Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao bảo Ams không có khái niệm hot girl 8-|?

Mà Ams 2 lên Ams 3 được bn nhỉ? Đến 2/3 không hở bạn Trang :|?

chậc, xem toàn thấy các anh chị khóa trên vào.
Có em nào CE 08 - 11 trong này ko các em ? Chị hóng tí :">

@ bạn Thảo : tớ chịu chả biết có đc 2/3 ko. mà tớ nghĩ là có :-j
@ Chị Ngọc Anh : có bạn Đỗ Thảo ở trên là vào Ce đấy ạ :D

@Cheng: Ấy gọi là Bean, nghe tên đấy quen bây h gọi Thảo có khi chả quay lại đâu =)).

Nhân tiện chị Ngọc Anh cho em hỏi CE học ntn ạ? Bn tiết Trung 1 tuần? Bn tiết Anh? Học Anh có đảm bảo được k ạ? Em ngại nhất là không tập trung đc tiếng Anh, học thêm 1 thứ tiếng mà TOEFL không xong thì ăn cám ạ =((.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện chị Ngọc Anh cho em hỏi CE học ntn ạ? Bn tiết Trung 1 tuần? Bn tiết Anh? Học Anh có đảm bảo được k ạ? Em ngại nhất là không tập trung đc tiếng Anh, học thêm 1 thứ tiếng mà TOEFL không xong thì ăn cám ạ .

gì ko đc :-j. anh học SAT với mấy đứa CE, tiếng Anh tuôn ầm ầm :)). 12 CE có một đồng chí 112 TOEFL cơ :)).

À ừ :)), quên mất, thx bạn Hải :D.

112/120 thì kinh thật, nhưng nói chung đấy là siêu nhân mình làm sao dám bon chen đây :|?

em Thảo cứ lo làm j =)) anh Chunnie chả bắn Hàn Nhật Eng là j :)) (Eng hơi tệ nhưng em cứ tưởng tượng em học CE như anh ý bắn Eng, em học Eng bằng ông ý bắn Nhật là được =)) chưa kể anh còn táy máy tí tẹo tiếng Trung nữa, cứ học tập 5 anh yêu đi là học được hết, chị cũng thế =)))

bon chen vớ vẩn với em Thảo tí :)) các em đừng để ý =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hải cẩu : chú có bít bạn linh b cấp 1 bây h học đâu ko

em Thảo cứ lo làm j =)) anh Chunnie chả bắn Hàn Nhật Eng là j :)) (Eng hơi tệ nhưng em cứ tưởng tượng em học CE như anh ý bắn Eng, em học Eng bằng ông ý bắn Nhật là được =)) chưa kể anh còn táy máy tí tẹo tiếng Trung nữa, cứ học tập 5 anh yêu đi là học được hết, chị cũng thế =)))

Eng em nói không tốt mà còn bị ảnh hưởng tiếng Trung nữa thì chắc k ổn rồi >"<. Khá là rùng rợn :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ thằng nào tên là Việt Anh học lớp lí 2: tao nói thằng cho cái mặt mày bik đây này, mày bảo dừng cãi nhau rồi nhổ lại 1 câu chửi thằng *** nào cũng *** rõ, noi thằng nhé, tao noi là cả mày cũng đú bỏ mẹ cũng chả sai đâu, đủ bản thì chửi nhau hẳn hoi còn dừng chửi thì thôi, việc *** gì phải thế.

chị đã bảo rồi :)) thế mới cần nhìn gương Chunnie mà tiến :)) nói ko 1 tí accent nào :)) :p:p thế mới có cái mà phấn đấu :))

nói chung chị bái phục những ai học Nga và CE, học cả chuyên Pháp biết Eng nữa :-s

Hình như cô Thúy dạy Trung lớp 10 năm nay đấy, các em cứ xác định Anh học như không, chỉ có 4 tiết thôi nhưng mà vớ vẩn lắm, đấy là lớp chị chứ chị ko biết các anh khóa trước có đỡ hơn ko, nói chung Anh tầm này thì cố tự học là chính, luyện thi luyện đếm thì học viết với nghe cho có template.

Nếu mà em Thảo chưa học tiếng Nhật thì không lo bị lẫn với tiếng Anh đâu. Vì chị học cả Anh, Nhật, Trung nên rất hay bị lẫn. Vì tiếng Nhật thì đặc sệt tiếng Anh phiên âm nên nhiều lúc rất hay nhầm phát âm của tiếng Anh, viết thì tiếng Trung bổ trợ cho việc học tiếng Nhật rất nhiều, kể cả trong việc đọc hiểu nữa (đọc không biết đọc là gì nhưng nhìn chữ thì vẫn đoán được nghĩa :D) còn nói chung học Anh với Trung thì chả có cái gì nó lẫn được với nhau.
Chỉ mệt là tiết Trung quá nhiều tiết thôi, các em học cô Thúy nữa thì xác định vì có vẻ cô cay cú vụ Nhịp cầu hán ngữ năm vừa rồi lắm :-< tha hồ mà bò ra học nhé.

