Hội độc thân - Chi nhánh 0710

@ An : đạn thật kiểu bằng nhựa của mày ah ?
đến quân đội, huấn luyện cho sĩ quan cũng chỉ cho bắn đạn thật ở giai đoạn cuối thôi.
lấy đâu ra lắm đạn mah bắn thế ?
muốn bắn đạn thật phải có trường bắn.
tao không muốn len Sơn tây sống đâu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
có mà nhỉ, tao quen mấy anh Thủy lợi bảo lên đại học bắn đạn thật mà :-?
mỗi đứa được dăm ba viên gì đấy :-?
mà đạn VN chả thiếu đâu, gì chứ đạn AK tao sơ nh` dùng ko hết :-j
đạn Nga còn từ thời xô Viết có 7 rub 1 băng AK, cứ lấy 1$ 28 rub thì chưa đến 10k 1 băng đạn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thời Xô viết đồng Rup nó khác, cái thời Bô nứt Em xin đồng Rup nó khác.=))

đây là số tao lấy từ quyển hồi kí của Yeltsin đấy mày ạ =)) 7 rub thời của yeltsin ấy =))

:-ss
ôi xồi ôi :-ss
@Hưng: lên Sơn Tây được bắn mỗi súng điện tử thôi mà ah :| tháng trc chị em vừa lên =))

em Tức làm gì mà không được ít nhất 1 giải ;)) giải đấy còn vừa dài vừa to còn có khả năng co dãn tốt nữa cơ mà :-" khao đi :">

@ Tức: trên Sơn Tây có trại huấn luyện của bên Quân đội mah. Dân HVKTQS năm đầu phải lên đấy hành quân với vác đá đấy.
@ Thái: tận hưởng nốt năm rưỡi Cấp 3 nữa đi. Lên ĐH, là tiếc đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lộc: Lào đánh thì thú vị hơn =))=))
@Hưng: vác đá á :-ss quân đội muốn xây nhà đá à :-ss

Có chiến tranh thì mình sẽ vác súng lên đường :)) Đi tìm lại thầy Quân đáng iêu 8->

em Meo à người mà thích đi ra trận thường là người chưa ra trận bao h ;))
@Lộc: còn xơi, nó dành sức vs đài loan xong mới đến mình =))

Obama lên là Tàu nó ào sang ĐL.=))
Sợ cái vệt đấy ko chứa nổi 1 tỷ người.=))

thế nên mình nên mong rằng tình trạng TQ-ĐL như hiện nay còn kéo dài 1 khoảng dài dài nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu nước gì đâu em, chẳng qua toàn sợ chết nên tính khi nào đánh nhau để còn chạy đấy :"> mà Tức khi nào khao đây nhỉ 8->
@Hưng: TQ chưa dám đánh đâu, vấn đề dập đc Đài Loan thì TQ dập đc lâu rồi :-j nhưng vấn đề là hạm đội 6 của Mỹ thì chưa dập đc nên chưa dám manh động thôi :))
theo như tao nghĩ trong tương lai gần trong vòng 10 năm thì TQ mới có 1 tsb đầu tiên, mà thế thì là không đủ :-j nên cứ bình tĩnh :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Yêu Tổ quốc, Yêu Đồng bào

Uncle Ho đạy thế mah

----------

đây toàn cháu ngoan Bác Hồ cả :))

Có chiến tranh mình xin làm thương binh để khỏi thành liệt sĩ.;))

Back
Bên trên