Hội nghị gia đình T2 03-06

@ TA : màu vàng tím thì chưa chắc đã đẹp đâu . nõn chuối - đen đê hoặc vàng -đen cũng đc
@ VDH :số của Thành : 8720093 - 0983318786 :D

VDH là VÕ ĐANG HƯNG hả KAKA :))
anh em bố trí hôm nào đi đú nhey
tham quan đâu đấy có đc đi wa đêm ko :U:U đóng mấy xiền vậy

đcm ***** hiểu sao t=6 h=5
tất cả đc 39,5 may wa đỗ

----------

báo điểm lên đây đi !

heh, hóa ra tao vẫn còn cao hơn Xu à? Tao được 45 , hóa 4 , sử 5,5 . Các môn còn lại thì ok !heh , bằng trung bình rồi :))

Phạm Thanh Bình đã viết:
sao chúng mày cứ áo sống mãi thế , tao đi hỏi mấy đứa , chẳng ai định mua cả ah , để đi thăm quan đê , thăm quan muôn năm :x :x :x
@ Hưng : hôm nào đi lấy phiếu báo thi ới tao 1 tiếng zới SDT :04.7686238 , mà mày làm thế nào cho đi đủ 1 h vào, tao mới vứt đc đĩa cho :D
Ah , đề nghị ban phụ huynh xì ra 3 lít rưỡi trả tao tiền làm đĩa nữa , chị Tú nhá ^^
ừ, mày cứ đưa hóa đơn rồi ban phụ huynh thanh toán tận gốc

Thằng chó Nam Béo được 54 điểm cao nhất lớp mình kìa , pótay luôn !
Không biết Việt Lô được bao nhiêu ?
@Xu : VDH là Võ Đang Hưng , hay vl , khà khà !
@Bình Phuồi : tao chỉ hẹn bọn nó trong vòng 1 tiếng thôi , ai không đến lấy giấy báo dự thi đúng giờ ráng chịu ! Còn ngày giờ cụ thể tao sẽ báo sau ! Chắc 2 , 3 ngày nữa thôi !

Năm nay 30 điểm với 60 điểm bằng nhau ý mà. Hehe. Chỉ mong cho lớp mình đỗ hết đại học thôi !!!
Muốn xem đĩa của Bình phuồi quá!!

----------

8-} lớp mình ngoài Nam béo còn có Đào anh tú 54 điểm nữa , hehe

thông báo thêm nhá: em được 52 (được cả giỏi cơ, văn được 7 mới điêu), An béo 48+2 điểm Mường Tè, Còi 52 nhưng khá, Hưng sáng 51, Việt Lô 50,5; BM 48....có gì sẽ thông báo thêm..

cuu' taoo voi' tao que^n so' bao danh roi` chung' may` oi uhuhuhuhuhuhu. bay gio` ko bit bao nhiu diem . bon no doa co dua' truot nghe ma ghe het ca ng`

tao tra cứu điểm cho mày rồi nè. VĂN 6 , HÓA9,5, SỬ 5,5 , ĐỊA 7 , TOÁN 9 , ANH 10 => tổng là 47 ,heh

điểm tốt nghiệp mà cũng ..............
ai biết bao h phải ra trg thì nhắn vào nick tao nhé phoenix_suns_0201
cảm ơn trc

----------

Dương Thị Anh Thư đã viết:
Năm nay 30 điểm với 60 điểm bằng nhau ý mà. Hehe. Chỉ mong cho lớp mình đỗ hết đại học thôi !!!
Muốn xem đĩa của Bình phuồi quá!!

----------

8-} lớp mình ngoài Nam béo còn có Đào anh tú 54 điểm nữa , hehe
cô chỉ đc cái nói đúng ý anh ~~~>=D>
có ai 55 ko :T
nhìn chữ kí của em nhé cả nhà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi tao yêu mày wa' thư beo' a. ......chụt chụt chụt thank may` nha' . 20 ra truong` tap trung đúng ko ? sao chả thấy báo giề nhể .
nam béo với zho^sua 54 ah` ? tao cũng chả ngạc nhiên lắm :))

oh, thấy con hà bảo là 21 mới ra trường cơ, vì bọn lớp 9 đang thi nên văn phòng chưa làm việc. ( ko bít có đúng ko?)
Mà lớp mình max là 54 , ko có ai 55 đâu. Mà hình như có thêm cả bạn Ngọc Quang 54 nữa, hehe
Toàn các siêu sao cả!!:))

sốt ruột quá, thấy bọn trường khác nhận hết giấy báo thi rồi,biết địa điểm thi, phòng thi hết.Mình bây h vẫn bơ vơ chưa biết đi đâu về đâu

Nguyễn Tú đã viết:
sốt ruột quá, thấy bọn trường khác nhận hết giấy báo thi rồi,biết địa điểm thi, phòng thi hết.Mình bây h vẫn bơ vơ chưa biết đi đâu về đâu
ve dau khi bao nhiu mo mong h da vo tan - ve dau toi biet di ve dau :))
may thi trg nao tao noi dia diem cho

Ngoại ngữ Thanh xuân hầu như thi tại trường hay sao y'

----------

sao chưa thấy ku Hưng báo ngày đến trường nhey?:-/ :)

mie nó , chấm bài như c ấy , em lại ăn bằng TB rồi, văn mình làm như thật mà đc có 5 rưỡi , ko cho lên 6 mie nó đê lại còn ... ah , tao anh đc 10 nhá :-> :-> ( thi khối D có khác :D ) , hóa 9 rưỡi nữa , tổng đc 50 , vẫn TB như ai , lớp mình có bao ng` TB như mình thế ???
tao tra của thằng zhuge cũng 5,5 văn :)) , = mình thoai

----------------------------------

@ Tú ơi , in đĩa tao ko lấy hóa đơn đâu , lắm chuyện , còn làm ra cái đầu để đi in thì có đây .

Phạm Thanh Bình đã viết:
mie nó , chấm bài như c ấy , em lại ăn bằng TB rồi, văn mình làm như thật mà đc có 5 rưỡi , ko cho lên 6 mie nó đê lại còn ... ah , tao anh đc 10 nhá :-> :-> ( thi khối D có khác :D ) , hóa 9 rưỡi nữa , tổng đc 50 , vẫn TB như ai , lớp mình có bao ng` TB như mình thế ???
tao tra của thằng zhuge cũng 5,5 văn :)) , = mình thoai

----------------------------------

@ Tú ơi , in đĩa tao ko lấy hóa đơn đâu , lắm chuyện , còn làm ra cái đầu để đi in thì có đây .

:)) lớp mình toàn thi khối A mà Anh vẫn 10 ầm ầm kìa.À, thế hôm lớp đến lấy giấy báo thi thì mày cũng phát đĩa luôn à???

@ Mon, Mai Nam,Trần Việt,Phong Lan: bao h đến trường tập trung thì chờ tao, đừng có về vội

Back
Bên trên