Hội độc thân - Chi nhánh 0710

em My 15 năm là đúng rồi :-? độc thân tuyệt đối
còn em Trang :-? 3 năm ko có ng` yêu :| tính móc là khi nào thế em =))
thường thường là tính mốc khi sinh ra, thế là cứ cho khi đc 4 tuổi thì ko yêu
từ năm 4 tuổi ~~> 15 tuổi : có ng` yêu <~~ ko đc vào hội [-x tiêu chuẩn ko đủ =))

Bây h mọi người khai thật đi...:-w....mọi người bao năm...:-"

Đợt thanh tra thường niên đây....B-)...

>:) >:) >:)

Cứ nói thật đi rồi xem xét ấy mà...;))
...chuyện đâu còn có đó...:-"....
...mọi chuyện đều có thể giải quyết...;))...
...Ko giải quyết bằng cái này thì bằng cái khác...:-"...hoặc nhiều cái khác....=P~.......:-";;)

Thôi đi con Tây....:-w....Bạn Hiếu lớp Lý mua mày rồi mà...=))....
Bị loại ngay từ vòng gửi xe rồi em ạ...;))

:eek: em Linh có thằng mua rồi á :| thế thì hết vào hội rồi em :-h =))
anh mới có 16,9 năm thôi :">
cơ mà theo luật làm tròn là lên đc 17 đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
nài nài..tao có như mài đâu ..anh ơi kon meo có anh nguyễn quang hưng mua về làm osin rồi anh ah =))
em ko díng dáng đến vụ buôn bán ng` trái phép của chúng nó nhờ nhờ meo nhờ ;))
to meo: bạn hiếu là bạn nào..???

Bạn Hiếu lớp Lý 1 ấy mà....;))...:-"....mua với giá 50k :)>-.....tao hẹn bạn ý ngày đến nhận mày rồi...=))...bạn í đến là tao dắt mày ra rồi nhận tiền luôn...\:d/....
À mà anh Quang Hưng í anh í cũng mua mày đấy....=)).....tao chỉ là nhân vật trung gian môi giới thôi....:))...cơ mà anh ý trả rẻ quá..:(...tao ko bán...:))

đây gọi là : dìm nhau chết để sống :|
@ Linh : em đưa ra chứg cứ cho a để đảm bảo rằg a Quag Hưg nào đó mua My Meo của HĐT :-? cho a information :-?
@ My Meo : em đưa cho a hoá đơn thanh toán Linh :))

meo ơi..chị bít em mặc cảm vs số phận của một "geisha" nhưng em đừng buồn chị không bỏ rơi em đâu =)) có lẽ kon pé đau khổ quá hóa loạn ngôn =))
nhầm "osin" chứ =))
anh hưng: bít đưa cái rì ra bi h hả anh..chỉ có mỗi tấm lòng thôi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mà mua về làm osin có sao :-?
My Meo bảo vs a e đc mua về làm vợ cơ :| :-j
Thế nên kiểu j e cũg k đc vào =))

Bằng chứng gì chứ...:))...nó điêu nhất lớp em đấy....:-"...:">
Cơ mà anh thích bằng chứng thì đợi em hẹn bạn Hiếu Lí1 đến cổng lớp Văn nhận hàng rồi anh ra chứng kiến...:))...=))...:-"...bạn Hiếu mua nó về làm vợ ấy mà...;))...rồi tiện thể bắt làm osin luôn....:))

@anh Hưng: anh đừng có nhận cái lòng dạ của nó...:))....ko dùng để làm gì được đâu...=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị cũng đi single đấy em....;;)....em còn muốn nói gì nữa ko..:))...tranh thủ đón Tết cùng gia đình đi...:))...Bạn Hiếu đến đón đi là hết cả Tết...:))....

Chỉnh sửa lần cuối:
nhà tớ có 5 kon chó..sợ bạn ý vào đc nhưng ko ra đc đâu =))
cậu yên tâm ;))
nên nói chung là bi h tớ vẫn đang độc thân ;))
anh hưng: anh phải tin em chứ..anh nhìn em thế nài có giống kon điêu toa k :((

@ Linh : anh có biết mặt em đâu =)) biết mỗi mặt My thôi =)) mà trôg My hiền lành =)) ko đến nỗi điêu toa đâu =)) mà nhà e có 5 con chó :-? bạn Hiếu j j đó vào ko ra là đúg rồi còn j :-? giữ ng` ta ở lại nhà mình làm j ko biết ;))

COn này ăn nói hàm hồ...:))...Ba má mày bảo ra Tết một cái là bán cả chó cả mày đi cho nó đỡ chật nhà mà...:))...tao phải chia 50% hoa hồng cho ba má mày đó.....=))....Mà kể cũng lạ...:-?...5 con chó còn bán được 500k....:x...sao mày được có 50k...=)).....:))

Back
Bên trên