Hội độc thân - Chi nhánh 0710

ơ ơ cái bọn nài :-w mấy hôm tôi không lên là bu nhau vào nói xấu tôi là thế nào >"< liệu hồn đấy :-w

Mà Trung Thu 0 đi đâu chơi à :((

tối nay chuẩn bị đi phá cỗ với các em khu phố :))
toàn bọn trẻ con mới tí tuổi đầu chửi bậy như ranh, nói ko được, mắng nó thì nó chửi mình, 8-} thật đúng là thế hệ trẻ

công nhận bọn trẻ con bi giờ chửi khiếp thật hồi mình = tuổi nó còn chưa biết chửi thề chẹp chẹp sóng sau có khác

lớp em rủ nhau đi chơi nhưng em ốm ở nhà :((. Khu nhà em đúng trung thu mới tổ chức, chắc hôm í em cũng phải chạy đi :p

Vui thế
Nhà mình thì gần như chả thấy không khí trung thu j cả
ngồi mà nghe thấy mỗi cái Grand prix mẹ bật 8->

@ Yen Ly:đồng ý cả hai tay,bọn trẻ con bây giừo không như thế hệ anh chị nó hồi trước,bây giừo mới lớp một mà đã mày mày tao tao,nghe rất là thất vọng về thế hệ trẻ

cả ngày hôm nay thấy chỗ nào cũng trung thu,nhìn mấy cái đèn lồng với đồ chơi nhớ lại ngày xưa quá

nhà bọn em thì được bữa yên ắng vì cả lũ chúng nó đi ra ngoài đường chơi hết rồi

Lý 2 6-9 thấy có mỗi Kid vs thằng Hưng thôi mà
Ờ mà dạo này chú Hưng đi đâu ý nhở

Kid đây kid đây :))
Kid trẻ con nhưng mà kid ngoan lắm :"> chả chửi bậy bao h :"> :-j

@ Bạn Thông : Hội mình dễ tính ko cần thủ tục lằng nhằng :-j....Nhưng bạn cũng nên có nhời vs mọi người ,vs anh Lộc hội trưởng......;;).....Tuy nhiên chống chỉ định đi cửa sau quà cáp vs mưu đồ bất chính....[-x...Nhưng điều kiện đầu tiên để vào hội là phải độc thân đấy...;))....trá hình sẽ bị phạt....>:)...Hình phạt thường rất nặng nề....:">

Back
Bên trên