Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em Hoa: Xong rồi nhé.

em Kiên: chưa xác nhận email thì cứ kiên nhẫn mà đợi nhé, không thấy có tương lai gì đâu em ạ ;))

Tuần này sếp nghỉ phép, tranh thủ trốn vào HAO tí toáy, em nào có nhu cầu lợi dụng thì lợi dụng nhanh nhanh kẻo sang tuần sau lại bận đấy ;))

BAT.

Sếp dạo trc là ng` tik cực xét duyệt thành viên nhất HAO mà thời gian gần đây thấy vắng bóng quá ;)).
Già rồi lo tu chí làm ăn đi thấy các e 08/11 vào cái là... ;)), khoảng cách tuổi tác lớn lắm hi vọng j ;))
hehe đấy a Tuấn a ấy đã có lòng như thế các e tranh thủ và đăng kí nhanh lên ko kẻo sắp tới là lại tiếp tục đợi hàng tháng để đc xét duyệt đấy :D
mà hình như năm nay ra box 08/11 hơi muộn thì phải :-/

em Hoa: Xong rồi nhé.

em Kiên: chưa xác nhận email thì cứ kiên nhẫn mà đợi nhé, không thấy có tương lai gì đâu em ạ ;))

Tuần này sếp nghỉ phép, tranh thủ trốn vào HAO tí toáy, em nào có nhu cầu lợi dụng thì lợi dụng nhanh nhanh kẻo sang tuần sau lại bận đấy ;))

BAT.

các e 0811 cho nhờ tí :">
a ơi cái acc buttercup của e, e thay đổi email mà mãi chưa dc xét duyệt :(( giúp e với =P~ gần 5 tháng phải dùng nhờ acc :(
à thế ở đây chưa có e nào hóa 08-11 à ;;) k biết năm nay H1 có bị nữ nhiều hơn nam như 07-10 k :| :x

Ku Việt Anh ăn nói linh tinh nhỉ ;)) hi vọng là hi vọng gì ;;) hay thôi không xét duyệt nữa nhé ;)) có gì các em cứ gặp anh Việt Anh mà bắt đền ;))

@em buttercup trước đó là thành viên rồi mà sửa email nên phải xét duyệt lại hả? Xong rồi nhé.

BAT.

Chỉnh sửa lần cuối:
dổ ôi cuối cùng cũng xog, spam mãnh liệt nào >:)

Em hỏi lạc đề tí chứ anh Bùi Anh Tuấn có phải anh hôm nọ chat với em ko nhỉ :-??

(hic nếu ko phải thì thôi ah :-?? em dạo này chả nhớ được ai với ai là thế nào nhỉ >_<)

Đag có tuyển ng` cho ban QLNS và đhv box 08/11 đấy, chắc phải xog vụ này mới có box mới đc :D
Off 2pic tiếp: chị Phương làm thế nào mà sao lại đổi màu thế kia? Hàng độc nhất HAO :x. Nhưng mà vẫn ko đẹp = sao của BQL =P~

thì hàng độc nhưng mà xấu nhất HAO :)):))
ah sao này là sau khi chị lên 15k thì thành sao này. Chị nghĩ là mod + 15k thì sẽ được cái sao tím tím nhờ nhờ này (còn nếu quá 15k mà ko phải mod thì vẫn bt thôi thì phải, chị check rồi) :-< (sao ban kỹ thuật ko cho sao đỏ cam nhỉ, đẹp hơn bao nhiêu :()

em đề nghị ko bầu bạn plinh vs bạn hiệp từ cấp 2 lên, mang tiếng mod mà toàn spam ko ah, góp í nhỏ nhẹ tí là cảnh cáo (nhìn sang bên trái thì bít T.T)

thằng Hưng kinh nghiệm nhỉ? chắc xơi cảnh cáo liên tục chứ gì. :))

em Phương: Ờ đúng rồi :D vẫn nhớ từ hôm nọ là tốt rồi ;))

