà phải tạm dừng sự nghiệp post bài đang trải rộng trc mắt :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên