Hội nghị gia đình T2 03-06

thang` Dog lop min`h ve roi` nay` . ca? thang` BInh` o? Thai binh` cung hoi? , lop minh` to? chuc di choi dau di , đe? bọn no' di cung` . okie

@Xu: mày nhớ nhá, làm cả sáng hum nay ngồi chờ.......tao mang fruits cho mài đó......[/QUOTE]
anh chị sáng qua có việc nhà tí ko sang đc chú thông cảm b-)

Thằng Dog về từ lúc nào thế nhỉ ???
CÒn Bình Phuồi về quê tao làm jì thế ?? Hay là mày cũng cùng quê àh ?
@Hoa : Nếu mày có time thì lên lịc đi chơi đi , bọn tao hô hào lớp mình mãi mà chúng nó cung có đi được đâu cơ chứ !!!!

tao nghe An béo bảo là chúng mài định về HP à...???

toàn 1 lũ chỉ giỏi bốc phét
nói thì lắm xong rồi " tao ko đi đc " [-(
chán chuyện
tg nào đủ bản bay đêm với tao lúc nào cũng chiều

Lý Mỹ Hoa đã viết:
ca? thang` BInh` o? Thai binh` cung hoi? , lop minh` to? chuc di choi dau di , đe? bọn no' di cung` . okie
ê Hoa ơi , tao ở thái Bình bao giờ thía ???? :eek: :eek: , tao quê HN 100 % , dở hơi ah
tao vừa đi tham quan với cấp 2 về , có đứa nào gọi cho tao , chắc để sau đê :D :)>-

sao Bình phuồi lại mở thêm 1 topic lớp mình thế?? Điểm thi đại học của bọn mày thế nào?? đứa nào có điểm gì chưa?? báo lên đi.Hình như Ngoại thương có điểm rồi đấy.thấy thằng Đạt kêu bên kinh tế có điểm rồi à??
Hic,hồi hộp quá...

ăk , tao ko lập cái topic đấy đâu , vô can ah :( . Chắc thằng Công rồi , tao cho nó pass mà , hix . trường tao chưa có điểm chác j` , chắc 1 2 ngày nữa

thấy bảo Nga ngố 27 điểm, Hưng Sáng 25,5 , Thủy 2 được 23,5 hả chúng mài ơi...nếu đúng thì lớp mình khiếp phết...:d...

Điểm của Nga cao thế bắt khao đi ...Dễ Nga thủ khoa cũng nên!!!
Ah! Tú hâm!khối D của bọn mày bao h biết điểm thế?

Nga thi trường gì thế hả mọi người...:-/

Nga thi KTế . Iem được có 22.5 may mà vẫn đủ :( . Đinh Văn Thanh thấy khoe đc 23.5 ( thi Tài chính ) . Xuân Hùng ( DVH ) đc 25.5 :)) khiếp quá. Có điểm GT rồi này . KQ hơi thấp... iem ko giám nói nữa :D :D :D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hik, nhìn bọn GT thấy mỗi thằng QA 24,5 còn lại anh em buồn quá...ko sao chúng mày ạ, cố lên........

Nam béo được 23.5 thì phải.
Trường tao mãi chưa có điểm, chắc ngày mai, ngày kia thôi.Bên Răng-hàm mặt có điểm rồi đấy,ko biết Tân có được không.Con gái lớp mình khiếp vãi.Nga thì thủ khoa cũng nên,Hà,Thư còi,Thảo béo,Thủy pass hết rồi.Hết vía!!!
Mấy đứa khối A còn lại đâu?? Mỏ?Bách khoa???Xây dựng
À lớp mình có đứa nào thi Ngoại thương không nhỉ,có điểm chuần rồi đấy.Kinh tế đối ngoại Khối A là 26.5, khối D la 24.5.Điểm bằng năm ngoái thì phải, cao vãi.
Dù điểm có thế nào thì bây giờ là lúc cần nhau nhất anh em nhỉ!!!!!

---------
We r now on our own way,but we r still together,hand in hand.Good luck.!!!

KHối A h còn Luật,Mỏ,BK,Xây dựng,khối D còn 1 rổ chúc các bạn còn lại qua cầu an toàn , ko việc gì phải xoắn :D

Bây h còn đứa nào ở TP Hồ Chí Minh thì tối đến khách sạn Liberty one, a e đi Saigon by night :))

Tao cũng chưa biết số phận mình ra sao, Mỏ và Luật còn lâu mới có điểm.....bây h là lúc chúng ta cần nhau nhất nhỉ...???...cố lên những ai chẳng may trượt ngã....và những ai chưa biết điểm thì đừng lo lắng...hãy thoải mái tinh thần đi........

hix , điểm anh iem cao thía , đỗ hết huh , cho Long béo sợ chứ :)) :)>- , khỏi khinh lớp mình . Tao chưa có điểm chắc vài hôm nữa , nhưng thi xong đă xác định luôn , đỗ chết liền :( , hóa như c :| , ko hiểu đc 4 hóa ko :-? , tưởng môn gỡ điểm mới đau chứ . thui , chúc những thằng đỗ đi chơi zui ze , những thằng trượt ( chắc ít [-x ) rủ anh em đi hoc với nhau nhá :D

Có điểm của tổng hợp rồi kìa ... co ai lớp mình thi tổng hợp không
Thằng Tuấn Kiên đc 27.75 >> 28 điểm kinh vl ... :|
Chắc là thủ khoa của lớp mình rồi :)):D

còn chờ Phong Lan với josua...:D...2 thằng đấy cũng cạnh tranh thủ khoa lớp mình đóa...:D..

Có điểm BK roài . Phong lan đc 26.5 Josua dc cũng thế .:D hahhah thế là Tuấn Kiên thủ khoa rồi :)) ....bạn tao đấy.... ;)) hi`hi`hi`hi`Quang đc 24 thì fải ( có 3 thang quang)

Back
Bên trên