Mod đâu phải bầu mà được đâu :D và cũng không phải là mod cấp 2 thì sẽ tự động lên thành mod khóa cấp 3 tiếp theo :D

BAT

:-j

uhm ng bt ko thấy warn của em đâu, chỉ có em và các mod, admin thôi :p

@ anh Tuấn: dạ :">:">:"> lúc đầu thấy nick viết Bui Tuan nghe quen quen, nhưng mà em lỡ để nhầm anh trong list 0508 Ams --> :-B đâm ra chả nhớ là ai cả :">

Ôi, 05-08 á? Thích nhỉ, thế mà theo tiêu chí của em Việt Anh thì chắc là vẫn hi vọng được =))

À mà các chú đua nhau đăng ký vào BQLNS là máu me cái vụ sao đỏ nhấp nháy hả? ;)) cho các chú biết trước là vẫn chỉ là mod thôi, sao vàng thôi, sao đỏ nhấp nháy là phải phụ thuộc nhiều yếu tố khác nữa ;;)

BAT

tuần nữa tập trung ròi, lại nhớ đến cái hòi lớp 8, cô hỏi ai làm có thẻ làm lớp trưởg, bọn cùng lớp hồi trc "bạn xhải ạ", sau đó là đc làm lớp trưởg đúng 2 ngày, mất dân chủ nhỉ :(

Ôi, 05-08 á? Thích nhỉ, thế mà theo tiêu chí của em Việt Anh thì chắc là vẫn hi vọng được =))

À mà các chú đua nhau đăng ký vào BQLNS là máu me cái vụ sao đỏ nhấp nháy hả? ;)) cho các chú biết trước là vẫn chỉ là mod thôi, sao vàng thôi, sao đỏ nhấp nháy là phải phụ thuộc nhiều yếu tố khác nữa ;;)

BAT

Em là e nói thế thôi các cụ vẫn bảo "gừng càng già càng cay", a đừng lo lắng quá thế ;))

Mà a rảnh rỗi thế này sao lúc này a Việt Anh phỏng vấn e vào BQLNS gọi thêm ng` mà a ko vào [-x ... may mà cũng xog :">
Còn việc sao nhấp nháy này kia e cũng hỏi rồi :"> ... cứ từ từ rồi sẽ có cách :">

Sắp có cơ hội tí tởn với các e 08/11 ... phởn quá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tự sướng ít thui anh, năm nào chả có lính mới, để yên cho bọn em học, tí tởn toàn trò hư, làm các em hư ng`, em hư sẵn rùi ko tính nhưng mà các bạn trg` ngoài thì thánh thiên lắm, đừng có mà dụ dỗ lừa tình em nào đấy nhá >:p

thì hàng độc nhưng mà xấu nhất HAO :)):))
ah sao này là sau khi chị lên 15k thì thành sao này. Chị nghĩ là mod + 15k thì sẽ được cái sao tím tím nhờ nhờ này (còn nếu quá 15k mà ko phải mod thì vẫn bt thôi thì phải, chị check rồi) :-< (sao ban kỹ thuật ko cho sao đỏ cam nhỉ, đẹp hơn bao nhiêu :()

ơ chị ơi, check hộ em xem dân đen bao h đc đổi màu sao ạ :(( hay suốt đời chỉ 5 sao xanh thôi ạ :((

Rảnh thì đúng là tuần này thì cũng không bận lắm, nhưng mà đang ngồi ở cơ quan mà ;)) có ngồi nhà đâu mà vào YM phỏng vấn em được ;)) ở cơ quan YM không vào được :p

Ờ, cứ phởn đi ;)) xét duyệt thành viên cũng lằng nhằng phết đấy, làm ăn bá láp thì cũng chuẩn bị tinh thần nghe khiển trách nhé ;;)

em Hưng: thành viên thường thì chỉ có mỗi màu xanh thôi :D

BAT

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên