Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyên lí đúng là tập trung những anh em bik chơi, nhưng mà riêng lí 2 0609 thì chỉ tập trung những thằng đú và ko bik mình là ai, thế thôi...

chuyên lí đúng là tập trung những anh em bik chơi, nhưng mà riêng lí 2 0609 thì chỉ tập trung những thằng đú và ko bik mình là ai, thế thôi...
lớp nào cũng đủ các thể loại,tầng lớp :)) chả lớp nào chỉ độc 1 loại người và đều tốt đẹp hay xấu cả :-j

thành bãi chiến trưg` roài =P~ thiếu nước đổi nốt tên cái topic cho xog =P~

Tớ cũng có cấm ấy chửi nó đâu :-j... ấy cứ lôi cả nhà nó ra chửi tớ cũng chả dám ý kiến j đâu ạ nhưng đừng có cho những cái câu kiểu như thế này:
riêng lí 2 0609 thì chỉ tập trung những thằng đú và ko bik mình là ai, thế thôi...
Người ta lại thấy T2 06/09 có "ít nhất" 1 thằng đú và ko bik mình là ai, thế thôi...

Mà thôi dừng chủ đề ko các e vừa vào trường đã thấy lũ to đầu nhất trường chửi nhau như mấy đứa con nít các e ý cười cho :-j
-----------
Khóa năm nay vào trường có e nào hot hot kiểu từ cấp II lên ko? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
E Hải kia thây :))

@ Thủy: hiểu nhầm ý tớ rồi. Như kiểu là hồi cấp II đã là hot girl j đó ý năm nay vào trường mình ko 8->

sa0 lại hót gơn =(( tưởng bạn Việt Anh hỏi hót boi chứ =((

Hot boy giờ toàn mấy e kiểu unisex tao sợ lắm rồi =))
(dạ ko có ý đụng chạm ai đâu nhé)
Tìm hot girl cho lành... ít nhất là ăn mặc cũng vừa mắt hơn (theo gu của tao nhé :D)

topic các cháu sao toàn bô lão vào đây spam thế này? :D
Mất sân chơi của thiếu nhi quá đi [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ams 2 thì khóa 04-08 vừa rồi vốn đã không có hot girl rồi ạ.. còn hot boy thì... chắc cũng thế thôi
08-11 mà Ams 2 lên nữa thì càng rơi rụng .. 8-|
phải trông chờ các bạn trường khác vào :x ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên