Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Ừ anh Lộc bị tổn thương tim mà ;)) nghỉ là phải =))

Mà hội mình toàn thương binh :))

@ anh An : >:p k phải là thích đi đâu anh ;)) mà mục đích đi ( ngoài chuyện cứu nước - chuyện phụ ) còn cần phải làm chuyện khác ( chuyện tìm thầy Quân - chuyện chính ) ;))

em yên tâm, dạng không có ny khi ra trận xác suất chết hay bị thương thấp lắm =)) có ai đi tìm ny thì mới bị thôi :-"

@An: em có đc giải j đâu mà khao ah :( được thì đã khoe đã khao rồi =(:)((

Ừ anh Lộc bị tổn thương tim mà ;)) nghỉ là phải =))

Mà hội mình toàn thương binh :))

@ anh An : >:p k phải là thích đi đâu anh ;)) mà mục đích đi ( ngoài chuyện cứu nước - chuyện phụ ) còn cần phải làm chuyện khác ( chuyện tìm thầy Quân - chuyện chính ) ;))

tư tưởng xấu [-( :-"

Em cùng tư tưởng vs Meo, mai sau quyết thi HVQS ra làm bộ đội cứu đời. sau khi chứng kiến 1 vụ cướp điện thoại trắng trợn ngay trc cổng trg Hànội - ams, lòng ham muốn làm c.sát, bộ đội của meo càng mãnh liệt 8->

Em cùng tư tưởng vs Meo, mai sau quyết thi HVQS ra làm bộ đội cứu đời. sau khi chứng kiến 1 vụ cướp điện thoại trắng trợn ngay trc cổng trg Hànội - ams, lòng ham muốn làm c.sát, bộ đội của meo càng mãnh liệt 8->

dạo này ở ams có nh` vụ cướp nhỉ :-?

hôm 20.11 1 con lớp a suýt bị cướp con N81

nhưg ch` qua thì bị cướp rồi =))

Chứng kiến vụ giật điện thoại mà lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa =((

Mỗi tội mắt kém k kịp nhìn biển số xe của 2 thằng mất dạy đấy :((

Mọi ng nhớ đứng trc cổng trg đừng nghe điện thoại nhớ :( nguy hiểm cực kì [-(

dạo này ở ams có nh` vụ cướp nhỉ :-?

hôm 20.11 1 con lớp a suýt bị cướp con N81

nhưg ch` qua thì bị cướp rồi =))

:(( đau buồn

Thầy Quân gọi thì em Meo thử ko móc ra nghe xem.=))

yeah \:d/ nhắc mọi người thừa

p/s: lúc e kia bị cướp cũng là lúc mình đứng ở đầu bên này đang nge đt :-ss gê wa!!! may ko fải mình... chừa ko có lần sau đâu :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

Việc đầu tiên t làm khi ra trận là bắn chết m =)) Sau đó đi tìm thầy Quân ;)) :-"

tư tưởng xấu [-( :-"

Kệ tôi :))

Thầy Quân gọi thì em Meo thử ko móc ra nghe xem.=))

Kể cả thầy Quân =))

Back
Bên trên