~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
a, bạn Sơn này có phải là bạn ném cái paper airplane vào lớp mình không nhỉ ?? Đang tỏ tình lại vào hội độc thân [-x :p

Thì còn viết gì nữa, ý bạn Hải rành rành thế kia ! ^^ Bạn Sơn thế là ko đủ tiêu chuẩn vào hội độc thân đâu nhá :D !
Mà anh Lộc dạo này kinh thật ! Từ cấp 1 đến giờ, chưa thấy lúc nào anh hot như hiện nay :D:D:D:D !!! hehe ^^ !!!!
Mọi người ơi, năm sau off đi !!! ngày thứ 4 đầu tiên của năm mới off nhé ! Thi học kì xong, off cho thoải mái ^^ !!!!

Uh thì nói chung em thấy thế nào nói thế :D ! Ế ẩm bao lâu gì thì bây giờ cũng là độc thân cả rồi đồng chí ạ ^^ !!!
Off thế nào đấy mọi người ????

HIếu chúc mọi ngưòi noen vui vẻ .Hôm nay HIếu ko thể đi chơi với mọi ngưòi vì sáng học Lý từ 9h>11h.CHiều học Toán 2h>4h học HOÁ đến 6h30 .Mong mọi ngưòi thông cảm. GIÁNG SINH VUI VẺ
CHÚC CHO KO CÒN AI ĐỘC THÂN NỮA

ko còn ai độc thân thì hội mình thành cái j hả anh =)) =)) thôi, em cũng chúc mọi ng thế :">

xem nào, hay là 31/12 đi chơi đi =P~ àh thôi, thứ 4 đầu tiên năm mới đi :"> đồng ý với bạn Mai leen ;))

àh nữa, merry xmas everyone :x :x :x

Anh Lộc chí phải quá :)) độc thân có cái vui của độc than :D !!
Off vào thứ 4 đầu tiên của năm mới mọi người nhá :D !!!!!
Chúc mọi người 1 Giáng sinh ấm áp nhá ^^ !!! Nhân tiện chúc toàn thể hội thi học kì tốt đẹp ^^ !!!!!!!!!

Độc thân -> có cái chán và có cái vui...
Nhưng chán thì hơn..
Vừa tủi thân, chán đời khi nhìn thấy thằng bạn đi cạnh con ng` iu của nó...

thế lúc nhìn thấy thằng bạn bỏ ra 1trieu mua quà cho ny nó thì em thấy vui hay sướng
1 triệu mua đồ cho bản thân lại chẳng sướng hơn ah

sao lại có người tự hào được khi thấy thằng bạn thân bỏ tiền ra bao gái như thế nhỉ, trong khi nó lại ko thèm cho mình 1000 ăn nem chua
heheheheh

hic, vào cái topic nhật ký ... đứa nào cũng thik vì có quà của ny, xong lại còn bảo là nằm ôm cái đấy nữa chứ :(( toàn con trai mới chết :)) .... trái ngc hẳn với mem hội mình :-<

nhưng mà hội mình cũng vẫn vui :*

Hội mình vô đối.>:-D<
Dù độc thân hay ko thì vẫn phải vui vẻ yêu đời.....vì mai thi Văn rồi, nốt hôm nay thôi.:((

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng roài :(( em còn ngày mai nữa vì ngày kia mới thi văn :(( ôi mẹ ơi :(( đang ngồi ôn Anh :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên