Hội độc thân - Chi nhánh 0710

@ Bạn Thông : Hội mình dễ tính ko cần thủ tục lằng nhằng :-j....Nhưng bạn cũng nên có nhời vs mọi người ,vs anh Lộc hội trưởng......;;).....Tuy nhiên chống chỉ định đi cửa sau quà cáp vs mưu đồ bất chính....[-x...Nhưng điều kiện đầu tiên để vào hội là phải độc thân đấy...;))....trá hình sẽ bị phạt....>:)...Hình phạt thường rất nặng nề....:">
tưởng quà cáp càng nhiều càng tốt chứ anh lộc nhể=)) =)) mà mưu đồ bất chính cụ thể nà cài giề:-w :-w

@ Chị Yến:À em nhầm có lời vs hội trg chi nhánh 07-10 bạn Phạm Yến Ly-10 Nga ;;)....Anh Lộc em tưởng là đứng đầu hội chứ ạ...:"> .....Kiểu "chủ tịch tập đoàn " ý ạ....;;)...;))..
Bạn Trung :Mưu đồ quà cáp để leo lên chức hội trg ,hội phó,được sự ưu đãi của hội trg nhiều hơn so vs mọi người chứ sao :-j

@ Bạn Thông : Hội mình dễ tính ko cần thủ tục lằng nhằng :-j....Nhưng bạn cũng nên có nhời vs mọi người ,vs anh Lộc hội trưởng......;;).....Tuy nhiên chống chỉ định đi cửa sau quà cáp vs mưu đồ bất chính....[-x...Nhưng điều kiện đầu tiên để vào hội là phải độc thân đấy...;))....trá hình sẽ bị phạt....>:)...Hình phạt thường rất nặng nề....:">
Em My nói cứ như em ở trong hội ý.;))

Hình phạt hả
Cái Mai đểu nó trá hình hẳn hoi nhưng mà có ai phạt đâu nhờ :))

ôi mưa ở nhà ăn bưởi :))
tối mai đi giao lưu VH Nga, cả nhà ai đi ko ;)) có em biểu diễn đấy =))

thế em spam cùng anh
à mà Meo là nó vào hội hay ko ít nhất em cũng phải đc quyết chứ ;)) Meo ơi :-"
trung thu mưa thế này ứ coi trăng được :))

Em xin anh vào rồi mà.......Thôi nếu anh đuổi em ko dám bon chen nữa....
Ô, sao lại nghĩ thế.:( Ai nỡ đuổi em ra.:(
Ý anh là muốn vào hội là phải đi off 1 trận đã.:-j Lúc đó mới phổ biến đc hết mấy cái "quy tắc ngầm".;))
Ai thik xem Trăng thì hỏi chú Sơn nhá.;))

Khiếp
thác loạn á
:eek:
Một là mình sai lầm :|
Hai là bạn Thảo sai lầm :|
ba là...2 đứa cùng chạ bít gì về hội
:-<

Muốn thác loạn mời vô hội Nhị Thân ;)) . Ở đây chỉ có đập phá sa đọa thôi >:)

Hôm nay hội mình lên ứng cử hơi bị sôi nổi nhá, tiếc là ko đc ai.:(

----------

@ Thảo: Em nói đúng, hội này thác loạn mà.=))

Đếy, tớ nói đúng nhá, bạn Li Na mới nhầm nhá =)). Tớ nà tớ nghe tiếng thác loạn tớ mới vào tí tởn chứ :">...Amen...Tội...

Back
Bên trên