Hội nghị gia đình T2 03-06

mày thi trường nào mà trượt hả thằng ngu kia :))
tao cũng đỗ rùi.tao bây h là sinh viên trường ĐH dân lập Thăng Long :))

trượt ráng chịu, mày trượt mà cũng mở mồm ra nói năng lung tung được nữa...
Mỏ tao chưa biết điểm nhưng mà có trượt thì cũng thừa điểm khối D DL Thăng Long..:d..

mọi người gặp ai trong đội lớp mình thì nhắn là thứ 3 tuần sau đá đấu với bọn tuyên trường năm nay nhé.6h sáng ở sân Vạn Phúc nhé
@Xu:anh em mình làm trận nhé.lâu lém không đá bóng rùi

Lớp mình đã biết hết kết quả chưa nhỉ? Nhưng đứa nào cũng có nơi có chốn rồi đúng ko? 20-11 gặp nhau chúng mày nhé.:D

Mọi người làm 1 phát Đạt tiếp đi. Lâu nay chẳng bao h tụ tập đc đủ cả đội CS hay Star cả .:(

lớp mình mà tụ tập là tao không đi đâu.nhục bỏ **
đi đá bóng thì đi thui :))

----------

à,vấn đề đĩa made in 12 thees nào ý nhỉ.các lớp khác có hết rùi.mỗi lớp mình là không thấy có

có điếm chuấn rồi đấy.năm nay điểm khối A thấp lắm,anh em còn có hi vọng vớt vát gì được ko.có tin đỗ thì nhắn ngay lên nhé.
ủa đĩa made in 12 là ntn?? lấy ở đâu?? có phải tiền nong gì không??

Nguyễn Tú đã viết:
có điếm chuấn rồi đấy.năm nay điểm khối A thấp lắm,anh em còn có hi vọng vớt vát gì được ko.có tin đỗ thì nhắn ngay lên nhé.
ủa đĩa made in 12 là ntn?? lấy ở đâu?? có phải tiền nong gì không??
mày về việt nam chưa hả Tú.biết hết điểm chuẩn rùi.Giao thông lấy 20 điểm.tao coi như trượt rùi.có phúc tra thì cũng chẳng lên được nhìu.bọn nó bao che cho nhau nếu không thi giáo viên của bọn nó bị kỷ luật.
tao đang tính thi vào khoa hợp tác quốc tế của BK rùi sang năm thi lại hoặc là đi Sing,nhưng chờ kết quả thi IELTS nữa :))
0:)

Bùi Tuấn Long đã viết:
lớp mình mà tụ tập là tao không đi đâu.nhục bỏ **
đi đá bóng thì đi thui :))

----------

à,vấn đề đĩa made in 12 thees nào ý nhỉ.các lớp khác có hết rùi.mỗi lớp mình là không thấy có

Có đứa nào nghĩ mày thế đâu :| . Mày cũng chỉ là thiếu may mắn thôi mà. Dù sao mày cũng còn những lựa chọn khác, dù có chọn gì thì cũng gud luck mày . Đời còn dài đường còn rộng mà :D.

Hôm nào đá bóng tao đá với , dạo này ngồi nhà tăng cân nhanh vãi :p ,sắp = An bép rồi :))

chịt bẹ, ko hiểu ông Nam Béo thì đá gì, đá bóng FIFA à...mà thông báo cả nhà là em tạch Mỏ rồi...chán thật, mình 16 thì đăng ký vào khoa 17,5 còn khoa 21 năm ngoái lấy 15 thì mình cóc đăng ký, đúng là ở đời chẳng ai biết được chữ NGỜ..:((...

ừ tao cũng mới xem điểm Mỏ.cứ tưởng thằng Thái Anh đỗ rùi ai ngờ
thui,âu cũng là cái số.tao mà thi thủy lợi thì cũng đỗ rùi có 16 điểm bẩn.tự dưng đâm đầu vào Giao Thông.kiến trúc năm nay lấy cũng thấp.
Có đau kô cơ chứ :((

----------

Thái Anh ơi,đăng ký vào dân lập Thăng long đi.vào học với tao :))

Nè mọi người ơi! Lớp mình tụ tập ở đâu thía??? Tao có kế hoạch đi Trung Quốc rùi!!! Tụ tập mấy bữa đê!!! Nhớ lớp mình vãi hàng!!!heheh

tụ tập thì mày cứ lên kế hoạch đi :))
@Vinh:mày có đỗ không?:))

@ Vinh:Mày đi TQ học hay đi chơi ;)) Đi học với tao đi , đi 1 mình sợ bọn Tàu lắm =))

à , xin lỗi ,các bạn Toán 2 cho tớ hỏi thăm bạn Cương hiện giờ sống chết ra sao , đỗ vào đâu hay tạch rồi ?

hehe, đi chơi di cho tao đi với. Tao cũng nhớ lớp mình quá. Lâu lâu ko đc nghe tiếng của mấy thằng chim lợn, nhớ ra phết:))

Chỉnh sửa lần cuối:
mày gọi ai là chim lợn đấy, anh em đâu, làm thịt con heo còi này thôi còn chờ gì nữa..:D...

chắc chắn là phải thịt rùi.tao là tao thích ăn thịt mấy con lợn mà học ngoại ngữ lém :))

@ Bách : Ko rõ luôn , check điểm trường Luật ra 2 thằng Nguyễn Minh Cương cùng ngày tháng năm sinh luôn chỉ có điều 1 thằng 23,5 1 thằng 16,5 ; chắc nó là thằng thứ 2 =)) just j/k :p
Còn ô ở lại VN hay định đi đâu??

@ TA: heo còi ăn ko ngon đâu mày ạ ;))

hehe , mọi ng` ơi , tao trượt đau vl . Khối A ko xét , khối D rùa đc 19 , kể ra cũng đỗ đầy trường , thế mà cái khoa bỏ mẹ của em nó lại lấy cao nhất trường ( 20,5 ) , thế là tao ko làm báo viết bài bao che tâng bốc đc đứa nào đâu :D . Đang chờ xem NV2 có trường nào tàm tạm , cố gắng ko ở nhà .

Back
Bên trên