Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi zời tôi có ko bị trù thì cũng khổ sở cả thôi :)) Bài thì khó lại còn học = tiếng pháp. Tiếng việt lượng giác tiếng pháp cũng lượng giác, đỡ làm sao 8-} Dễ chỉ ở mấy lớp bé bé thôi, càng lên cao học càng khó :-j

dễ hay ko là tùy giáo viên :)). hồi trước mình học ông thầy toán pháp tên là Hoàn, ko bao h cho btvn. sướng vãi :)).

bây giờ vào học nhỡ chẳng may gặp Mr. Quyến thì .. :-ss chết thôi :-ss

Hồi đầu nghe đồn thầy Quyến CN Lý 1, may mà đc đính chính là tin vịt không thì... =))

Mà đứa nào tung tin kể cũng ác thật, làm bọn nó thất thần mất cả ngày trời =)).

Tưởng năm nay anh Quang chứ?
Thạo tiếp tục CN 12Ly thi anh Quang chủ nhiệm chứ nhỉ???

thầy Quang trẻ lắm hả anh :x
có đứa còn phao tin cô Hàn Thu Thủy chủ nhiệm 10 lý 1 :( Không hiểu như nào :|

đừng nghe tin đồn thổi nữa :-j chờ hôm tập trung biết ngay thôi mà :))

học Quyến thì các em mới hiểu đc tn là giá trị cuộc sống 8-> :)>-
à mà chả cần nói mấy em ams 2 cũng thừa biết nhỉ .. =))

Thầy Quyến thường dạy Lý lớp nào ạ ?

nghe tin thầy Quyến chủ nhiệm lý 1 là đủ biết vịt rồi :)) xưa nay cn lý 1 chỉ có Thạo Quang Phúc Nghĩa Đạt thì phải :-? thầy Nghĩa, Đạt đã về hưu, thầy Thạo đã lên hiệu phó,còn lại Quang và Phúc, cùng lắm là thầy nào đó chủ nhiệm 12L2 năm ngoái sẽ lên thôi chứ t Quyến thế nào được :-j

@ em Hiệp: chẳng trẻ lắm đâu :-? nhưng mà công nhận là trẻ nhất trong các thầy lý, thành tích được thì to :)) (ah ko , thành tik lớp lý thầy ý dạy-tức là lớp chị =)) là rất lớn với thầy, vì thầy mới về Ams tính đến h là 2 năm :)), mà vào Ams 1 phát là chủ nhiệm L1 0508 2 năm cuối ngay :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
học Quyến thì các em mới hiểu đc tn là giá trị cuộc sống
à mà chả cần nói mấy em ams 2 cũng thừa biết nhỉ ..

Thầy Quyến dạy Công nghệ cấp 2 mà :)). Hồi thầy ý dạy em được hơn 8 phẩy cơ, thật là kinh khủng =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe các bạn học Quyến kêu ca, chứng kiến bọn nó khóc than. Mình cũng hiểu đc phần nào... :x :">

nghe tin thầy Quyến chủ nhiệm lý 1 là đủ biết vịt rồi :)) xưa nay cn lý 1 chỉ có Thạo Quang Phúc Nghĩa Đạt thì phải :-? thầy Nghĩa, Đạt đã về hưu, thầy Thạo đã lên hiệu phó,còn lại Quang và Phúc, cùng lắm là thầy nào đó chủ nhiệm 12L2 năm ngoái sẽ lên thôi chứ t Quyến thế nào được :-j

@ em Hiệp: chẳng trẻ lắm đâu :-? nhưng mà công nhận là trẻ nhất trong các thầy lý, thành tích được thì to :)) (ah ko , thành tik lớp lý thầy ý dạy-tức là lớp chị =)) là rất lớn với thầy, vì thầy mới về Ams tính đến h là 2 năm :)), mà vào Ams 1 phát là chủ nhiệm L1 0508 2 năm cuối ngay :)))

Suýt nữa lớp em cũng đc thầy Quang CN 12
Nếu thầy Thạo mà ko CN nữa thì cũng chỉ còn có 2 thầy, chắc phải đôn 1 thầy lên hoặc chuyển từ đẩu đâu về
Năm nay anh em ta có thêm Chuyên Nguyễn Huệ -Hà Tây cũ cũng đã thuộc biên chế hà nội:eek:

Thầy Quyến dạy cấp 2 còn nương tay chán :)) mình nghĩ phải tận hưởng mùi vị thầy dạy lý cấp 3 chứ công nghệ cũng là cho vui thôi :") có ai bị chết mấy đâu

năm nay lý lại công nghiệp, cái j mà công dụng toán, lý,... trong đời sống 8-} Học thầy Quyến dễ lại vẽ 0,5cm với 2mm cho mà xem 8-}
Đùa, lạy giời giáo môn Tự nhiên, xã hội cứ như năm ngoái thì con đc phúc ...
Mà vẫn chưa thấy box 08-11 nhỉ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời CN là còn dễ chán đấy :)) Lý thày dứt điểm mới gọi là 8->
thày chỉ dạy kiểu toán 2, Anh2 vs P1 P2 thôi :)) các em lớp 1 tự nhiên k phải sợ đâu :>

ôi giời CN là còn dễ chán đấy Lý thày dứt điểm mới gọi là
:O thế ra là mấy lần bài kiểm tra CN hồi lớp 8 của em sai 0,1 cm bị trừ điểm tơi bời, cuối cùng điểm phẩy HK 1 là 6,4 xin xỏ mãi mới lên 6,5 ... là còn mayyy ???

đáng sợ 8-|

thày chỉ dạy kiểu toán 2, Anh2 vs P1 P2 thôi các em lớp 1 tự nhiên k phải sợ đâu

lạy zời năm nay đồng chí này đừng có vào dạy lớp mình. [-o<[-o<[-o<[-o<[-o<[-o<
năm nay em chỉ biết học TA, luyện thi tốt nghiệp, giữ GPA cao cao (khái niệm này khác với học :">), hoạt động ngoại khóa và làm hồ sơ thôi, các thầy đừng bắt tội em. :(:(:(:(:(:(:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên