Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
như thế này là các lớp 1 mới phải kiểm tra thôi đúng ko ạ ?
mà sao CE , Sinh vẫn bị kt là thế nào ạ ? kt xong thì làm sao ... :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu làm gì nhau. hình như kt xong để đấy :-??. thực ra có một số lớp lấy điểm đấy để đánh giá hs thì phải :p.
P1 sao lại phải kt nhỉ? :-?

Lớp em lấy điểm này xét Olympic 8-|, sau đó cộng với điểm cả năm lấy điểm học bổng. Làm mình cả năm đang cao vì điểm này tụt luôn. =))

lớp mình chỉ lấy điểm đấy xét hb thôi, ko xét điểm tb
à mà nếu các lớp như CE với Nga, mà thi lên lớp xong trượt thì số phận tiếp theo thế nào ???

Lớp 1 mà có thi trượt thì... thi lại hoặc là kệ nó. Nga với CE thì lo j :-j
Đời tớ chưa thấy ai bị chuyển từ lớp 1 xuống lớp 2 hay chuyển khỏi trường vì thi môn chuyên ko đc cả :-/.

lớp Nga cũng tính lấy học bổng và xếp hạng thôi, k ảnh hưởng đến điểm cuối năm. :p
Còn số phận thế nào thì sau 20 mới biết, nhưng k lẽ các thầy cô cho đề khó đến mức học sinh trượt đc. :">

Có ai học CE khóa 08-11 ko :D
năm nay 80% các em sẽ dc cô Thúy dạy trung và chủ nhiệm . Chúc mừng các em trước ;))
chuẩn bị tinh thần sẽ có Olympic tiếng trung do cô tổ chức, hùng biện kiểu nhịp cầu Hán ngữ, kiểm tra chất lượng kiểu đề HSK , nghe nhạc trung điền lời để kiểm tra 15p , thi nói blabla....

còn nếu học cô Việt , tinh thần là chúng ta sẽ viết luận để lấy điểm , gỡ điểm ... học bài khóa ko dc sai 1 từ để làm bài điền trống :| cái này rất kinh khủng :| hơn cả trò thi nói :|

nhưng nói chung là ko lo vì cuối năm cố gắng gỡ điểm cô cũng ko làm khó ;)) em lên giảng về 1 vài vấn đề ngữ pháp là ok :D

nhịp cầu hán ngữ có phải cái mà trường CNN đc giải nhất năm vừa rồi đấy ko hả các chị :-??

nga thì thi có khó ko chị Ly ơi :-<

Có ai học CE khóa 08-11 ko :D
năm nay 80% các em sẽ dc cô Thúy dạy trung và chủ nhiệm . Chúc mừng các em trước ;))
chuẩn bị tinh thần sẽ có Olympic tiếng trung do cô tổ chức, hùng biện kiểu nhịp cầu Hán ngữ, kiểm tra chất lượng kiểu đề HSK , nghe nhạc trung điền lời để kiểm tra 15p , thi nói blabla....

còn nếu học cô Việt , tinh thần là chúng ta sẽ viết luận để lấy điểm , gỡ điểm ... học bài khóa ko dc sai 1 từ để làm bài điền trống :| cái này rất kinh khủng :| hơn cả trò thi nói :|

nhưng nói chung là ko lo vì cuối năm cố gắng gỡ điểm cô cũng ko làm khó ;)) em lên giảng về 1 vài vấn đề ngữ pháp là ok :D

CHết em :-ss.

Ava chị Thảo đẹp quá :">... Anh Shun trong Hanadan cool kinh :x.

nhịp cầu hán ngữ có phải cái mà trường CNN đc giải nhất năm vừa rồi đấy ko hả các chị :-??

nga thì thi có khó ko chị Ly ơi :-<

Chị nói rồi đấy, nếu học tử tế thì mệt, phơn phớt thì khoẻ. Nhưng nói chung mới bắt đầu lạ lẫm thì cũng khó, ngữ pháp nga thuộc hàng khó nhất mà. :-j Quan trọng là phải chăm, nhất là nga, thuộc được các quy tắc của nó thì ngon lành rồi. Thuộc xong thì nó thành luật cho mình luôn, ăn vào máu luôn. Vấn đề là làm sao để thuộc đc. :">

Học cô Hồng thì nghe bảo cô cho đề khó vì cô toàn nghĩ học sinh mình là thiên tài :-t nhưng bù lại chấm bài rất dễ. =))

ầy thế ạ :">
em sẽ suy nghĩ nên học tử tế hay là phởn phở :"> dù sao em cũng muốn khỏe =))

à chị add nik em chưa ý nhỉ 8-|

Add rồi, nhưng dạo này bận, chưa chat được. ;))
20 này sẽ đến tia các em, mà chả biết hôm đó đc nghỉ học chưa nữa. =..=

hnay đi học thầy nghiêm,thấy 1 lô 1 lốc cá bạn CE vs cả a2 đi học, còn chưa biết học sáng hay chiều nữa

ko í em bảo là các bạn í í, chứ còn em đâu fải ngu độn đến mức học ams 4 năm còn ko biết sáng chiều :-j

em Hoa: Xong rồi nhé.

em Kiên: chưa xác nhận email thì cứ kiên nhẫn mà đợi nhé, không thấy có tương lai gì đâu em ạ ;))

Tuần này sếp nghỉ phép, tranh thủ trốn vào HAO tí toáy, em nào có nhu cầu lợi dụng thì lợi dụng nhanh nhanh kẻo sang tuần sau lại bận đấy ;))

BAT.

em Hoa: Xong rồi nhé.

em Kiên: chưa xác nhận email thì cứ kiên nhẫn mà đợi nhé, không thấy có tương lai gì đâu em ạ ;))

Tuần này sếp nghỉ phép, tranh thủ trốn vào HAO tí toáy, em nào có nhu cầu lợi dụng thì lợi dụng nhanh nhanh kẻo sang tuần sau lại bận đấy ;))

BAT.

>.<

mà e đã thấy email xác nhận nào đâu ?

oạch thấy rùi >.< nó vào thẳng bulk

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên