Hội nghị gia đình T2 03-06

ko việc gì phải sợ, em còn ko biết chữ Văn nào mà còn ko sợ....:D

hix , em vừa thi khối D về , mọi ng` lam` dc ko ? Văn chẳng học j` , ko thuộc thơ mà cũng làm đc gần 2 tơ`, bet' cũng đc 3 điểm .

-------------------------------

ê ê ê ê ê , co' kế hoạch j` ko , đi thăm quan đê lớp mình ơi !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, tạm thời thất học 1 tháng..
Lớp mình chưa thấy kế hoạch gì nhỉ? Mà thằng Mông Cong còn đang ở trong TPHCM hay sao y', nhiều đứa đi chơi cùng gia đình phết

các bạn T2 ui, tui moi sáng tác bài hat, xiem dùm nha
vì hơi bị dốt tiếng Anh nên ko dám chắc mình sáng tác có chuẩn chính tả và ngữ pháp ko

làm ơn xiem dùm cái, để iem còn đi thu ;;)

thanks mọi người nhiều!!!

lyric nè:

I’ll try…

Alone in this house tonight.

I got the TV on, the sound turned down.

These pictures of U and me...

… turned back to my mind… again.

Although I tried to forger U.

But now I still think about U!

I tried. I'll try to find the way…

… without U my heart will not cry!

Maybe my life will be changed but it's not rhyme.

There seems to have been some lies in my heart now.

Trying to forget or I'm trying to run away?

Whenever I try to forget U... it's so hard!!!

....

Now I believe in my love... just for U

các anh chị cho em hỏi An béo dạo này đi đâu mà em nhắn tin vào máy ko đc,có j` nhắn anh An béo nếu rỗi ra Núi Trúc chơi với em;;) ;;)
Em cảm ơn mọi ng` trc':x :x

ăk sao phòng bọn mày lắm chuyện nhắng thế. Phòng tao có em sinh năm 86 đã thấy già lắm rồi, lại còn 77 nữa. Lại còn 28.5 + 1.5d nữa.Đúng là thi Đại học.Nghe nói mấy đứa thi khối A làm bài ngon lắm ha.
Sao lớp mình thi xong mà chẳng thấy rủ nhau đi chơi nhỉ.Để mấy hôm nữa lại đi du lịch hết, chẳng gọi được cho đứa nào

hehe, lớp mình tan đàn xẻ nghé roài.. Ông Trung Híp đang ở Cửa Lò, ông Mon mai vào Nam thì phải.. Tao cũng sắp đi hehe..:D khó tụ tập nhau quá,
Mà trới nắng thế ko biết, chẳng muốn thò cổ ra ngoài đường nữa..
Nếu có đi thì 1 đứa lên lịch chĩnh xác đi rồi bàn bạc với mọi người xem thế nào..

Hom len ciputra thong nhat la Co ai ban nhung ngay nao ma ko the ko di duoc thi post lên de con loai tru ngay nhe Tao tinh la 18-20 thi di Nhung so la trung` ngay thi cao dang cua 1 so dua Noi chung là ai bận ngày nào ma ko thể ko đi được ví dụ như la đi nghỉ mát cùng gia đình thì pót ngày đó lên nhe'

tao sẽ ra HN vào Chủ nhật tới là 23/7, được free đến 19/8 thì có việc bận đến hết hè roài...:D...:(

EEEEEEEEEE anh em Volam ơi !!!!!!!
ĐAng có đợt chuyển sever đấy . Lớp mình tập trung vào 1 sever đê . Em đăng ký chuyển sang Hồng Giang rồi

Lê Trung Kiên đã viết:
EEEEEEEEEE anh em Volam ơi !!!!!!!
ĐAng có đợt chuyển sever đấy . Lớp mình tập trung vào 1 sever đê . Em đăng ký chuyển sang Hồng Giang rồi
đang ở tương giang với thằng an kon
mà cái nv 50 của cb sao mà khó thế ko biết
nản wa

Kiểu thế này thì lớp mình khó mà tập trung nhau đc. Nếu ko thì lớp mình hẹn nhau 1 buổi đông đủ cả lớp rồi đi chơi,, ko cần phải đi đâu xa miễn là có đủ cả lớp mình la vui rồi..:D

@XU : chuyển đê . sang HỒng giang . em lên 105 rồi. sang đây em kéo

Chỉnh sửa lần cuối:
con thiên nhẫn của mày đã 105 rồi cơ à....đúng là thi xong có khác....:D

Nguyễn Tú đã viết:
bọn mày có đi Cửa Lò không?? có đông đứa đi không??
có hẹn đc đứa nào đâu mà đi, mà tao tưởng mày đi cùng gia đình từ hôm 25 rồi cơ mà!!!

ờ, Thư lùn ơi tao ko bít rõ họ của mày. thi tốt ko. sao ko phone cho tao ha?

Back
Bên trên