Hội độc thân - Chi nhánh 0710

anh An ko có bằng chứng ming anh ý ko bị quáng gà nên trốn rồi :-"

Bằng chứng đồng chí An vừa đưa cho chúng tôi xem qua....:-B....quả là cô Mỹ Linh vs Bạn Hiếu L1 là couple đi Prom....:-B....đừng chối nữa....=;.....Tuy nhiên danh sách đi Prom đó có bao gồm tên 1 vài nhân vật nữa...;))...nên nếu up lên thì chưa thực sự cần thiết...:-"....đề nghị bà con ko nên tò mò như vậy....[-x....hãy tin tưởng chúng tôi....:">
Hơn nữa,chính bạn Hiếu đã thông qua đồng chí Meo-tức tôi để mua bạn Linh Tây về làm vợ mà...:-j....Tôi là nhân chứng sống đây...:))
@ Heiz: :-w....cô heiz...:-w....người tôi ám chỉ là cô đấy...:))....À mà nhân tiện nói luôn cái bản danh sách đi Prom có tên cô với [...] đấy...:))....>:)....

@cô Meo: bảo mật thông tin nào [-x nhưng mah cô Hà là ở dạng đặc biệt đấy 8-> candidate for queen of prom ;))
nhân tiện cô Meo rỗi thì up ảnh cô Linh lên đi, tôi xem rồi nhưng ngại up lắm >:)vs lại tôi chỉ up ảnh mình tự đi chụp thui :-"

Đồng chí An :-s ... chỉ up ảnh mình tự đi chụp :-ss ... là sao :-w :(( :-w ...

@Meo : còn nhiều người ;)) sao ám chỉ mỗi tôi :"> Tôi trong xạch :-w Ô thế cô cũng xem cái bản í rồi à :">

Đồng chí An không cho tôi xem danh sách :-w

@đồng chí Hưng : lâu rồi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
tuyển thư ký............ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yêu cầu
1/ trog hội độc thân
2/ chưa có ny ( tránh bị đánh ghen )
3/ nhiệt tình trong công việc
4/ xinh xắn, trắng trẻo :-"

haizz....eo ơi...có ng` ko đưa đc bằng chứng ra kìa..lêu lêu :p

Hiện zờ tôi đang có 1 số vấn đề chưa thoải mái lắm /:) nên chưa up thôi, cô kik nữa đến lúc tôi phải làm ra ngô ra khoai là không hay đâu đấy , kn làm nạn nhân trong này thì có người có rồi đấy, cô nên tìm hiểu kĩ đi >:)
@hưng: đừng thax nhà giầu húp tương =))

làm rì có ảnh nào anh ơi :p
hìg như em chưa send cho meo cái ảnh nào..ờ lêu lêu =))

@Linh : mình cũng từng như bạn :( rất thông cảm :(... khuyên bạn hãy cẩn thận với đồng chí An [-( :-B =))

@a Hưng : học theo đồng chí Lộc xao ;;);))

Back
Bên trên