btw có hôm đến trường thấy có em trai đẹp trai lắm đến học thêm mỗi tội ko hiểu có vào trường mình ko 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Bean ( à nhớ phải gọi là Bean rồi :p ) lo lắng sớm thế, thêm đc 1 thứ tiếng ko hay à :D
tớ muốn vào mà ko đc =(( Nga đây này 8-|

Hình như cô Thúy dạy Trung lớp 10 năm nay đấy, các em cứ xác định Anh học như không, chỉ có 4 tiết thôi nhưng mà vớ vẩn lắm, đấy là lớp chị chứ chị ko biết các anh khóa trước có đỡ hơn ko, nói chung Anh tầm này thì cố tự học là chính, luyện thi luyện đếm thì học viết với nghe cho có template.

Nếu mà em Thảo chưa học tiếng Nhật thì không lo bị lẫn với tiếng Anh đâu. Vì chị học cả Anh, Nhật, Trung nên rất hay bị lẫn. Vì tiếng Nhật thì đặc sệt tiếng Anh phiên âm nên nhiều lúc rất hay nhầm phát âm của tiếng Anh, viết thì tiếng Trung bổ trợ cho việc học tiếng Nhật rất nhiều, kể cả trong việc đọc hiểu nữa (đọc không biết đọc là gì nhưng nhìn chữ thì vẫn đoán được nghĩa :D) còn nói chung học Anh với Trung thì chả có cái gì nó lẫn được với nhau.
Chỉ mệt là tiết Trung quá nhiều tiết thôi, các em học cô Thúy nữa thì xác định vì có vẻ cô cay cú vụ Nhịp cầu hán ngữ năm vừa rồi lắm :-< tha hồ mà bò ra học nhé.

btw có hôm đến trường thấy có em trai đẹp trai lắm đến học thêm mỗi tội ko hiểu có vào trường mình ko 8->

Ơ, em cũng học tiếng Nhật nữa ạ :-s. Nhưng sắp tới có khi phải xác định là tạm bỏ, nhiều quá sợ nuốt không trôi 8-X: .

Thôi chắc phải cố mà nghĩ về ngày mai để học vậy, kiểu như ra trường phát là có thêm 1 ngoại ngữ trong đầu, oai phết :)). Chỉ sợ cuối cùng cả có cái nào nên cơm nên cháo thôi >"<.

@ Nguyễn Huy Khang: Bạn Khang máu thế? ;)) Cậu chửi ghê quá bọn tớ cũg thấy ngại 8-} Nhưg mà mấy cái bạn thik chửi nhau cho vui thì tớ cũg ko chơi được ;;) Chắc là tại tớ hơi đú nên ko biết mình thế nào. Cậu thôg cảm ;) Vs lại tớ có nhiều việc có ích để làm hơn là ngồi chửi nhau chỉ để xem thằg nào đú hơn. Ai đú ai ko tự mọi người biết, cũg chẳg cần cậu nói :-?? Muốn chứg tỏ mình hơn người thì cố mà nhoi lên chứ đừg tìm cách làm người khác thấp xuốg ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng vì cái thằng *** ai thèm nhắc đến như thằng hưng chjm mah đánh já cả lớp của ng khác chứ :)

chuyên lí đúng là tập trung những anh em bik chơi, nhưng mà riêng lí 2 0609 thì chỉ tập trung những thằng đú và ko bik mình là ai, thế thôi...

:)) em ah, người ta bảo ở đời phải biết mình là ai, đừng hoang tưởng vào bản thân mah thần kinh đấy nhá ;)) không nên nhận xét theo kiểu vơ đũa cả nắm thế [-x

Em nào vào Nga thì xác định Anh nếu muốn giỏi thì tự học ở ngoài nhé. ;)) Còn điểm Anh cao thì dễ lắm, 1 tuần có 2 tiết thôi (nhờ thế mà k nặng = CE), chơi là chính, thi cũng vớ vẩn lắm. Còn tiếng Nga thì... :| (Giờ bảo mình viết lại câu chào có khi k viết đc. :">)

Học song ngữ thì mệt rồi, nhất là khi cả hai đều dở dang, một cái chả phải siêu sao còn đang đánh vật với nó, một cái mới học méo cả mồm căng cả mắt. Và cuối cùng thì chả giỏi nổi cái gì (hay tại mình ngu si :(( ). Nhưng mà vẫn sống đc, chơi đều. ;)) Nhưng năm nay cô Hồng chủ nhiệm thì khổ rồi, khóa 05-08 vừa rồi 3 năm đc đi tham quan đúng 1 lần :-ss. Học cô Phương Lan chơi bời mới sướng. :">

Mà em Trang cho chị nik cái. :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên