Hội nghị gia đình T2 03-06

Trong năm học , thi học kỳ có mỗi Bình Phuồi được loại giỏi thế mà bây h trung bình !
Chắc là ngày mai , 21/6 la co giấy báo dự thi đó !

kaka, mài đừng tưởng mỗi mài 10 Anh nhá Bình phuồi nhá, tao với BM cũng 10 nè....:D...mà bố mài loại giỏi cơ....:D...=))

hehe, cứ đua nhau khoe thành tích , đúng là...**:D
Mai bình phuồi phát đĩa luôn hả?
Ko biết mai mấy giờ nhỉ? May mà sáng mai ko phải đi học.Mai đến lấy 1 lần, lấy cả thể , chắc chả còn dịp nào đến trường để lấy cái gì nữa . :-s
Chắc Mr Điện nhẹ gánh lắm vì đã ''dứt tình'' được với lũ bọn mình( hehe, của nợ..)
Mai đến thể nào cũng gặp Long béo nhey?:>

mày thì phải là học tài thi tử chứ Việt lô...:D...

ChÚ Ý ChÚ Ý : NgÀy Mai , 21/6/2006 , ĐÚng 8h , TẬp Trung TẠi TrƯỜng , Tao SẼ TrẢ GiẤy BÁo DỰ Thi TỐt NghiỆp VÀ GiẤy ChỨng NhẬn TỐt NghiỆp TẠm ThỜi . NẾu Ai BẬn Đi HỌc ThÊm NhỜ NgƯỜi ĐẾn LẤy HỘ ThÌ PhẢi Đem Theo ThẺ HỌc Sinh , NẾu Ko ThÌ Tao Ko DÁm TrẢ GiẤy BÁo ĐÂu , VÌ GiẤy BÁo RẤt Quan TrỌng MÀ . CÒn NẾu Ai ĐẾn MuỘn ThÌ RÁng ChỊu Nghen !

sao ko xem được, mày xem trên vi tính hay đầu VCD.Tao vừa xem xong, hay vãi, trông thế mà chú Bình phuồi khá.Xem lại nhớ lớp mình lắm.Tiếc là chỉ quay mấy ngày cuối cùng còn bao nhiêu kỉ niệm.
Cái video clip cuối cùng của DAP NUOC cũng khá lắm, toàn cảnh lớp 11 nhưng bọn này quay lớp mình ít quá.
Trong cái VCD này thấy Thư béo góp mặt nhiều nhất ^^ mà mày ko xem được thì phí quá.
Nếu như lớp mình ko làm áo đồng phục được thì đây cũng là đĩa đồng phục, độc nhất trường còn gì.Đĩa còn giữ được lâu và xem lại nhiều lần, chứ cái áo có chưng ra ngoài khoe mọi người nhưng về nhà cũng làm giẻ lau.
Tao còn thấy tiếc là hôm đó lớp mình chụp rất nhiều ảnh nhưng bây h chẳng thấy tăm hơi cái nào.

này Bình fuoi !! sao clip của may` quay bằng máy quay mà sao chất lượng tồi thế ko bằng đoạn bonus bọn tao quay bằng máy ảnh 2mega píxèo :):)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, tao xem dc roi, thích qua',:D, ko phải do VCD của bạn Phuồi đâu mà do cái Window media nhà tao bị lỗi. ;;) Vừa xem dc xong . Binh phuồi quay khá đấy ,mặc dù hình hơi nhòe 1 chút nhưng ko sao, thế là tốt roài. :)
hah, có mấy cảnh để đời ra phết,.. Mà bình phuồi quay cận cảnh thế , vào cả WC:)) , chết cười..
Nhiếu cảnh xem ngộ phết: cảnh Long béo để chân lên ghế , cảnh Emily dạy học lèo tèo vài mống :)) , cảnh Hưng với Trung Híp đập túi giấy trượt, hha, ..cả cảnh tao chơi cầu trượt nữa;;) :D..
Nhìn lại thấy vui quá.. Nhớ lớp mình thật đấy..hic, may mà có cái đĩa để ít nữa còn ngồi xem lại với nhau,, Tú bà nói đúng đấy , cần gì phải đồng phục , đĩa lớp mình là hàng độc rồi!!!^-^, để tiền bọn mình đú đởn ..hehe
Chắc Tú bà còn chưa có cái clip của ĐẬP NƯỚC mà lồng nhạc Đoremon , xem hay cực.. trời ko xem thì hơi bị tiếc đấy.. Cảnh mấy đứa con gái túm tụm ăn xôi, rồi mấy cảnh Đàm vĩnh hưng biểu diễn hơi bị ngoạn mục..Tao đảm bảo ko lớp nào có mấy cảnh đấy :)>- :> .
Nhớ bọn mày quá nhưng kêu nhớ nhiều roài, hehe. Chúc tất cả lớp mình thi thật tốt tốt vào nhé , Hẹn tất cả bọn mày hôm đi tham quan ( một ngày ko xa..hìhi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :*

hehe, tao xem dc roi, thích qua',:D, ko phải do VCD của bạn Phuồi đâu mà do cái Window media nhà tao bị lỗi. ;;) Vừa xem dc xong . Binh phuồi quay khá đấy ,mặc dù hình hơi nhòe 1 chút nhưng ko sao, thế là tốt roài. :)
hah, có mấy cảnh để đời ra phết,.. Mà bình phuồi quay cận cảnh thế , vào cả WC:)) , chết cười..
Nhiếu cảnh xem ngộ phết: cảnh Long béo để chân lên ghế , cảnh Emily dạy học lèo tèo vài mống :)) , cảnh Hưng với Trung Híp đập túi giấy trượt, hha, ..cả cảnh tao chơi cầu trượt nữa;;) :D..
Nhìn lại thấy vui quá.. Nhớ lớp mình thật đấy..hic, may mà có cái đĩa để ít nữa còn ngồi xem lại với nhau,, Tú bà nói đúng đấy , cần gì phải đồng phục , đĩa lớp mình là hàng độc rồi!!!^-^, để tiền bọn mình đú đởn ..hehe
Chắc Tú bà còn chưa có cái clip của ĐẬP NƯỚC mà lồng nhạc Đoremon , xem hay cực.. trời ko xem thì hơi bị tiếc đấy.. Cảnh mấy đứa con gái túm tụm ăn xôi, rồi mấy cảnh Đàm vĩnh hưng biểu diễn hơi bị ngoạn mục..Tao đảm bảo ko lớp nào có mấy cảnh đấy :)>- :> .
Nhớ bọn mày quá nhưng kêu nhớ nhiều roài, hehe. Chúc tất cả lớp mình thi thật tốt tốt vào nhé , Hẹn tất cả bọn mày hôm đi tham quan ( một ngày ko xa..hìhi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :*

----------

Em bị post 2 lần rồi, chịu khó nhé.

ak, câu bài lộ liễu kìa...Thư béo hư we'.....:D

hoho, tao cũng thấy may vì ko có mặt mày, nếu ko cái clip lớp mình chắc là sáng chói , chẳng xem đc mất :))

Sao Binh Phuồi ko lam` cai' đoạn con Linh với con Thư chơi bập bênh ah ? Tiếc thế!Tao cứ đợi mãi để xem cảnh con Linh bay qua tường

----------

Mọi người ôn đến đâu rôi` ? Còn 10 ngày nữa :-& Run quá
Tất cả mọi người thi tốt nhé!!! :)>-

Bình Fuoi sao mày ko cho luôn cả đoạn clip DVH quay năm nay( cái clip mà DVH trèo ra ngoài ban công tầng 3 thì phải) cái đấy DVH còn biểu diễn ngoạn mục hơn nhìu :)) ;)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
còn chờ nó duyệt mà mày....hehe, có vẻ vụ bập bênh chị Theo Hư vô đối we'....:D....mà cái lúc đầu đĩa quay ở trong lớp hình như ko có tao hay sao ấy, ....chẳng thấy thằng nào ngồi cạnh An còi cả, Minh Anh xuống ngồi với QA, thế mình đi đâu nhỉ..???

Mon ơi , tao muốn post mấy cái ảnh lớp mình lên nhưng size quá lớn , vượt quá giới hạn. Làm thế nào để giảm bớt size???

cách 1: dùng Photoshop hoặc ACDsee để resize...
cách 2: mày dùng trang Imageshack.us ấy, nó vừa cho upload ảnh mà còn resize hộ mình nữa.....:D...

Cả nhà thi tốt,mình về quê thi,vừa đi vừa ngắm cảnh đồng ruộng luôn :))

Hôm thi khối D thì mọi người thi ở những trường nào ?

@ Binh: Dung lượng cả đĩa là bao nhiêu,tao mang USB sang nhà mày cóp lại cả fim,ổ máy tao đang đơ

Back
Bên trên