Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thêm vào đó theo thông tin tình báo mới nhất lớp CE sẽ sát nhập vs cả Nga 8-}.
Ối ối sát nhập sao được
Sát nhập thế có mà loạn à :)
Lớp Nga có thể ít thế thôi, qua vài học kỳ các bạn trg ngoài vào kinh lắm
Nói chung thì danh sách lớp chính thức khoảng 1,5 tháng nữa mới xác định, trong đó e nào muốn chuyển lớp thì chỉ cần xin BGH là đc :)
Cho a la liếm có ai biết bạn nào H1 08-11 đã lên HAO ko :)

Lớp Nga chỉ có khắc xuất chứ mấy khi mà khắc nhập. :| Mà có nhập thì cũng là phải đi Nga về, chứ làm gì có trường ngoài mà vào. =)) CNN cũng k vào đc vì bọn nó học 7 năm lận. :p

suýt nữa thì mình đc vào chuyên nga, lại nhớ đến cái hồi thiếu điểm lí 2, mẹ bảo mày ko học tiếng nga thì làm sao mà thi đc, thế là vác mặt sang nhà ông bác học đúng 1h, h nhớ đc qua qua mấy mặt chữ, tự fục mình vđ' :x

Nhg mà nghe nói là ko phải lớp Nga ít người mà là lớp Trung ít người :D nên mới phải sát nhập :D

Vào Nga cần gì biết. :"> Mình thậm chí trước tiết học đầu tiên còn chả biết i-a là gì. :p

Mà cứ cho là sát nhập thật thì học gì. =.=

Chắc không sát nhập đâu
Chuyên là có chuyên riêng
Không phải cứ ít người là sát nhập
Mà vẫn chưa có danh sách chính thức
Nói chung các e 08-11 cứ 20 tập trung sẽ rõ tất :)
Mà a vẫn đang tìm e nào H1 08-11 :(

:-w thằng hải đâu ? :-w hôm nai bố gọi ở sân trường mày trả lời thế ah` :-w

dis mẹ hoá ra là thằng bé agh, sao ko nhảy ra sân bóng rổ chơi vs anh vài ván hả ku, thông cảm mắt anh cận có nhìn thấy cái đêk j đâu , tưởgn bọn lớp D cũ, hờ hờ

lúc đấy anh đang bận ko thì anh cũng ra tỉ thí vs chú vài séc ồi :))

Tớ tưởng có danh sách gvcn ở trường rồi :-?

Ơ =.=! Sao bọn bạn em đi về kể hùng hồn =.=!

Học 4 năm nhưng có năm nào cần để ý xem GVCN là ai đâu ạ :)). Bây giờ cấp 3 rồi phải tìm hiểu xem cô là ai, cô có sở trường sở thích gì để còn liệu mà chiều không có làm cô phật ý thì chỉ có nước đi luôn thôi :">.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên