Hội độc thân - Chi nhánh 0710

:-< Nghe bạn Cin nói mà đau xót :-< "Mỗi 3 con 9" :-<

Mình nói bye bye rồi :-h , cái hôm thi toán đã thấy chữ Học sinh giỏi nó chắp cánh ngoài cửa sổ :-h mình cũng vẫy tay chào nó rồi :-h

Hôm nay thì nó bay thật :-<

Đâu chỉ riêng anh...8->....em cũng thế đây...:|...Nhưng nếu cứ nghĩ mãi ,nghĩ nữa, nghĩ hoài đầu em sẽ nổ tung ra...:|....tốt nhất là ko nghĩ nữa....:|....bây h tình hình các lớp học nóng như ở chiến trường...:|...ai cũng máy tính,sổ tay lăm le chia điểm...:|....mệt mỏi muốn chết luôn cho rồi...:|....>"<

:-<:-<:-< Từ tình trạng chung đó dẫn đến hiện tượng chung là các máy tính lẫn lộn :"> Thậm chí khi tìm được đúng vỏ máy / thân máy của mình thì không thấy thân máy / vỏ máy của mình đâu :">

Sao lại chửi hả bạn Thu...:|.....mẹ mình thì quan tâm đến điểm TB và điểm chuyên....:-<....haizzzzz....
Thôi ko nói chuyện điểm nữa...:((

Ôi 7,5 thi Văn, đời đẹp lại rồi.:x
<Và tối đi nhanh thôi...=((>

Đã bảo ko nói chuyện học hành điểm điếc rồi...:|
@ Thu: Chúc mừng ấy...;)

chửi vì ... ko đựoc học bổng :|
"tại sao bọn nó được mà mày ko được :| năm ngoái mày được cơ mà :| tại năm nay mày yêu đương đúng ko, học hành đi, ... bla bla bla"
T__T

Như vậy là tội nặng gấp đôi...>:)...trá hình trong TG công tác tại hội độc thân...>:)...PHẠT...>:)

Nhưng bạn Thu đã trá hình trong TG công tác tại HỘI ĐỘC THÂN khi chưa có tư tưởng mới...:-"....>:)

hơ, thế là đi trước thời đại chứ em :-"
nhờ thế mà a.Lộc thừa cơ xông lên vs em Heo

Back
Bên trên