Hội độc thân - Chi nhánh 0710

em đây em đây :D trên đường đi tìm một nửa của mình em đã bị trọng thương nên đang nằm dưỡng sức ở nhà :">

chị Tức với anh Líe khoẻ không ạ :x noel 2 anh chị có gặp nhau cho tình cảm hông ;;)

lâu lắm ko vào hội :D

Em Heo dạo này mất tích thật,ở trường em cũng ko gặp mấy :D đầu năm thấy lên kéo cờ thôi ;)) ;)) ;))

ôi, ở nhà toàn em hốt thế này :)) anh khỏe gì đâu, yếu lắm :D trước và sau Noel a có bài ktra nên a sợ k đi đâu đc >"< trường ktra dã man lắm >"< sang năm về gặp nhau cho tình cảm nó dâng trào hơn =))

thế e bị thương sao rồi :-? đỡ chưa >"< năm 12 quan trọng lắm, cố mà sống vui khỏe có ích đi =)) nghỉ nh ko tốt đâu

haizz bệnh tật có trừ ai đâu nó cứ đổ ập vào đầu làm sao em tránh đc,em cũng muốn sống vui khoẻ có ích ko nghỉ học lắm chứ :(

anh mà yếu à hồi trước đấm em thủng cả phổi yêu cái nỗi j /:) điêu vật.

em dạo này cũng ít onl nên cũng ko liên lạc với mọi ng trong hội mình đc như hồi xưa,ko biết đã có thêm đồng chí nào đa thân chưa ;))

anh cố gắng giữ sức khoẻ nhé khi nào hội mình lại đc gặp nhau nhỉ vui vui :x

hội phó đâu mất rồi?

haizz bệnh tật có trừ ai đâu nó cứ đổ ập vào đầu làm sao em tránh đc,em cũng muốn sống vui khoẻ có ích ko nghỉ học lắm chứ :(

anh mà yếu à hồi trước đấm em thủng cả phổi yêu cái nỗi j /:) điêu vật.

em dạo này cũng ít onl nên cũng ko liên lạc với mọi ng trong hội mình đc như hồi xưa,ko biết đã có thêm đồng chí nào đa thân chưa ;))

anh cố gắng giữ sức khoẻ nhé khi nào hội mình lại đc gặp nhau nhỉ vui vui :x

hội phó đâu mất rồi?

:eek: anh đấm em lúc nào :eek: và đấm vào chỗ nào mà thủng đc phổi thế :-ss ;;) :-s

học hành đi, onl làm gì, còn hội phó vẫn onl 24/7 đấy :))

Back
Bên trên