Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các anh gì ơi tình hình là em đăng ký 1 tháng rồi mà ko dc xét duyệt :((. Các anh làm ơn sửa hộ em từ Trung Anh thành Anh 2 dc ko ạ :D Thanks in advance ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn bạn này lại nhớ đến bạn xiêu nhân lớp mình, mỗi tội bạn í out ra kim liên mất, ôi nhớ cái bút 300$ của bạn í, nhớ đôi zầy thượng đình liên doanh vs louis vuiton, đi cả năm mà chưa bong cái đinh nào =)), ôi nhớ qá

các anh gì ơi tình hình là em đăng ký 1 tháng rồi mà ko dc xét duyệt :((. Các anh làm ơn sửa hộ em từ Trung Anh thành Anh 2 dc ko ạ :D Thanks in advance ^^

Ôi chào đồng chí ;;) Mãi mới thấy có một đồng chí vào đây :">
Tớ add nick đồng chí nhe :D

Chỉnh sửa lần cuối:
OK :d. Tớ cũng tìm mãi mới thấy đồng minh Anh2 08-11. Thế đồng chí HOa có thông tin gì hay ho về Anh 2 năm nay ko ;;)

uh :-< còn 1 năm thôi :(( 1 năm dek đâu :(( 9 thág :(( :(( :((

mà vs thằg Vanh thì chẳg còn năm nào :))

OK :d. Tớ cũng tìm mãi mới thấy đồng minh Anh2 08-11. Thế đồng chí HOa có thông tin gì hay ho về Anh 2 năm nay ko ;;)

À có đấy :-"
Lớp ta năm sau tương đối sẽ chuyển thành lớp văn 2 hoặc đỡ hơn thì là anh - văn 2 :">
Cô chủ nhiệm của chúng ta thì là cô Xuyến :-< Các cậu thì không biết có sao không chứ còn bọn tớ thì .... :-s
dạy Anh thì là cô Ngân =P~

Còn tình hình các bạn trong lớp thì tớ .... không dám nói :D Để vào năm cậu tự nhận xét :p
Đại khái, chỉ biết có khoảng mười mấy đứa ams 2 :p Ko biết có đc đến 2 chục ko :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc sao lại lòi ra môn văn ở đây :-ss, chả nhẽ sau 4 năm cấp 2 vẫn ko thoát khỏi cái môn khốn nạn ấy à b-(. Cậu nói cụ thể thêm về giáo viên dc ko ;;). Tớ ko học Ams 2 nên cóc biết gì.

CE sát nhập với Nga :| Thế học CE hả. Ôi tin này hơi khó tin. =..= Nói chung trước thềm năm học mới vịt quay vịt luộc vịt quảng đông vịt bắc kinh cứ gọi là hàng loạt. :p

cậu bị sao thế :| chưa mua đủ sgk à :| Văn lúc nào chả phải học.
Lớp cậu học văn cô Xuyến thì thích rồi, cô hiền lắm, dạy cũng hay. Điểm số không đến nỗi nào ;))

0609 bị sát nhập thôi #-o tại khóa đấy CE vs Nga đã ít thì chớ lại còn đi nh` nên mới phải sát nhập thôi =.=
chứ bt lại trộn 2 loại vào nhau để đến h` ngoại ngữ 2 lớp ngồi ngắm nhau à :))

Thêm vào đó theo thông tin tình báo mới nhất lớp CE sẽ sát nhập vs cả Nga 8-}.

Ờ hớ :-" Chả biết vịt quay thế nào nhưng mà tình hình là hôm trước, Con Lều vs Thư đi hỏi thầy Tuấn có phải là sắp sát nhập không thì thầy ......... gật đầu :-"

Với cả cho ông Hiệp nói lại đê :-j Thích thú gì :-j Mà điểm cao gì ;))
Tôi học ở lớp điểm Văn đều như nhịp phách 7 7 7 7 7 ....... =P~ Về toàn bị chửi là " Mày học dốt Văn thế làm sao mà thi được hả con X-( " Xong cuối cùng chị thi Văn vẫn đỗ như thường [-x Tuy hem đỗ văn ams nhưng mà cũng đỗ Văn sư phạm =P~ Mà nhà mình còn chả có quyển sách nào khác ngoài để học tốt vs sgk =))
Nói chung cứ học đi thì biết :-j Có những đứa Văn toàn 8 8.5 với 9 nhưng cũng có những đứa cả năm ko biết đến 1 con 7.5 như tớ đây =)) Như kiểu nhìn tên chấm điểm ý mà ;;)

Mà sát nhập thấy đến lớp 12 mới nhập mà :-?
Các e cứ yên tâm mà chơi đi... lớp 10 mà lo sớm thế, ăn chơi chán đi rồi 11 học cong đuôi lên ko kịp đâu, nhất là mấy e có ý định du học =))

Ờ hớ :-" Chả biết vịt quay thế nào nhưng mà tình hình là hôm trước, Con Lều vs Thư đi hỏi thầy Tuấn có phải là sắp sát nhập không thì thầy ......... gật đầu :-"

Với cả cho ông Hiệp nói lại đê :-j Thích thú gì :-j Mà điểm cao gì ;))
Tôi học ở lớp điểm Văn đều như nhịp phách 7 7 7 7 7 ....... =P~ Về toàn bị chửi là " Mày học dốt Văn thế làm sao mà thi được hả con X-( " Xong cuối cùng chị thi Văn vẫn đỗ như thường [-x Tuy hem đỗ văn ams nhưng mà cũng đỗ Văn sư phạm =P~ Mà nhà mình còn chả có quyển sách nào khác ngoài để học tốt vs sgk =))
Nói chung cứ học đi thì biết :-j Có những đứa Văn toàn 8 8.5 với 9 nhưng cũng có những đứa cả năm ko biết đến 1 con 7.5 như tớ đây =)) Như kiểu nhìn tên chấm điểm ý mà ;;)

uồi khổ thân cậu vãi, hồi lớp 8 tớ 8 fẩy văn :))

SÁt nhập thì học cả 3 thứ tiếng luôn à... :eek:

Chắc không đâu anh ạ :)) Không thì lớp đấy thành siêu nhân cả lượt à :))
Có thể là lúc nào học ngoại ngữ thì chia lớp :D Như kiểu CNN ý

@Hải: Phải rồi :-j Sung sướng lắm :-j Năm lớp 9 HK 2 cố mãi mới lên được 7.6 :-< Học từ năm lớp 7, nghĩ lại từng học kì thì thấy có mỗi kh2 lớp 9 là được trên 7.5 :D

@ bạn Hiệp: Thì ít nhất cũng ko phải học văn chăm chỉ như lớp 9 mà :-j.
Lại sát nhập Nga với Trung nữa à 8-}, loạn quá, may mà mình đã chọn Anh 2 =))
Mà các anh ơi cho em hỏi là cái tạm dừng đăng ký nó sẽ tiếp diến đến bao h ạ :-s, thế này làm chả có mống 08-11 nào mấy cả :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên